ผู้เขียน หัวข้อ: เก็บภาพวัดสุทัศน์ , ราชดำเนิน มาฝาก ครับ  (อ่าน 2807 ครั้ง)

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เมื่อวานมีโอกาศไปไหว้พระที่วัดสุทัศน์  มาครับ
เลยเก็บภาพบางส่วนภายในวัด  
และบางส่วนของถนนราชดำเนิน มาฝากชาวเว๊บ
ภาพไม่ค่อยเเจ่ม  ขออภัยด้วย ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 พ.ค. 2553, 04:22:03 โดย seaghost »
Seaghost

ออฟไลน์ mew2

• ฉัฏฐะ
  • *
สวยดีครับ
ขอตายไปพร้อมกับคำว่าสักยันต์

ออฟไลน์ il2oKJiT

• ตติยะ
    • MSN Messenger - il2oKJiT@hotmail.com
    • อีเมล
สวยมากคัฟ   สักวันจะพาครอบครัวไปมั้งดีกว่า :005: :005:

ออฟไลน์ noppkun

• ปัญจมะ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ TleKaMah

• ตติยะ
ถ่ายรูปสวยงามครับ :053:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ถ่ายภาพฝีมือดีจริงๆครับ... :016:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ เผ่าพงษ์พระกฤษณะ

• วัดทุ่งเซียด-อุโบสถกลางน้ำศิลปศรีวิชัยแห่งแรก
  • ผู้ดูแล
  • วัดทุ่งเซียด-อุโบสถกลางน้ำศิลปศรีวิชัยแห่งแรก
    • MSN Messenger - jamataveelongboat@hotmail.com
    • อีเมล
เมื่อวานมีโอกาศไปไหว้พระที่วัดสุทัศน์  มาครับ
เลยเก็บภาพบางส่วนภายในวัด 
และบางส่วนของถนนราชดำเนิน มาฝากชาวเว๊บ
ภาพไม่ค่อยเเจ่ม  ขออภัยด้วย ครับ

ชอบมุมมองการถ่ายภาพ องค์พระมากมาย ครับ โดยเฉพาะภาพที่ 2 และ 3 ชอบเส้นนำสายตาของภาพมากครับ ขอจดจำมุมมองและองค์ประกอบในการถ่ายองค์พระไว้ใช้งานในโอกาสต่อไปบ้างนะครับ

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณสำหรับติชมครับ  :054:
โอกาศหน้า  จะนำภาพมาให้ติชมใหม่ ครับ

ออฟไลน์ ธรรมะรักโข

• มีสติ...กำหนดรู้...อยู่ที่จิต
  • อัฏฐมะ
  • ผู้รักษาธรรม
เทคนิคการถ่ายภาพ...สวยงามมากมายครับ

ขอบคุณครับ..ที่นำมาให้ชมกัน

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ขอบคุครับ........ :090: :090: :114: :090: :090:........

ออฟไลน์ butterfly

• อย่าจำว่าเราทำดีกับใคร แต่ให้จำไว้ว่าใครทำดีกับเรา
  • สัตตมะ
  • **
ตอบ: เก็บภาพวัดสุทัศน์ , ราชดำเนิน มาฝาก ครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 01 มิ.ย. 2553, 04:11:27 »
 :016:
สวยงามมากค่ะ ขอบคุณนะค่ะ สำหรับภาพถ่ายที่นำมาให้ชม
 :054:
ความรักเปรียบเหมือนรอยสัก เจ็บปวดแต่ก็งดงาม[shake][/shake]