ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเช่าตะกรุดของวัดบางพระครับแต่ไม่มีเวลาไปที่วัดครับ มีศูนย์ไหนแถวๆซีคอน มีให้  (อ่าน 3083 ครั้ง)

ออฟไลน์ ๛ตี๋ใหญ่๛

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - unif_cyber@hotmail.com
    • อีเมล
มีศูนย์ไหนแถวๆซีคอน ,  ปากน้ำ มีตะกรุดของวัดบางพระให้เช่าบ้างครับ

แล้วตะกรุดของวัดบางพระ ดอกไหนที่เน้นไปทางเหนียวๆคงกระพัน บ้างครับ

ขออีกเรื่องนะครับ ตะกรุดของหลวงพ่อจำลอง ที่ อยุธยา ถ้าไม่ไปเช่าที่วัด มีศูนย์ไหนให้เช่าบ้างครับ

ขอบคุณครับ
เมตตาอยู่หน้าสุด มหาอุดดุจดวงแก้ว คลาดแคล้วเป็นเครื่องกัน คงกระพันอยู่ข้างใน

ออฟไลน์ ณัฐ

• ปัญจมะ
ตะกรุดของพ่อเปิ่น ก็ต้องหนังเสือครับ แบบใดก็ได้ ของผมที่ติดตัวอยู่ก็ ตะกรุดหนังเสือ ตะกรุดยันต์หอมเชียงปี44 // ของ หลวงพ่อจําลอง ผมแนะนําไปเอาที่วัดดีกว่านะครับ ของปลอมออกมาแล้วครับเสียเวลาหน่อยได้กราบหลวงพ่อด้วยนะครับ  :o
ศิษย์บ่มีครู อยู่มิจีรัง
ครูบาอาจารย์อยู่เหนือหัว

ออฟไลน์ ๛ตี๋ใหญ่๛

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - unif_cyber@hotmail.com
    • อีเมล
ผมอยากทราบบราคาตะกรุดรุ่นต่างๆของวัดบางพระครับ มีรูปด้วยยิ่งดีครับ

ตะกรุดยันต์หอมเชียงปี44 เปิดเช่าที่เท่าไหร่ครับ

ในกรุงเทพมีศูนย์ไหนมีตะกรุดของหลวงพ่อเปิ่ลบ้างครับ มีใครพอทราบมั้ยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
นิตยสารพระเครื่อง นะโม ลองซื้ออ่านดู เล่มละ 30 บาท อาจมีคำตอบให้คุณ
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ นรก

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
รบกวนถมหน่อยครับป๋าโยคี หาซื้อได้ตามร้านทั่วไปหรอครับ

งงๆ :100:

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
หนังสือ หาซื้อได้ตามแผงทั่วไป แต่ต้องรีบหน่อย ตอนนี้ขายดี คนเอาไปดู จตุคามรามเทพ รุ่นใหม่ๆ สวยๆ เพื่อเอาไปจองครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
เช่าตามศูนย์ต่างๆๆ นี่รุ่น คล้ายของจริง ป่ะครับ  แหะๆๆ ล้อเล่นครับ การจะเลือกซื้อ ควรเปรียบเทียบราคาแล้ว ดูให้ดีนะครับ :)