ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตแจกสร้างกุศลจ้า "ผ้ายันต์พระสิวลี"และเหรียญเม็ดแตงหลวงพ่อเปิ่นหน้าเสือ  (อ่าน 3736 ครั้ง)

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking

เว๊บเล็กๆอายุครบ 3 ปีจ๊ะ เลยมาขอบารมีครูอาจารย์เป่าเสกผ้ายันต์
พร้อมกันนี้ พระอาจารย์ญา (หลวงพี่ญา) และ หลวงพ่อสำอางค์ท่านเมตตาเป่าเส็กให้ด้วยจ้า
พระเกจิอีกสองท่าน คือครูบาสุบิน สุเมธโส และ พระอาจารย์อำนาจ อาทิตตะวัณโณ  อ.ท่าแซะ จ.ชุมพร ก็เมตตาเป่าเสกให้ด้วย
มี 200 ผืน
ต้องการับผ้ายันต์
ส่งจดหมาย พร้อมซองติดแสตมป์ถึงตัวท่านเอง (เพื่อให้ผู้ใหญ่บ้านส่งผ้ายันต์พร้อมเหรียญเม็ดแตงกลับไปให้ท่าน)
มาที่
ตู้ปณ.10  
ไปรษณีย์ภาษีเจริญ
กรุงเทพฯ 10160

ดูภาพการปลุกเสกตามกระทู้นี้จ๊ะ

http://fws.cc/moobankataakom/index.php?topic=175.0

ตัวอย่าง ภาพการเป่าเสกโดยเหล่าคณาจารย์

ขอบคุณจากใจ By ผู้ใหญ่บ้านคนจน  :054:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มิ.ย. 2553, 05:01:59 โดย กุ๊งกิ๊ง »

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
อนุโมธนาด้วยครับพี่กุ้ง  ขอแสดงความยินดีในวาระครบรอบ 3 ปีของเวปด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มิ.ย. 2553, 06:48:18 โดย เอ็มเมืองไร่ขิง »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ขอแสดงความยินดีในวาระครบรอบ 3 ปี หมู่บ้านคาถาอาคมด้วยครับ

หมู่บ้านคาถาอาคม แหล่งรวมสรรพวิชาในทุกท่านไม่ว่าจะเรื่องพระเครื่อง สักยันต์ คาถาอาคม...

...บ้านเดิมของผม...

...กับกลิ่นไอความสุขด้วยมวลมิตรภาพ ที่ไม่เคยจางหายไปจากใจ.... 36;

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ พงษ์

• ปัญจมะ
  • วายามะ
ขอแสดงความยินดีในวาระครบรอบ 3 ปี หมู่บ้านคาถาอาคมด้วยครับ....ผมก็ยังติดตามข่าวสารต่างๆอยู่ตลอดครับ...ขอบคุณครับผม
.......ภูมิปัญญาคือพลัง......

ออฟไลน์ 8

• นับถือเพราะมีราคา
  • ประธาน
  • ฤา คุณค่านั้นมาจากใจ
ขออนุโมทนา และแสดงความยินดีด้วย
ขอให้เจริญยิ่งในธรรมแห่งตถาคต
                           888
someone like this..........

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ขอแสดงความยินดีกับพี่กุ้งด้วยนะครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ DAENG

• ปัญจมะ
ขอแสดงความยินดีในวาระครบรอบ 3 ปี หมู่บ้านคาถาอาคมด้วยครับ
ขอให้มีความสุขยิ่งๆๆขึ้นไปนะครับ :054: :054: :047:

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
ยินดีด้วยคร๊า ท่านผู้ใหญ่ กุ้ง  
ขอบคุณในน้ำใจ ที่เคยมีร่วมกัน  :089:
และขอ อนุโมทนาบุญ ในครั้งนี้ด้วยนะคะ 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มิ.ย. 2553, 11:46:32 โดย ตาหวาน »
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล

ออฟไลน์ หมาป่าพเนจร

• สัตตมะ
  • **
  • -
    • MSN Messenger - chokchai385@hotmail.com
ขอแสดงความยินดีด้วยจร้า ยืนหยัด มาถึง 3 ปี แล้วนะ

