หมวด มิตรไมตรี > รูปภาพและวีดีโอสายวัดบางพระ

ยันต์หน้าช้างเอราวัณ

<< < (3/7) > >>

psa005007:
 :054: :054:ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ สวยมากๆ ทั้งด้านหน้าและด้านหลัง ใช้เวลาลงนานมั๊ยครับ
 :016: :016:

เผ่าพงษ์พระกฤษณะ:
ขอบคุณมากครับ สำหรับภาพรอยสักอัน ละเอียดและสวยงาม

ช่างเป็นรอยสักที่ละเอียด และ สวยงาม ทั้งด้านหน้าและด้านหลัง

เป็นศิลปกรรมที่ ประทับไว้บนเนื้อหนัง

Naraphat:
สวยละเอียดมากครับ  สักที่แม่จันหรือครับ

มนต์ตรามหาเวทย์:
ขอบคุณทุกท่านครับ  ต้องยกความดีให้อาจารย์ขุนเดช  กับ อาจารย์เจี๊ยบ สำนักที่แม่จัน เชียงรายครับ

หนอน-*ณ.ลำปาง:
วางยันต์ได้สวยมากเลยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version