ผู้เขียน หัวข้อ: สักยันต์  (อ่าน 9804 ครั้ง)

น้องโอ้

• บุคคลทั่วไป
สักยันต์
« เมื่อ: 04 ก.พ. 2549, 11:47:16 »
ไม่ทราบผู้หญิงสักยันต์ได้มั๊ยค่ะ....ช่วยตอบหน่อยนะคะ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ตอบ: สักยันต์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 ก.พ. 2549, 01:12:09 »
ได้น่ะครับเห็นผู้หญิงก็ไปสักกัน :058:

น้องโอ้

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 ก.พ. 2549, 10:25:56 »
ละส่วนใหญ่เค้าสักอะไรกันบ้างคะพี่....จริงๆหนูอยากเน้นเป็นการเพิ่มเสน่ห์...ต้องสักตรงไหรเหรอคะ..ละพระจะสักได้เหรอคะเพราะหนูเป็นหญิงง่ะ :079:

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 ก.พ. 2549, 11:21:37 »
ได้ครับผม......ถ้าเรื่องเสน่ห์ก็แนะนำ..สาริกาลิ้นทองหรือนะหน้าทองก็ได้ครับท่านอาจารย์ท่านทำให้ได้อยู่แล้วครับผม :

444

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 ก.พ. 2549, 05:32:09 »
สักโดยที่อาจารย์ท่านไม่สัมผัสตัวเราโดยยกมือของท่านให้ลอยขึ้น อาจจะนึกภาพไม่ออกนครับ แต่ก็มีอาจารย์ที่เป็นฆราวาสช่วยสักอยู่ที่วัดก็มีนะครับ

• ผู้คุมกฎ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 ก.พ. 2549, 02:07:13 »
http://www.bp-th.org/main/nanatong.html
linkไปดูเกื่ยวกับนะหน้าทองได้เลยครับ

ออฟไลน์ noi

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 ก.พ. 2549, 06:39:01 »
 :059:  สวัสดีด้วยครับน้องโอ   ขอแนะนำหน่อยนะครับสุภาสตรีก็สักได้รับแต่ลำบากหน่อยน๊ะ  ลงน๊ะหน้าทอง  (หน้าผาก)  ก็พอนะจ๊ะแค่นี้ก็เพิ่มเสนห์เหลือเฟือแล้วละครับ
 :054:

น้องโอ้

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 07 ก.พ. 2549, 10:14:18 »
 :002: ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะคะที่ช่วยตอบกระทู้ให้โอ้...แต่ยังงัยโอ้ก็อยากสักอยู่ดี(ถ้าเป็นไปได้) เพราะโอ้รู้สึกศรัทราในหลวงพ่อเปิ่นมาก...ทุกครั้งที่โอ้ต้องทำงานใหญ่..หรือมีเรื่องต้องตัดสินใจมาไหว้ขอพรท่านทีไรรู้สึกมีกำลังใจที่ดีขึ้นทุกที.. :015: :058:

น้องโอ้

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 07 ก.พ. 2549, 10:20:21 »
พี่ๆคะ..โอ้ขอถามหน่อยนะว่า...เข็มที่สักเค้าเปลี่ยนมั๊ยคะ..หรือว่าใช้เข็มร่วมกัน..ละถ้าใช้เข็มร่วมกันไม่กลัวติดเอดส์เหรอคะพี่

• ผู้คุมกฎ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 08 ก.พ. 2549, 01:27:14 »
ก็เปลี่ยนน่ะครับ....แต่ถ้าคุณฟิกเรื่องนี้ก็ขอแนะนำให้ลงนะหน้าทองที่หลวงพ่อสำอางค์(ท่านเจ้าอาวาส)ก็ได้ครับไม่ได้ใช้เข็มเลย :058:
พี่ๆคะ..โอ้ขอถามหน่อยนะว่า...เข็มที่สักเค้าเปลี่ยนมั๊ยคะ..หรือว่าใช้เข็มร่วมกัน..ละถ้าใช้เข็มร่วมกันไม่กลัวติดเอดส์เหรอคะพี่

เค็น<ศิษย์หลวงพี่พันธ์>

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 08 ก.พ. 2549, 08:55:22 »
ปัยที่กุฏิหลวงพี่ติ่งก้อด้ายครับ ลงนะหน้าทองและสัก ลงตรงน่าผากนิดเดียวครับ หลวงพี่ติ่งเค้าเก่งด้านนี้ :054:

น้องฮอลลี่

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 08 ก.พ. 2549, 12:30:51 »
ความจิงสักได้หมดและคับทุกคน แล้วไอ้เรื่องติดเชื้อไวรัสเนี้ย ไม่ต้องห่วงคับ
สิ่งศักสิทธิ์จะช่วยคุณเอง :095:

yom Pattaya :)

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 08 ก.พ. 2549, 03:27:53 »
 ??? na jai ??????

yom Pattaya :)

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 08 ก.พ. 2549, 03:28:40 »
??? na jai ??????
ความจิงสักได้หมดและคับทุกคน แล้วไอ้เรื่องติดเชื้อไวรัสเนี้ย ไม่ต้องห่วงคับ
สิ่งศักสิทธิ์จะช่วยคุณเอง :095:

ooo

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 08 ก.พ. 2549, 03:36:56 »
ถ้ามันยุ่งยากมาก ขอแนะนำไปร้านเสริมสวย น๊ะ จ๊ะ น้องโอ้ :066:

ออฟไลน์ NaMaPaTa

• ปัญจมะ
  • { ลูกหลวงพ่อบ้านแหลม }.....(((ศิษฐ์หลวงพ่อเปิ่น)))
    • MSN Messenger - SIT1802@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 11 ก.พ. 2549, 01:46:32 »
 ;D ;D
อิติปิโสวิเสเสอิ�� � � อิเสเสพุทธะนาเมอิ
อิเมนาพุทธะตังโสอิ� � � อิโสตังพุทธะปิติอิ

ออฟไลน์ army

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 12 ก.พ. 2549, 11:45:52 »
ไม่มีปัญหาครับเพราะว่ามีการฆ่าเชื้อด้วนแองกอฮอล์ครับ :)

ออฟไลน์ NaMaPaTa

• ปัญจมะ
  • { ลูกหลวงพ่อบ้านแหลม }.....(((ศิษฐ์หลวงพ่อเปิ่น)))
    • MSN Messenger - SIT1802@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 12 ก.พ. 2549, 04:09:37 »
 ::) ::) ::)

ศิษย์หลังวัด

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 05 ธ.ค. 2549, 05:16:48 »
ถ้าคุณชอบสักยันต์ อาจารย์ผู้นี้เก่งจริงๆ ยันต์สวยเลือกได้ ค่าพานครูเท่าวัดเลย