3 ปีแล้วสินะที่เราได้รู้จักกัน
 :006:
ทุกอย่างสิ้นสุดด้วยความตาย วุ่นวายทำไม

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
ขอร่วม อนุโมทนาบุญด้วย ท่านผู้ใหญ่บ้านคนเดิม
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ A_hatyai

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
มีแยะรึเปล่าครับ...ยังหาซื้อซองไม่ได้เลย...อย่าเพิ่งแจกหมดนะ....คอยผมด้วย

• สัตตมะ
  • **
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking

มีแยะรึเปล่าครับ...ยังหาซื้อซองไม่ได้เลย...อย่าเพิ่งแจกหมดนะ....คอยผมด้วย

เยอะคร๊าบ
มีทยอยส่งออกแล้วครับจดหมายมาทุกวันแต่ถ้าท่านส่งมา สอดจดหมายน้อยมาก็ได้ครับว่าเป็นท่าน  A_hatyai  จิ้งจกสะดุ้งของพระอาจารย์ญาและพระผงหน้าเสือหลวงพ่อเปิ่น ผมมีเหลือครับ  จะส่งกลับไปให้ด้วยคร๊าบ

ขอบคุณครับที่กรุณาให้สร้างกุศล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มิ.ย. 2553, 05:21:42 โดย กุ๊งกิ๊ง »

• สัตตมะ
  • **
ขอแสดงความยินดีด้วยจร้า ยืนหยัด มาถึง 3 ปี แล้วนะ

3 ปีแล้วสินะที่เราได้รู้จักกัน
 :006:

พเนจรมาไกลและนานเหมือนกันนะท่านหมาป่า ที่เคารพ  :006:

ออฟไลน์ pom_mp11

• ช่วยแนะด้วยค่ะ
  • สัตตมะ
  • **
  • อยู่ที่ใจค่ะ
    • MSN Messenger - pom_mp@msn.com
    • อีเมล
มีเยอะไหม๊ค่ะ เป็นสมาชิกใหม่ อยากได้มากมากเลยค่ะ กลัวส่งไปไม่ทันจัง ทำไงดี

• สัตตมะ
  • **
มีเยอะไหม๊ค่ะ เป็นสมาชิกใหม่ อยากได้มากมากเลยค่ะ กลัวส่งไปไม่ทันจัง ทำไงดี
ไม่ต้องทำไง  ส่งจดหมายมาตามกติกาครับ

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
ต้องรีบส่งบ้างแล้วเรา อยากใด้ๆจองเอาไว้ก่อนนะครับ แล้วจะจอหมายตามไปครับ ยินดีที่ยืนหยัดมาครบขวบที่ 3 แล้ว ผมไม่ได้เข้าไปนานแล้วครับ เลยไม่รู้ว่ามีการเปลี่ยนแปลงอะไรบ้าง ไว้มีโอกาศจะเข้าไปที่บ้านนะครับ ด้วยความนับถือ
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล

ออฟไลน์ ธรรมะรักโข

• มีสติ...กำหนดรู้...อยู่ที่จิต
  • อัฏฐมะ
  • ผู้รักษาธรรม
ขออนุโมทนา...สาธุด้วยครับ :054:ในบุญกุศลครั้งนี้
และขอร่วมแสดงความยินดีกับเว็บ...
หมู่บ้านคาถาอาคมที่ครบรอบ 3 ปี ครับ

ออฟไลน์ นัท~สันโดษ

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - kamisky001@hotmail.com
ส่วนหนึ่งของชีวิต อุทิศให้สังคม มูลนิธิ กู้ภัย ร่มไทร

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ส่งจดหมายไปแล้วครับ..จะทันมั้ยน้อออออออ

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ได้รับวัตถุมงคลเรียบร้อยแล้วครับ...ขอขอบพระคุณคุณกุ๊งกิ๊ง และ ทีมงานทุกๆท่านมา ณ ที่นี้ด้วยครับ