ผู้เขียน หัวข้อ: หาเพื่อนไปค่ะ  (อ่าน 3555 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nu_Aor

• ตติยะ
หาเพื่อนไปค่ะ
« เมื่อ: 22 มิ.ย. 2553, 11:02:18 »
สวัสดีค่ะ จะไปสักค่ะแต่อยากมีเพื่อนไปหรือถ้าใครว่างๆจะพาหนูไปก็ได้ยินดีนะ  ไม่เคยไปอ่ะค่ะ :086:

ออฟไลน์ pom_mp11

• ช่วยแนะด้วยค่ะ
  • สัตตมะ
  • **
  • อยู่ที่ใจค่ะ
    • MSN Messenger - pom_mp@msn.com
    • อีเมล
ตอบ: หาเพื่อนไปค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2553, 11:16:11 »
ยินดีนะค่ะ แต่ส่วนมากจะไปวันศุกร์เช้าค่ะ ยังไม่ค่อยมีคน

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2553, 11:21:29 »
จะไปเมื่อไรค่ะ แล้วอยู่แถวไหนค่ะ ?
ไม่มีเพื่อน (ที่รู้จัก) พี่น้อง ไปด้วยเลยหรอค่ะ  ?

แต่ถ้าอยากได้เพื่อน ๆ จากบอร์ดจริง ๆ  ก็ลองดู
เป็นห่วงนะคะ เพราะ เป็นผู้หญิง  ต้องพิจารณาเยอะ ๆ หน่อย  :027:

ขอให้โชคดีคะ เดินทางปลอดภัย สมความตั้งใจนะคะ
:089:

เป็นเพียงคำเสนอแนะ ส่วนบุคคล  ผิดถูกพิจารณา
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ job@love

• เด็กวัด
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2553, 12:19:46 »
ถ้าอยู่แถวพระราม5 ก็ติดต่อพี่สาว ตาหวาน ครับ
ถ้าอยู่แถวบางนาก็ติดต่อคุณ "zeedzeza"
 02; สาวๆสองท่านพอจะให้คำแนะนำ หรือ พึ่งพาได้ครับ ๕๕๕
      "สุญญตา"  "มีชีวิตโดยไม่มีตัวตน หรือ การมีตัวตนซึ่งมิใช่ตน"

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2553, 12:47:52 »
สวัสดีค่ะ จะไปสักค่ะแต่อยากมีเพื่อนไปหรือถ้าใครว่างๆจะพาหนูไปก็ได้ยินดีนะ  ไม่เคยไปอ่ะค่ะ :086:

ถ้าจะไปไปวันที่ 30 มิถุนานี้สิครับ รับรองว่ามีรถพาไปแน่นอนครับ แต่อยู่ที่ไหน?ต้องบอกพวกพี่ๆน้องๆและเพื่อนๆไว้ในเวปสิครับ ขอให้โชคดีครับ

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ Jued

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2553, 12:58:06 »
อยู่บางนาครับ ไปบ่อยส่วนมากจะไปวันเสาร์ประมาณ 05.00น ครับถึงวัดก็ประมาณไม่เกิน 07.30น ครับ
ไปกันหลายคนครับ ไปทำบุญและก็สักยันต์ด้วยครับ มีผมเป็นคนขับรถและก็เป็นผู้ชายคนเดียวครับ

ออฟไลน์ addydesign

• ตติยะ
  • คนทำไม่พูด คนพูดไม่ทำ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2553, 01:01:06 »
   มันพูดยากคับอีกอย่างเป็นหญิงด้วย เราเป้นผู้ชายอยากจะชวนน้องเค้าไปด้วยก็กลัวน้องเค้าเกรงใจ 55555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มิ.ย. 2553, 01:02:00 โดย addydesign »

• ตติยะ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2553, 01:04:28 »
   มันพูดยากคับอีกอย่างเป็นหญิงด้วย เราเป้นผู้ชายอยากจะชวนน้องเค้าไปด้วยก็กลัวน้องเค้าเกรงใจ 55555

คือ ไม่เกรงใจหรอกค่ะ  ถ้าคนพาไปจริงใจ  หนูก็สบายๆอยู่แล้ว

• ตติยะ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2553, 01:06:37 »
จะไปเมื่อไรค่ะ แล้วอยู่แถวไหนค่ะ ?
ไม่มีเพื่อน (ที่รู้จัก) พี่น้อง ไปด้วยเลยหรอค่ะ  ?