--------------------------------------------------------------------------------

ผมเป็นบุคคลหนึ่งที่ชื่นชอบการสักยันต์มาก
อาจเป็นเพราะประสบการณ์ที่เกิดขึ้นกับตนเองทำให้เชื่อว่าศาสตร์แห่งการสักยันต์นั้นมีอยู่จริง
เริ่มแรกเพียงการชักชวนของเพื่อนฝูงตามประสาวัยรุ่นทั่วๆไปที่ชอบไปไหนไปกันไม่เข้าใจหรอกว่าการสักยันต์คืออะไร
ตามๆเขาไป
ที่แรกจำได้ว่าไปวัดบางพระที่นครปฐมเมื่อประมาณเกือบ20ปีที่แล้วเดินทางลำบากมากต้องนั่งรถต่อเข้าไปไกลมากในสมัยนั้นแต่ก็รู้สึกสนุกเพราะได้ไปกับเพื่อนๆ
พอไปถึงก็จัดแจงซื้อดอกไม้ธูปเทียน บุหรี่
สมัยนั้นถ้าจำไม่ผิดพานครูประมาณ20บาท
แต่หลวงพ่อเปิ่นท่านไม่ได้จับเข็มแล้วด้วยเหตุผลทางด้านการเมืองท้องถิ่นนิดหน่อยจึงทำให้ถูกผู้ใหญ่ห้ามเอาไว้แต่พวกเราก็พร้อมใจที่จะให้หลวงพี่ที่คอยประจำเป็นลูกมืออยู่นั้นทำการลงเข็มให้เพราะไหนๆก็ไหนๆแล้วไม่อยากให้เสียเที่ยว
ตัวเพื่อนทุกคนลงหมึกทั้งนั้นมีผมคนเดียวที่ตอนนั้นยังเกรงใจคุณพ่อซึ่งเป็นนายตำรวจอยู่จึงมิกล้าลงหมึกเพียงได้แต่ลงน้ำมัน
เท่านั้น แต่แค่นี้ก็เพียงพอสำหรับวัยรุ่นที่อยากลอง
พวกเรานำพาลอยสักไปให้หลวงพ่อเปิ่นเป่าครอบทับอีกครั้งเป็นอันเสร็จพิธี
และเดินเล่นบริเวณรอบเช่าหาตะกรุดมาคาดเอวคนละดอกเป็นอันต้องกลับบ้าน
แต่เหตุการณ์ที่ไม่คาดถึงก็มาให้ทดสอบพระพุทธคุณลอยสักยันต์แห่งวัดบางพระโดยไม่คาดคิดถึงมาก่อนเมื่อรถบัสของพวกเราพุ่งประสานงากับสิบล้อขนดินที่สวนทางมาจากทางแยกเต็มแรงพวกเราซึ่งนั่งตรงริมหน้าต่างด้านที่ชนพอดีถึงกับกระเด็นไปคนละทาง
ส่วนตัวผมเองต้องบอกตรงๆว่าเวลานั้นเหมือนเหตุการณ์มันเกิดขึ้นเร็วมาก
ตัวลอยออกนอกรถไปตกอยู่นาข้าวข้างทางสลบไปชั่วระยะหนึ่งมาลุกกขึ้นอีกทีเพื่อนก็หิ้วขึ้นรถพยาบาล
ในใจเพื่อนเล่าให้ฟังว่าเห็นตนเองกระเด็นตามแรงออกนอกหน้าต่างไปนึกว่าเพื่อนเราคงจบชีวิตเป็นแน่แท้แต่เห็นผมฟื้นขึ้นก็ดีใจกันยกใหญ่
ทุกคนต่างลงความเห็นกันว่าเป็นเพราะพวกเราได้ไปสักยันต์ที่วัดบางพระกันมาทำให้แคล้วคลาดปลอดภัย
หลังจากนั้นพวกเราก็แวะเวียนเข้าออกวัดบางพระกันเป็นกิจวัตรทุกอาทิตย์จนเรียนจบแยกย้ายกันไปแต่หลังของผมเองก็ยังมิได้ลงหมึกกับใครอาจเป็นเพราะเคยชินกับน้ำมัน
จนแวะเวียนมาตามหน้าเว๊บต่างๆเห็นอาจารย์สักยันต์ผู้หนึ่งชื่ออาจารย์เสือต่างมีศิษย์มาลงเล่าเรื่องราวประสบการณ์ต่างๆหลายๆท่านจึงให้ความสนใจ
ต้องยอมรับว่ากระแสอาจารย์เสือท่านนี้มาแรงมากเพราะมีการพูดคุยโต้ตอบซึ่งกันและกัน
แลกเปลี่ยนประสบการณ์ในหน้ากระดานต่างๆจึงทำให้ตัวผมอยากรู้อยากทราบข้อมูลท่านอาจารย์เสือท่านนี้
เพราะท่านไม่ได้ไปอยู่ที่ไหนไกลเลย กลับอยู่ประจำที่สถานที่ใกล้ๆห้างเดอะมอลล์
งามวงศ์วาน
ซึ่งยิ่งหน้าสงสัยว่าท่านมีดีอะไรจึงกล้าอยู่กลางเมืองท้าทายสายตาผู้เดินไปเดินมา
ซึ่งแน่นอนยอมมีทั้งคนชื่นชอบและคนที่ยังสงสัยอยู่
ก็ยิ่งทำให้ตัวผมเองต้องไปพิสูจน์ให้ได้
ผมเดินทางไปโดยไม่ลังเลหลังเลิกงานขับรถตรงดิ่งไปจอดที่ห้างโลตัส
ใกล้ๆแยกพงศ์เพชร เดินไปไม่นานก็เจอทานตะวัน ซึ่งเป็นคล้ายๆบาร์ซ่า
จตุจักรประมาณนั้น วันนั้นคนเยอะมากผมเลยไปถามยามที่นั้น
ยามก็ใจดีนะจูงมือไปเลยบอกผมว่าท่านเก่งนะศิษย์เยอะมากๆ คนในนี้รู้จักหมดละ
เมื่อไปถึงหน้าร้านดูเหมือนศูนย์พระเครื่องมากกว่ามีคนมารออยู่หน้าร้านสิบกว่าคนผมจึงเข้าไปถามว่ามีอะไรกันหรือ
ศิษย์ท่านหนึ่งตอบว่าวันนี้วันพฤหัสยังไง
จะมีการครอบเศียรครูสายสักยันต์ทุกๆวันพฤหัส
วันนี้ผมสงสัยจะมาไม่ได้ของดีแน่เลยเพราะเข้าไม่ถึงตัวท่าน
บังเอิญได้คุยกับคุณหมวยผู้ดูแล ก็เลยได้ความว่าต้องรออีกสักพักจึงมีเวลาว่าง
และได้ข้อมูลมากพอสมควรว่า ณ สถานที่แห่งนี้ได้ทำการสักยันต์
ประเภทต่างๆนับพันยันต์ซึ่งมีทั้งหมึกและน้ำมัน
ส่วนหมึกนั้นอาจารย์เสือท่านได้เปลี่ยนจากเข็มเป็นเครื่องไฟฟ้าแล้วเนื่องจากเวลาท่านมีน้อยถ้าจะทำการสักยันต์ด้วยแรงมือเกรงว่าท่านอาจารย์จะเหนื่อยมากจึงหันมาใช้เครื่องไฟฟ้าซึ่งมีความสวยงามกว่าที่นี้ไม่มีการใช้บล็อคเหมือนที่อื่นสักกันสดๆลวดลายจึงแตกต่างกันไม่เหมือนกัน
จึงได้อารมณ์ของงานศิลป์โดยแท้จริง
ซึ่งอาจารย์ผู้ที่จะทำการสักยันต์แบบสดๆโดยไม่มีบล็อคได้และมีความสวยงามเป็นเลิศขนาดนี้ผมว่าหายากนะครับ
เพราะดูจากหลังน้องๆที่มาครอบเศียรในวันนี้ไม่ธรรมดาเลย
งานมีความสวยงามอ่อนช้อยตามแรงมือการตวัดเส้นมีความนุ่มนวลเหมือนภาพเขียนผมว่าสวยงามมากไม่เหมือนงานที่ผมเห็นจากสำนักอื่นที่เหมือนๆกันหมดขาดจินตนาการ
เพราะผมถือว่าการสักยันต์เป็นทั้งศาสตร์และศิลป์ผมคงไม่เอาอะไรที่มันเลอะเทอะติดตัวผมไปทั้งชาติหรอก
เมื่อผมได้สอบถามพูดคุยกับศิษย์หลายๆคนแล้วไม่น่าเชื่อว่าคนเหล่านี้จะผ่านการสักยันต์มาแล้วแทบทุกที่
ที่ไหนที่ว่าดีไปมาหมดแล้ว ผมจึงถามว่าแล้วที่ไหนดีกว่ากันละ
เขามองหน้าผมและบอกว่าของอย่างนี้เขาไม่ให้เปรียบเทียบกัน
แต่พวกเข้าเหล่านี้กลับพอใจที่จะให้อาจารย์เสือลงยันต์แทบทั้งตัวเพราะเหตุผลที่ว่า"
ยันต์ที่นี้ไม่เหมือนใคร อาจารย์ตามใจศิษย์
อยากได้อะไรอาจารย์เสือไม่เคยว่าให้หมด"
จนเป็นที่ร่ำลือว่าอาจารย์เสือผู้นี้ใจดีมาก
พระเครื่องดีๆที่เขาเช่ากันเป็นร้อยอาจารย์เสือหยิบให้ฟรี
สีผึ้งดีๆมีว่านเต็มไปหมดอาจารย์เสือก็ให้ฟรี
โดยเฉพาะสีผึ้งของท่านโดดเด่นมากศิษย์ทุกคนที่นำไปบูชาต่างบอกเป็นเสียงเดียวกันว่าเมตตาเป็นที่หนึ่ง
ที่อื่นขายกันตลับเป็นร้อยอาจารย์เสือให้ฟรี ต้องบอกว่าที่นี้ใจดีมากๆ
เมื่อยิ่งผมได้พูดคุยกับอาจารย์เสือท่านแล้วยิ่งถูกคอเป็นยิ่งนักท่านดูอายุไม่มากคาดว่า40กว่าๆแต่ดูภูมิฐานใจดี
ดูเป็นคนมีความรู้ผมจึงถามท่านว่าท่านอาจารย์ทำไมพูดจาดูเหมือนคนมีความรู้
มีศิษย์ท่านหนึ่งตอบแทนว่า อ้าวคุณไม่รู้หรืออาจารย์เราจบนอกเลยนะ จบโทมา
ผมร้องด้วยความสงสัย ท่านตอบว่า ของแบบนี้มันอยู่ที่ใจชอบ
เรียนมาสูงเพื่อทำงาน ไสยศาสตร์เรียนมาเพื่อช่วยคน
ผมจึงถามต่อไปว่าแล้วเอาสีผึ้งหรือพระเครื่องมาแจกจะไม่ขาดทุนหรือครับ
ท่านอาจารย์บอกว่า
เราเรียนมาจากพระเลยติดนิสัยพระมามีอะไรช่วยได้ก็ช่วยมีอะไรแจกได้ก็แจก
ไม่มีกำไรขาดทุนเพราะงานการของเราก็มีฐานะดีอยู่แล้วมาที่นี้ก็เพื่อช่วย
เมื่อพูดคุยกันนานพอสมควรไม่รู้เป็นอะไรผมรู้สึกศรัทธาท่านมากยอมสักหมึกกับท่านโดยไม่เคยคิดมาก่อนเลยว่าตัวเองจะกล้าเพราะเคยคิดไว้ว่าชาตินั้จะไม่คิดสักหมึก
ผมขอท่านอาจารย์เสือสักยันต์พระพิฆเณศให้ซึ่งอกมาสวยงามมากผมชอบมากรู้สึกดีและคิดว่าตัวเองต้องกลับมาสักอีกแน่นอน
ก็เป็นเรื่องอีกประสบการณ์ที่เขียนมาเล่าให้พี่ๆน้องๆศิษย์อาจารย์เสือทุกท่านที่เรียกได้ว่ามีอยู่เยอะจริงๆ
สำหรับผู้ที่ชื่นชอบการสักยันต์ทั้งน้ำมันและหมึกผมแนะนำว่าที่นี้ดีมากครับ
ทั้งอาจารย์เสือเองก็เป็นกันเอง สถานที่ก็เดินทางมาสะดวก
ส่วนหมึกใช้เครื่องTATTOO สักยันต์ ซึ่งได้งานที่สวยงามและขนาดที่เราต้องการ
พระพุทธคุณที่เต็มเปี่ยมซึ่งไม่ต้องบอกนะครับว่าท่านเก่งแค่ไหน
สำหรับท่านที่เคยไปที่ไหนแล้วไม่ประทับใจ งานไม่สวย เลือกยันต์ไม่ได้
ศิษย์นิสัยไม่ดี อาจารย์ไม่สนใจใยดี ลองมาที่นี่
ผมจะให้รายละเอียดไว้สำหรับผู้ที่สนใจ
สำนักสักยันต์อาจารย์เสือ อยู่ที่ศูนย์พระเครื่องเจ้าสัว คลองถม
ในทานตะวันบาร์ซ่า ติดกับโรงพยาบาลนนทเวช ข้างๆเดอะมอลล์งามวงศ์วาน
ถ้าท่านเดินมาจากเดอะมอลล์ให้เดินผ่านหน้าโรงพยาบาลนนทเวชก็จะเจอศูนย์การค้าทานตะวันบาร์ซ่า
ร้านอยู่เลขที่C13 ด้านหน้าถ้าไม่รู้ให้ถามยามดูว่า ร้านสักยันต์อยู่ตรงไหน

ค่าพานครู
สักยันต์น้ำมันว่าน108 พานครู 300 บาท
สักยันต์หมึกใช้เครื่องTATTOO พานครู 300 บาท
ยันต์พิเศษ พานครู 500 บาท (ซึ่งผมว่าถูกมากนะ คุณไปTATTOO
อย่างน้อยร้านพวกนี้ต้องคิดคุณเป็นพันแน่ๆแต่ที่นี้แค่หลักร้อยเองเรียกได้ว่าอาจารย์เสือใจดีจริงๆ
แถมได้พระพุทธคุณจากการปลุกเสกด้วย)
ลงนะหน้าทอง สาลิกาลิ้นทอง สองอย่าง พานครู 300 บาท
(ถ้าชอบเรื่องเสน่ห์มาลงนะสองตัวนี้ได้เลยไม่เจ็บตัว ดีมากๆ)
***ต้องเตรียม พวงมาลัย 1 พวง บุหรี่กรองทิพย์ 1 ซอง
มาด้วยทุกครั้งเพื่อใส่พาน ต้องนำมาเองนะครับ*****
อาจารย์เสือเปิดทุกวัน เวลาตั้งแต่บ่าย 4 โมงเย็นเป็นต้นไป จนถึง 4 ทุ่ม
ตอนกลางวันอาจารย์ท่านทำธุรกิจส่วนตัวครับ มาหาท่านได้เลยใครมาก่อนได้ก่อน
ช้าอด หมดเลย อย่าลืมเตรียมของมาด้วยนะครับ
***ส่วนท่านที่มีปัญหาเรื่องความรัก รักสามเศร้า สามี ภรรยาปันใจ
ลองมาปรึกษาท่านได้นะครับ ที่นี่ของจริงช่วยได้ *****

