ผู้เขียน หัวข้อ: อาการหลวงปู่อั๊บเป็นไงบ้างครับ  (อ่าน 1168 ครั้ง)

ออฟไลน์ moccahot

• ตติยะ
    • อีเมล
อยากถามคุณGearmourว่าอาการหลวงปู่อั๊บเป็นไงบ้างครับ

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
ตอบ: อาการหลวงปู่อั๊บเป็นไงบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 ก.ค. 2553, 07:52:15 »
ด้วยความเคารพครับ
   ท่านก็เหนื่อยๆนะครับ
แต่ยังรับแขกตามปกติ
  มีให้อ๊อกซิเย็นบ้างตอนเย็นๆ ครับ
ล่าสุดวันปลุกเสกวันที่ 24 ที่ผ่านมาท่านเหนื่อยมากมายครับ
  ขอแสดงความนับถือ
Gearmour

• ตติยะ
    • อีเมล
ตอบ: อาการหลวงปู่อั๊บเป็นไงบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 ก.ค. 2553, 08:04:25 »
ขอบคุณมากครับ

คือผมจะไปถวายเทียนพรรษาให้หลวงปู่แต่ถ้าหลวงปู่ยังไม่ดีขึ้น
ก็ไม่อยากรบกวนหลวงปู่นานๆ

คือจะถวายหลอดไฟหรือเทียนดีครับเพราะสับสนกะวัดในกรุงในเมือง
ใจจริงอยากถวายเทียนมากกว่า

คุณพี่Gearmour แนะนำด้วยนะครับ

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 ก.ค. 2553, 08:18:03 »
ตามแต่เลยครับ
จะเป็นเทียน หรือหลอดไฟ
เพราะอย่างไร
ที่เหลือใช้จะมีวัดตามต่างจังหวัดมาขอไป
ซึ่งหลวงปู่ท่านก็เมตตาแจกจ่ายไปครับ
  เรื่องถวายของ
มีพระนำกล่าว และสวดอนุโมทนา ให้ครับ
หลวงปู่นั่งเป็นประธานครับ
 ขอบคุณครับ

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 ก.ค. 2553, 08:52:43 »
ขอบคุณมากครับที่ช่วยเรื่องข้อมูล

พี่Gearmour ถ้าจะถามเรื่องราคาวัตถุมงคลของหลวงปู่

อยากให้พี่Gearmour ช่วยแนะนำหน่อยครับ

แต่ขอหลังไมค์นะครับ

พอดีตระกรุดผมให้แม่ไปแล้วแม่ชอบมาก

เลยอยากจะไปหาใหม่น่ะครับ

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 ก.ค. 2553, 10:51:21 »
มีอะไรถามหน้ากระทู้ได้เลยครับ
  ผมไม่มีวัตถุมงคลใดๆจำหน่ายจ่่ายแจก
อยากได้อะไรไปที่วัดครับ
  ขอบคุณครับ
     พร้อมขออนุญาต
ปิดหัวข้อนี้ครับ