แต่ถ้าอยากได้เพื่อน ๆ จากบอร์ดจริง ๆ  ก็ลองดู
เป็นห่วงนะคะ เพราะ เป็นผู้หญิง  ต้องพิจารณาเยอะ ๆ หน่อย  :027:  เห็นด้วยจ้า  และก็ขอบคุณมากมาย :053:

ขอให้โชคดีคะ เดินทางปลอดภัย สมความตั้งใจนะคะ

เป็นเพียงคำเสนอแนะ ส่วนบุคคล  ผิดถูกพิจารณา

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2553, 01:13:03 »
เข้ามาเป็นกำลังใจให้ครับ ส่วนตัวไม่ค่อยมีโอกาสไปวัดเท่าไหร่ เนื่องจากภาระกิจและหน้าที่การงาน ก็ขอให้ได้เพื่อนร่วมทางที่ใจดีนะครับ

• ตติยะ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2553, 01:24:20 »
คือ งี้ค่ะ อ้อ อยู่บางกะปิใครเมตตาก็แจ้งนะคร้า    :010:

• ตติยะ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2553, 01:26:43 »
เข้ามาเป็นกำลังใจให้ครับ ส่วนตัวไม่ค่อยมีโอกาสไปวัดเท่าไหร่ เนื่องจากภาระกิจและหน้าที่การงาน ก็ขอให้ได้เพื่อนร่วมทางที่ใจดีนะครับ

ใช่ใช่ หนุก็ทำงาน จ-ศ  08.00- 17.00 น   :065:

• ตติยะ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2553, 01:44:23 »
  ผมอยู่ศรีราชา ชลบุรีคับ ถ้าไปผมจะเดินทางวันเสาร์ช่วงเช้าๆคับ แต่ยังไม่แน่ว่าจะเป็นวันเสาร์ไหน อาจจะหลังวันเกิดตัวเองคับน่าจะเป้นเสาร์หน้าคับ ว่าแต่ว่าบางกะปิมันไกลใหมคับ ถ้าถึงตอนนั้นคุณอ้อยังไม่ได้ไปยังไรก็ติดต่อมาละกันคับ ค่าน้ำมันหารสอง 55555555555

• ตติยะ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2553, 02:11:29 »
  ผมอยู่ศรีราชา ชลบุรีคับ ถ้าไปผมจะเดินทางวันเสาร์ช่วงเช้าๆคับ แต่ยังไม่แน่ว่าจะเป็นวันเสาร์ไหน อาจจะหลังวันเกิดตัวเองคับน่าจะเป้นเสาร์หน้าคับ ว่าแต่ว่าบางกะปิมันไกลใหมคับ ถ้าถึงตอนนั้นคุณอ้อยังไม่ได้ไปยังไรก็ติดต่อมาละกันคับ ค่าน้ำมันหารสอง 55555555555

โอ้ ใจดีม๊ากค่ะ  แล้วเกิดวันไหนเหรอ  พอดีอาทิตย์ที่ 27 นี้ก็วันเกิดคนไกล้ตัวเช่นกันไปทำบุญกันป่ะ  ว่าจะไปเลี้ยงหนมเด็กกำพร้าน่ะค่ะ

• ตติยะ
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2553, 02:29:36 »
โอ้ ใจดีม๊ากค่ะ  แล้วเกิดวันไหนเหรอ  พอดีอาทิตย์ที่ 27 นี้ก็วันเกิดคนไกล้ตัวเช่นกันไปทำบุญกันป่ะ  ว่าจะไปเลี้ยงหนมเด็กกำพร้าน่ะค่ะ
[/quote]
  อาทิตย์นี้ไม่ว่างคับ ส่วนวันเกิดอ่ะ 30 เดือนนี้ละคับ ทำบุญเผื่อผมด้วยน่ะ
ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ ta_oup

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2553, 03:48:58 »
อยากไปด้วย..ไม่มีเพื่อนไปเหมือนกันจ๊ะ
ว่าจะสักน้ำมัน...รบกวนไปด้วยคนน่ะอยู่แถวจรัล...เจอที่วัดหรืไปพร้อมกันก้อได้จ๊ะ

ออฟไลน์ nayfertity

• หลับปุ๋ย
  • สัตตมะ
  • **
  • Just-->ปุ๋ย
    • MSN Messenger - nayfertity@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2553, 04:05:53 »
ไม่มีเพื่อน (ที่รู้จัก) พี่น้อง ไปด้วยเลยหรอค่ะ  ?

แต่ถ้าอยากได้เพื่อน ๆ จากบอร์ดจริง ๆ  ก็ลองดู
เป็นห่วงนะคะ เพราะ เป็นผู้หญิง  ต้องพิจารณาเยอะ ๆ หน่อย  :027:

เป็นเพียงคำเสนอแนะ ส่วนบุคคล  ผิดถูกพิจารณา

เห็นด้วยกับคุณมะนาวนะคะ -ขอบคุณค่ะ-

• ตติยะ
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2553, 04:13:27 »

เป็นห่วงนะคะ เพราะ เป็นผู้หญิง  ต้องพิจารณาเยอะ ๆ หน่อย  :027:

เห็นด้วยกับคุณมะนาวนะคะ -ขอบคุณค่ะ-

อืม  อ้อก็เห็นด้วยนะคะ

ออฟไลน์ ~แห้งคุง~

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2553, 10:32:29 »
วันที่ 30 มิถุนายน ผมว่าจะไปอยู่เหมือนกัน  กลัวเพื่อนไม่ว่าง  ไม่ทราบว่ามีสมาชิกท่านใดอยู่แถวพระราม2ไหมครับ

ออฟไลน์ ladyz

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 23 มิ.ย. 2553, 12:37:33 »
สนใจอยากไปด้วยค่ะ
ไปกันเมื่อไหร่ดีคะ :062:

ออฟไลน์ Tiger Number NINE

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
  • ผองธุลีดิน จักพลิกชะตา
    • อีเมล
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 23 มิ.ย. 2553, 12:56:25 »

อืม  อ้อก็เห็นด้วยนะคะ

ศิษย์หลวงปู่เปิ่นวัดบางพระ จากพระจอมเกล้า บ้านอยู่เตาปูน บางซื่อ ใจซื่อเหมือนชื่อบางครับ (ไว้ใจได้กา)
สุราไม่ได้สร้างวีรบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุราไม่ได้

ออฟไลน์ wahava

• จตุตถะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 23 มิ.ย. 2553, 02:33:40 »
ก้อเกรงใจน่ะคับผมว่าควรจะไปวันเสาร์-อาทิตย์มากกว่า
เพราะไม่ค่อยมีคนเท่าไหร่ :095: :004:

ออฟไลน์ one_krathumban

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 28 มิ.ย. 2553, 05:35:35 »
บางกระปิ

งั้นเจอกันที่วัดเลยคับ :069: :058: :100:

:004: :005: :003: :002: :007:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 28 มิ.ย. 2553, 09:14:01 »
ถ้าอยู่แถวพระราม5 ก็ติดต่อพี่สาว ตาหวาน ครับ
ถ้าอยู่แถวบางนาก็ติดต่อคุณ "zeedzeza"
 02; สาวๆสองท่านพอจะให้คำแนะนำ หรือ พึ่งพาได้ครับ ๕๕๕

ชอบใช้แรงงานคนอื่นนะพี่จ๊อบ[/color :001:

ออฟไลน์ นันท์นภัส

• ฉัฏฐะ
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 29 มิ.ย. 2553, 06:58:44 »
อยู่โลตัสพระราม 1 ค่ะ
ถ้าสนใจก็ติดต่อได้ พรุ่งนี้ไปรถตู้อนุสาวรีย์ชัย :090:
ความทุกข์ไม่ได้มีไว้ให้กลุ้ม แต่มีไว้ให้แก้ ปัญหาไม่ได้มีไว้ให้แย่ แต่มีไว้ให้เกิดปัญญา

ออฟไลน์ seechomphu

• ตติยะ
    • MSN Messenger - artart_p@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 29 มิ.ย. 2553, 12:40:02 »
พรุ่งนี้ผมว่าจะไปอยู่ครับ ผมพักอยู่แถวเลียบทางด่วนรามอินทราครับ แต่ต้องดูคืนนี้ก่อนว่าจะทำงานเสร็จไหม ถ้าทำเสร็จคงไม่พลาดครับงานนี้

ออฟไลน์ yung

• อยู่แบบมีสติ
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • เกิดจากความศรัทธา
    • MSN Messenger - samphan_Y@hotmail.com
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 29 มิ.ย. 2553, 04:01:57 »
ไปพรุ่งนี้เหมื่อนกันผมอยู่แถวสมุทรปราการ ( พระสมุทรเจดีย์ )
พอใจในสิ่งที่เรามีอยู่