ปาร์คเกอร์

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 06 ธ.ค. 2549, 03:12:12 »
 :oดีครับ...ผมศิษย์พ่อแก่ระยอง....นะ.....เด็กอุบล

ออฟไลน์ anuchasan

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 22 ก.ย. 2551, 01:24:33 »
ศิษย์สายวัดบางพระเคยมีการติดเอดส์จากการสักยันต์หรือไม่ครับ   อนุชา

ออฟไลน์ anuchasan

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 22 ก.ย. 2551, 01:32:18 »
หมึกสักของอาจารย์อภิณญา ผสมอะไรบ้างสามารถป้องกันเอดส์ได้ไหมครับ หรือว่ามีวิธีการปลุกเสกที่สามารถป้องกันไวรัสเอดส์ได้ครับ ผู้ใดรู้ช่วยสงเคราะห์อธิบายหน่อยครับ เคยได้ยินว่าอาจารย์ปลุกด้วยมนต์มหาทมึนเอดส์ไม่สามารถแพร่เชื้อได้เท็จจริงประการใดครับ   อนุชา

ออฟไลน์ ^บีม^ บางกอกน้อย

• ฉัฏฐะ
  • *
  • สาระไม่เคยมี หน้าตาดีไปวันฯ
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 22 ก.ย. 2551, 01:45:27 »
**ไม่เคยใด้ยินอ่ะครับ

แต่เรื่องเอดส์นะ ถ้าจะติดป่านนี้คงมีศิษย์ที่วัดบางพระเป็นกันไม่ต่ำกว่าแสนคนเป็นแน่

แล้วแต่อ่ะครับ กลัวก้อไม่ต้องสักกะด้าย ไม่มั่นใจก้อดูไปก่อน

ขอบคุณครับ

http://www.watprasong.pantown.com " คนจะดีหรือไม่ดี ให้ดูกันไปนานฯ " ศิษย์หลวงปู่แล ทิตตัพโพ วัดพระทรง เจ้าตำหรับหนุมานตัว 9

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 22 ก.ย. 2551, 03:18:48 »
ครับใครจะไปสักยันต์ก็ตามสบายครับพี่น้อง 30;

ออฟไลน์ ^บีม^ บางกอกน้อย

• ฉัฏฐะ
  • *
  • สาระไม่เคยมี หน้าตาดีไปวันฯ
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 22 ก.ย. 2551, 03:52:42 »
- -"

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 22 ก.ย. 2551, 10:00:48 »
หมึกสักของอาจารย์อภิณญา ผสมอะไรบ้างสามารถป้องกันเอดส์ได้ไหมครับ หรือว่ามีวิธีการปลุกเสกที่สามารถป้องกันไวรัสเอดส์ได้ครับ ผู้ใดรู้ช่วยสงเคราะห์อธิบายหน่อยครับ เคยได้ยินว่าอาจารย์ปลุกด้วยมนต์มหาทมึนเอดส์ไม่สามารถแพร่เชื้อได้เท็จจริงประการใดครับ   อนุชา
ครับผม pm ไปแล้วนะครับ รับรองว่ากระจ่างครับผม  :002: