ผู้เขียน หัวข้อ: พระอาจารย์เหล็กดำ วัดเนินพัฒนา หนองไผ่ เพชรบูรณ์  (อ่าน 7426 ครั้ง)

ออฟไลน์ nosida

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
มีท่านใดรู้จักสำนักสักยันต์ของพระอาจารย์เหล็กดำ วัดเนินพัฒนา หนองไผ่ เพชรบูรณ์มั้ยครับ

ออฟไลน์ immortal

• ตติยะ
    • อีเมล
เข้า google เลยครับ

ออฟไลน์ konmeevaw

• ปัญจมะ
สำนักสักยันต์อาจารย์เหล็กดำ วัดเนินพัฒนา

ตำบลกองทูล อำเภหนองไผ่

จังหวัดเพชรบูรณ์ 67140

พอดีว่าเป็นคนเพชรบูรณ์ค่ะ และบ้านอยู่ระแวงนี้ด้วย แนะนำได้แค่นี้ละค่ะ แต่ไม่ใช้ศิษย์สำนักนี้นะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มิ.ย. 2553, 06:30:16 โดย gottkung »

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
^
^
^
ไม่ควรโพสเบอร์โทรศัพท์นะครับ
  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ konmeevaw

• ปัญจมะ
สำนักสักยันต์อาจารย์เหล็กดำ วัดเนินพัฒนา

ตำบลกองทูล อำเภหนองไผ่

จังหวัดเพชรบูรณ์ 67140

ขอโทษค่ะ รบกวนผู้ดูแลระบบ แก้ไขให้ถูกต้องด้วยค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มิ.ย. 2553, 05:04:03 โดย konmeevaw »

ออฟไลน์ @ZeRo@

• จตุตถะ
  • CPW 17
มีท่านใดรู้จักสำนักสักยันต์ของพระอาจารย์เหล็กดำ วัดเนินพัฒนา หนองไผ่ เพชรบูรณ์มั้ยครับ

หลงทางมาอีกคนแล้วสิครับ
บอร์ดนี้ บอร์ดวัดบางพระครับ ถามเรื่องนี้คงต้องถามหาบอร์ดสักยันต์ทั่วไปครับ  :001:

ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด    ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในหัวใจคน