ผู้เขียน หัวข้อ: วิซีดีไหว้ครูมาแล้วครับตามคำเรียกร้อง  (อ่าน 4393 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
? ? ?ขอโทษด้วยครับที่ให้รอกันนาน............เป็นเวอร์ชั่นถ่ายทำกันเองตั้งแต่งานครอบครูหลวงพี่ติ่งยันไปถึงในพิธีไหว้ครูตัดต่อแล้วได้ทั้งหมด2แผ่น
ท่านใดสนใจให้โทรมาหาผมเพื่อจะได้บอกที่อยู่ที่จะจัดส่งไปให้งานนี้ฟรีครับขอเพียงแค่ค่าจัดส่ง50บาท(ซึ่งผมจะส่งไปทางEMSหรือไปรษณีย์ด่วนพิเศษ)
โดยที่ผมจะเปิดโอกาสให้สั่งได้ถึงวันศุกร์นี้ครับแล้วก็จะส่งพร้อมกันทุกท่านในวันจันทร์ที่9เมษายนนี้

Tel.? 084-7021037   089-6984147เอ บางแค

เลขบัญชี นาย  นรา มังคล้าย  ธ.กรุงไทยสาขาหนองแขม 191-1-21298-2
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 เม.ย. 2550, 05:43:47 โดย เอ บางแค »

ออฟไลน์ channarong_puy

• จตุตถะ
เอาด้วยเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
รอเลขที่บัญชีในการโอนเงิน ค่าจัดส่งค่ะ
กุ้ง

ออฟไลน์ kaitip

• สัตตมะ
  • **
  • ความดีไม่มีขาย...อยากได้ทำเอาเอง..
    • อีเมล
 :D :Dหยกเอาด้วยคะ......โทรหาพี่เอไม่ติดเลยคะ :-[ :-[

อย่าเจ็บ อย่าจน อย่าต่ำกว่าคน อย่าจนกว่าใคร....

ออฟไลน์ แดง ไบเล่

• ปัญจมะ
ผมขอด้วยครับพี่ เอ       >....... นุ

ออฟไลน์ ลูกผู้ชายตัวจริง

• สัตตมะ
  • **
  • กูจะกลับมากู้แผ่นดิน ให้พ้นภัยศัตรู
    • MSN Messenger - namo159@HOTMAIL.COM
    • อีเมล
บ้านผมอยู่หนองแขม  ไม่ทราบว่าไปเอาที่บ้านพี่ได้หรือเปล่า 

ออฟไลน์ ๛พุทธานุภาพ๛

• ปัญจมะ
  • " ชีวิตไม่มีคงกะพัน ความดีเท่านั้นจึงอยู่คงดี "
    • อีเมล
ครับ ขอบคุณพี่เอ มากครับ  ไปหาซื้อ พิธีไหว้ครู 49* ที่วัด หมดตั้งแต่ ปีก่อนแล้ว น่าเสียดาย ปีนี้ได้ซะที...
"บุญอยู่กับคนทำ  กรรมอยู่กับคนก่อ"

ออฟไลน์ เด็กลำปาง

• สดุดีความจน
  • สัตตมะ
  • **
  • แอนนิเมชัน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
    • MSN Messenger - zmclan@hotmail.com
    • อีเมล
เอาด้วยน่ะครับ พี่
"ภาษาไทยภาษาของชาติ !!"

ออฟไลน์ kaitip

• สัตตมะ
  • **
  • ความดีไม่มีขาย...อยากได้ทำเอาเอง..
    • อีเมล
 :D :Dพี่เอบอกที่อยู่ได้มั้ยคะ.....เดี๋ยวหยกไปเอาที่บ้านพี่เอก็ได้คะ....หยกอยู่พระราม2เองคะ :-* :-*

ออฟไลน์ channarong_puy

• จตุตถะ
ขอบคุณพี่ เอ บางแคมากนะครับ/ เด็กพะเยา

ออฟไลน์ ~EN13~

• สัตตมะ
  • **
  • รักและเคารพ ศิษย์วัดบางพระทุกคนครับ^ ^
    • อีเมล
จัดไปพี่เอ...

สิ่งสำคัญที่สุดของชีวิต

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
เรียนพี่เอ บางแค 
กุ้งโอนค่าส่งเรียบร้อยแล้วค่ะ  จากธนาคารไทยพาณิชย์  สาขาถนนวิทยุ
วันที่ 4 เมย. 50  เวลา 10.11 น.  โอนเป็น 50.25 เพื่อเป็นที่สังเกตค่ะ

รบกวนพี่เอ  ตามที่อยุ่ทีได้แจ้งนะคะ  ทีบริษัทค่ะ

กราบแทบเท้า  ขอบพระคุณ
    :054:     :054:    :054:

ออฟไลน์ -*- 2J -*-

• ปัญจมะ
  • นู๋โดด
พี่เอแล้วที่หลวงพ่อมีเปล่าค่ะ

ที่วัดล่ะพี่มีหรือไม่

ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
 ;Dไปรับมาแล้วครับขอบคุณมากๆครับมีโอกาศจะทดแทนให้ครับ
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ ## chantra ##

• ศิษย์ยังคงเป็นศิษย์
  • สัตตมะ
  • **
? พี่เอ.. จัดไป อย่าให้เสีย   :058:

AOY  RCP   [bgcolor=#FF2700][shake]ราชาปลั๊กไฟ[/shake][/bgcolor]

• สัตตมะ
  • **
  • กูจะกลับมากู้แผ่นดิน ให้พ้นภัยศัตรู
    • MSN Messenger - namo159@HOTMAIL.COM
    • อีเมล
บ้านพี่อยู่ตรงไหนคับเดี๋ยวผมไปเอาถึงที่เลยคับขอให้พี่ตอบกระทู้ผมด้วยคับเร็วๆนะพี่ผมอยากดูคับ ป.ล.บอกซอยและบ้านเลขที่ด้วยคับ :o ;D

ออฟไลน์ บีจ้า

• ปัญจมะ
  • เคารพอาจานทุกท่าน
    • MSN Messenger - wareebee@hotmail.com
อยากได้มั่งอะต้องทำไงอะแล้วค่าจัดส่งโอน
ที่ไหนครับช่วยบอกทีนะ

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
? พี่เอ.. จัดไป อย่าให้เสีย? ?:058:

ออฟไลน์ NonG_B [e] E ~*

• สัตตมะ
  • **
  • [ ค ง รั ก แ ล ะ ศ รั ท ธ ร า]
    • MSN Messenger - B_KI51@hotmail.com
พี่เอ ขอรบกวนให้เอามาไว้กับหลวงพี่ญาได้มั้ยคะ เดี๋ยวภายในอาทิดนี้แหล่ะ ไม่แน่อาจจะเข้าไปเอา ไม่แน่อาจเป็นวันพุธ นะคะพี่ ถ้าหากพี่ว่างรบกวนเอาไปฝากไว้ที่วัด ด้วยนะคะ

:054: :054: :054: :054: :054: :054: :054: :054: :054: :054: :054: :054: :054: :054: :054: :054: :054: :054: :054: :054: :054: :054:

{{{{{{{{{{{{{{{{{{{{~ถ้าแน่ไม่ได้ดูที่ตัว แต่ดูที่ใจ~}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}

ขออภัยหากคำที่ใช้ไปดูไม่เหมาะสม และก้าวร้าวค่ะ

ออฟไลน์ ลูกชายพ่อสังวรณ์

• สัตตมะ
  • **
  • พุททังกันตัง
    • MSN Messenger - pom_146@hotmail.com
    • อีเมล
ดีครับพี่เป็นพระคุณอย่างสูง :) เยี่ยมเลย
เกิด แก่ เจ็บ ตาย มันเป็นเรื่องธรรมดา
ยากดีมีจนก็แล้วแต่กรรมที่ทำมา

ออฟไลน์ เด็กลำปาง

• สดุดีความจน
  • สัตตมะ
  • **
  • แอนนิเมชัน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
    • MSN Messenger - zmclan@hotmail.com
    • อีเมล
จัดส่งหรือยังครับพี่ รออยู่ครับ อิอิ