ผู้เขียน หัวข้อ: สักที่วัดบางพระกับหลายๆหลวงพี่แล้วจะให้ท่านแต่ละท่านเป่าครอบทั้งหมดได้เปล่าครับ  (อ่าน 1066 ครั้ง)

ออฟไลน์ NATO

• ทุติยะ
  • **
สักที่วัดบางพระกับหลายๆหลวงพี่แล้วจะให้หลวงพี่แต่ละท่านเป่าครอบทั้งหมดอีกครังได้หรือเปล่าครับ :075:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ได้ครับ ปกติผมจะให้หลวงพ่อสำอางค์ หลวงพี่ญา หลวงลุงต้อย เป่าให้ครับ

สายเดียวกัน วัดบางพระเหมือนกันไม่มีปัญหาครับ

ออฟไลน์ นายธรรมะ

• ดีชั่วอยู่ที่ตัวทํา สูงต่ำอยู่ที่ทําตัว
  • สัตตมะ
  • **
  • เหนื่อย ได้แต่อย่า ท้อ
ได้ครับ ปกติผมจะให้หลวงพ่อสำอางค์ หลวงพี่ญา หลวงลุงต้อย เป่าให้ครับ

สายเดียวกัน วัดบางพระเหมือนกันไม่มีปัญหาครับ

ตามนั้นเลยครับ
[shake]ศรัทธา ไม่ใช่ ไสยศาสตร์ ศรัทธา เพื่อ ศักดิ์สิทธิ์ เมื่อมีความ ศักดิ์สิทธิ์ ย่อมเกิด ปาฏิหาริย์[/shake]

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
[shake]ไม่น่าจะมีปัญหานะครับ วัดบางพระเหมือนกัน อาจารย์เดียวกันครับ :005:[/shake]
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"