ผู้เขียน หัวข้อ: ยันต์ที่เป็นดอกบัวสวยๆเรียกว่าอะไรคะ รบกวนผู้รู้ช่วยบอกด้วยค่ะ  (อ่าน 5219 ครั้ง)

ออฟไลน์ andamanpooh

• จตุตถะ
  • เชื่อมั่น ศรัทธา กตัญญู
    • อีเมล
คือว่าปูเปิดดูรูปที่รุ่นพี่โพสกันน่ะค่ะ เจอรูปนึงเป็นยันต์ที่มีดอกบัวเป็นคู่ ดูแล้วสวยและเหมาะกับผู้หญิงดี
ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ อยากได้ๆ ทำอย่างไรดี
แต่ปูก็ไม่กล้ากำหนดหรอกว่าอยากได้อะไรบ้าง ไปถึงก้อหันหลังให้หลวงพี่นัน แล้วแต่ท่านจะเมตตา
อยากได้หลังสวยๆ มีของดีคุ้มครองและลายสวยๆติดตัว คงน่าภูมิใจที่สุด

ออฟไลน์ Kingkhet

• อตฺตา หเว ชิตํ เสยฺโย ชนะตนนั่นแหละประเสริฐกว่า
  • สัตตมะ
  • **
ดีครับ เพราะว่าสิ่งที่ท่านให้ดีทุกอย่างครับ แต่จะลองขอความเมตตาจากท่านดูก็ได้นะครับ เผื่อจะสมหวังดั่งใจ พระอาจารย์ท่านใจดีครับ 15;
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ก.ค. 2553, 03:27:03 โดย Kingkhet »

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ยันต์บัวแก้ว บัวขวัญครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ chawalit

• ตติยะ
  • เป็นหัวหมาดีกว่า เป็นหางราชสีห์
ขอดูรูปหน่อยได้ใหมครับ ผมก็พึ่งได้มาเมื่อวันเสาร์นี้เองครับ จากหลวงพี่หนึ่ง

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
ยันต์บัวแก้ว บัวขวัญ ครับ
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"

ออฟไลน์ bon.f11

• สัตตมะ
  • **
  • bon.f11
    • อีเมล
:016:ขอเลยครับ  ท่านใจดี :015:

ออฟไลน์ phongsak_ng

• *ที่เกิด/เดียวกัน*ที่อยู่/แตกต่างกัน*ที่ไป/ไม่รู้*
  • สัตตมะ
  • **
  • ชีวิตก็แค่-เกิดขึ้น-ตั้งอยู่-เสื่อมคลาย-ดับศูนย์
    • อีเมล
 :002: อนาคต..เราคงจะได้ยันต์นี้เหมือนๆกับพี่ๆเพื่อนๆน้องๆบ้างไหมเนี่ยน...

:025: ขอแสดงความดีใจกับทุกๆท่านที่ได้รับความเมตตาจากพระอาจารย์ทุกๆท่านด้วยนะครับ :053: :053: :053:

• จตุตถะ
    • อีเมล
ขอบคุณค่ะศิษย์พี่ที่ให้คำแนะนำ วันนี้ปูไปที่วัดมาค่ะ ไม่ได้ขออีกตามเคย
หลวงพี่นันท่านเมตตาสักหมึกทับเก้ายอดเดิมที่เป็นน้ำมันให้ และยันต์นะเล็กๆอีกหนึ่งยันต์ โดยที่ไม่รู้ว่าเป็นยันต์อะไร
โอกาสหน้าจะลองขอดูค่ะ

ออฟไลน์ charlie

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ถึงเวลาอันควรถ้าเราไม่กล้าขอสักวัน หลวงพี่ท่านก็เมตตาให้ครับ พี่ได้มาเหมือนกัน หลวงพี่นันต์ เมตตา มา 1 ดอก

• จตุตถะ
    • อีเมล
เห็นมีหลายแบบหรือเปล่าคะ ที่เป็นคู่น่ะค่ะ