ผู้เขียน หัวข้อ: มือซน(อีกแล้ว) ประจำวันเสาร์  (อ่าน 3143 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
มือซน(อีกแล้ว) ประจำวันเสาร์
« เมื่อ: 13 มิ.ย. 2553, 03:20:14 »
เสาร์นี้พอดีงานไม่มาก เลยแอบแว๊บมาซื้อปุ๋ยออสโมโคท(ปุ๋ยละลายช้าสุตร3เดือน) ที่สวนจตุจักร...

...แต่ไม่ได้ปุ๋ยครับ ได้พระกลับมาอีกแล้ว แห้งกระเป๋าเลย...
11;

รูปหล่อสามเสือ เสาร์5 พศ.2536 เนื้อเงิน

อันนี้พี่เค้าแถมให้ครับ

เหรียญหล่อล้อแม๊กซ์เล็ก เนื้อนวะโลหะ น่าจะปี2533 รบกวนผู้รุ้ด้วยครับ

อันนี้มาคู่กันครับ เหรียญเมตตา บารมี สร้างสะพานปี30

ผ้ายันต์หลวงปู่หิ่ม ไม่ทราบรายละเอียดครับ

หลวงพ่อวัดไร่ขิง รบกวนเอ็มดูให้ด้วยนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มิ.ย. 2553, 03:29:07 โดย ~เสน่ห์ack01~ »

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ Kingkhet

• อตฺตา หเว ชิตํ เสยฺโย ชนะตนนั่นแหละประเสริฐกว่า
  • สัตตมะ
  • **
ตอบ: มือซน(อีกแล้ว) ประจำวันเสาร์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 มิ.ย. 2553, 03:49:29 »
 21; งามมากครับ อย่างนี้เรียกว่า บุญวาสนาที่จะได้ถือครอง ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ ราหู

• Till death do us parts....
  • ผู้ดูแล
ตอบ: มือซน(อีกแล้ว) ประจำวันเสาร์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 มิ.ย. 2553, 03:57:26 »
       ซนแบบนี้น่าทำตามครับ แต่ละชิ้น งดงามครับพี่ ขอมองอย่างเดียวครับ
นตฺถิ ปญฺญาสมา อาภา.......แสงสว่างเสมอด้วยปัญญา ไม่มี
สองคนยลตามช่อง คนหนึ่งมองเห็นโคลนตม คนหนึ่งตาแหลมคม เห็นดวงดาวอยู่พราวพราย..

ออฟไลน์ mew2

• ฉัฏฐะ
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 มิ.ย. 2553, 04:21:55 »
สุดยอดครับ
ขอตายไปพร้อมกับคำว่าสักยันต์

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 มิ.ย. 2553, 04:41:17 »
งดงาม หลวงปู่เปิ่น งดงามมากครับ เสาร์ 5 เนื้อเงินด้วย
ทั้งเนื้อผง และเหรียญ ผ้ายันต์งดงามจริงๆ
แถมได้หลวงพ่อไร่ขิงด้านหลังมีแผ่นพระรักทอง อีก สุดยอด 
แผ่นพระรักนี้ ประสบการณ์เด่นทางด้านอยู่ปืนแคล้วคลาดครับ แม้แต่ทางความรักเมตตา(ชื่อก็บอกแผ่นรัก)ก็ไม่ธรรมดา ลอกออกจากองคค์หลวงพ่อ ปี 30 กว่าๆ ได้ หมดแล้วหมดเลย ไม่มีอีก

ยินดีด้วยนะคร๊าบบ ได้ของดีมาอีกแล้ว

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 มิ.ย. 2553, 08:16:45 »

ิ  ทำไมบูชาหลวงพ่อมาองค์เดียว   แต่ของแถมเยอะจังครับ คนนำมาให้บูชานี่สาวๆแน่เลย ของแถมเลยเยอะขนาดนี้ สวยๆทุกชิ้นเลยครับ

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ Ogofmayas

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - gofmaruhi_as@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 มิ.ย. 2553, 09:57:31 »
ของแถมเยอะจัง นะ ครับ พี่  :095: :015:

ปีระกา

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 มิ.ย. 2553, 10:03:23 »
สวยทุกชิ้นเลยครับ

ยินดีด้วยนะครับ

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 14 มิ.ย. 2553, 01:36:54 »
แหม ๆ เตงนี่ขยันซนจิง ๆ โน๊ะ เต็มตู้ยังเอ่ย :001:
สงสัยพี่คนให้บูชา ต้องหลงเสน่ห์ พี่เอ็กซ์ แหง ๆ  :080:
ของแถมเยอะซะ ว่าแต่ ปู้ชาย หรือ ปู้หญิง อะจ๊ะ   :062:

ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะคะ คุณพี่เอ็กซ์

:089:

What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 14 มิ.ย. 2553, 10:03:04 »
ดีใจด้วยครับได้ของแท้ของดีมาบูชา

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 14 มิ.ย. 2553, 10:14:51 »
ขอบคุณครับ........ :090: :090: :114: :090: :090:.......

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 14 มิ.ย. 2553, 11:13:27 »

ซนจริงๆแล้วที่บ้านมีที่เก็บไหมครับท่าน

ถ้าที่เก็บไม่พอแนะนำ 

ย้ายมาเก็บไว้ที่บ้านผมก็ได้ครับ  :002:

ป.ล เสาร์หน้าไปไหนอีกครับเนี่ย . . .   :034:

------------ ข อ บ คุ ณ ค รั บ ------------

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 14 มิ.ย. 2553, 11:54:20 »
แหม ๆ เตงนี่ขยันซนจิง ๆ โน๊ะ เต็มตู้ยังเอ่ย :001:
สงสัยพี่คนให้บูชา ต้องหลงเสน่ห์ พี่เอ็กซ์ แหง ๆ  :080:
ของแถมเยอะซะ ว่าแต่ ปู้ชาย หรือ ปู้หญิง อะจ๊ะ   :062:

ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะคะ คุณพี่เอ็กซ์

:089:

เขาแถมองค์เนื้อผงหน้าทอง องค์เดียวครับ

นอกนั้นบูชามาจากหลายๆร้านครับ  :001:

...ของเปรี้ยวก็เยอะใช่ย่อยนี่ครับ เกศา จีวรพร้อมเลย... :095:

ออฟไลน์ บางแก้วฟ้า

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 14 มิ.ย. 2553, 01:50:16 »
ของดีเยี่ยมทั้งนั้นเลยครับพี่

ล้อแมกเล็กปี 33 ตอกโค๊ดตัวนะ สวยแท้แน่นอน
พระรุ่นนี้ ได้รับความนิยมสูงเหมือนกัน เพราะ จำนวนสร้างไม่มากนัก
โดยเฉพาะล้อแมกใหญ่ทุกเนื้อ ช่วงนี้ผมว่าหาไม่ค่อยได้แล้วครับ นานๆพบเห็นสักองค์หนึ่ง

ออฟไลน์ ธรรมะรักโข

• มีสติ...กำหนดรู้...อยู่ที่จิต
  • อัฏฐมะ
  • ผู้รักษาธรรม
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 14 มิ.ย. 2553, 05:59:27 »
สวยงามมากมายทุกรายการที่นำมาให้ชม :016:

ว่าแต่ที่บ้านจะพอเก็บหรือปล่าว...เห็นว่าตู้ที่บ้าน

ก็น่าจะเต็มแล้วนะครับ คงต้องสั่งตู้เก็บเพิ่มละครับ :050:

วันหลังคงต้องไปรอดักแถวๆจตุจักร...บ้างละครับ :043:

ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม... :053:

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 14 มิ.ย. 2553, 11:09:27 »

เขาแถมองค์เนื้อผงหน้าทอง องค์เดียวครับ

นอกนั้นบูชามาจากหลายๆร้านครับ  :001:

...ของเปรี้ยวก็เยอะใช่ย่อยนี่ครับ เกศา จีวรพร้อมเลย... :095:

ก็ได้รับความเมตตาจากพวกพี่ ๆ นะคะ
ถ้าไม่ได้พี่เอ็กซ์ กับโจรสลัด เมตตาอีกต่อหนึ่ง  :054: :089:
เปรี้ยวจะมีวาสนาหรือป่าวน๊า  อยู่ใกล้คนเสน่ห์เมตตาแรงก็ดีงี้และคะ  :026:

ปล. ขนมเอามาแบ่งด้วยนะ กินคนเดียวระวังจุก กริ กริ
      คาถาเรียกขนมของพี่เงาะ เขาแน่นอนจิง ๆ เนอะ ๆ
  :003: :092:

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 15 มิ.ย. 2553, 02:08:52 »
งดงามทั้งนั้นเลยครับ
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 15 มิ.ย. 2553, 07:14:34 »
มือซนจนได้เรื่อง(ดีๆ)อีกแล้วพี่เอ็กซ์เรา

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 15 มิ.ย. 2553, 07:00:37 »
ไปสวนจตุจักรที่ไหนครับ(หมอชิตเก่ารึป่าวครับ)ผมจะได้มือซนบ้างจัง สวยครับทุกองค์ ยินดีด้วยครับ :053:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 20 มิ.ย. 2553, 11:34:32 »
ได้ของดีดีมาทั้งนั้นเลย ...  :016: