ผู้เขียน หัวข้อ: ยันต์บารมี ๓๐ ทัศของครูบาเจ้าศรีวิชัย  (อ่าน 3644 ครั้ง)

ออฟไลน์ ธรรมะรักโข

• มีสติ...กำหนดรู้...อยู่ที่จิต
  • อัฏฐมะ
  • ผู้รักษาธรรม

credit : โดย SunnyMan http://www.oknation.net/blog/print.php?id=110658

ออฟไลน์ ArDET

• ตติยะ
    • อีเมล
ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ

ออฟไลน์ salawit_sangsanit

• กายะวาจะจิตตัง อะหังวันทา พระยาภุชงค์ นาคราชเจ้า วิสุทธิเทวา ปูเชมิ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยันต์บารมี 30 ทัศให้พุทธคุณด้านไหนครับ
หลวงพี่หมีท่านเมตตาให้เมื่อเสาร์ที่ผ่านมาครับ

ออฟไลน์ ธรรมะรักโข

• มีสติ...กำหนดรู้...อยู่ที่จิต
  • อัฏฐมะ
  • ผู้รักษาธรรม
ยันต์บารมี 30 ทัศให้พุทธคุณด้านไหนครับ
หลวงพี่หมีท่านเมตตาให้เมื่อเสาร์ที่ผ่านมาครับ

พุทธคุณครอบจักรวาลครับ...ทั้งเสน่ห์เมตตามหานิยม
แคล้วคลาดคงกระพัน ค้าขายโชคลาภ

ออฟไลน์ salawit_sangsanit

• กายะวาจะจิตตัง อะหังวันทา พระยาภุชงค์ นาคราชเจ้า วิสุทธิเทวา ปูเชมิ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณท่านธรรมะรักโข.มากครับที่ไขข้อข้องใจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มิ.ย. 2553, 05:53:44 โดย salawit_sangsanit »

ออฟไลน์ puntanaruk

• พ่อเลี้ยงหนุ่ม
  • ตติยะ
  • พ่อเลี้ยงหนุ่ม
    • อีเมล
อนุโมทนาด้วยครับ
"สัจจังเว อมตา วาจา" วาจาจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

ออฟไลน์ Bangkok

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
สุดยอดเลยครับขอขอบพระคุณที่นำมาให้ชมครับ....เสน่ห์แบงค์ครับ :077: