ผู้เขียน หัวข้อ: มีรูปมาฝากครับ  (อ่าน 1380 ครั้ง)

ออฟไลน์ wiriyai

• ผมรักพ่อแม่ ชาติศาสนารักในหลวงบูชาครู คือพ่อแก่
  • จตุตถะ
  • เป็นลูกคนที่2 ของแม่
    • อีเมล
มีรูปมาฝากครับ
« เมื่อ: 07 ส.ค. 2553, 10:19:31 »
 สวัสดีครับพี่น้องรวมกระทู้เดียวกันและรักและศรัทธา  ต้องขอโทษด้วยครับที่หายหน้าไปแต่ใจยังคิดถึงเสมอครับ  วันนี้เลยเข้ามาทักทายได้ว่างจากการทำงานและก็ตามเคย  ถ้าแล้วก็ต้องมาพร้อมของฝากให้ชมกันครับ  เชิญชมครับว่าพอจะใช้ได้ไหมครับกับภาพลายแบบนี้ครับตรงช่วงระหว่างเอวกับสะโพกนี้แหละครับเจ็บมากครับแทบเป็นแดดเลยครับ[/shake] พอจะใช้ได้ไหมครับท่านสมาชิกที่รักทุกท่าน
อย่าอยู่อย่างสิ้นหวังถ้ายังมีพรุ้งนี้เสอม

ออฟไลน์ mew2

• ฉัฏฐะ
  • *
ตอบ: มีรูปมาฝากครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 ส.ค. 2553, 10:28:02 »
สวยงามครับ
ขอตายไปพร้อมกับคำว่าสักยันต์

ออฟไลน์ wiriyai

• ผมรักพ่อแม่ ชาติศาสนารักในหลวงบูชาครู คือพ่อแก่
  • จตุตถะ
  • เป็นลูกคนที่2 ของแม่
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 ส.ค. 2553, 11:14:59 »
สวยงามครับ
คุณ NEW2 ขอบคุณสำหรับคำชมครับถ้ามีอะไรก็แบ่งปันมาให้ชมบางนะครับ

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 ส.ค. 2553, 08:48:22 »
สวยงามและเข้มคลังมากครับ
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"

ออฟไลน์ Tiger Number NINE

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
  • ผองธุลีดิน จักพลิกชะตา
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 ส.ค. 2553, 09:34:24 »
ไม่เจอกันหลายวันเลยนะครับ "ดีนะที่เป็นแดด ถ้าเป็นลมคงแย่"  อิอิอิอิอิ
สุราไม่ได้สร้างวีรบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุราไม่ได้

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 ส.ค. 2553, 12:55:57 »
ขอบคุณครับ............. :090: :090: :114: :090: :090:.............