ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญหลวงปู่เปิ่นครับ (ฝากให้พี่เจมส์ชม)  (อ่าน 2942 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
เหรียญหลวงปู่เปิ่น นั่งเสือ ปี2521 ครับ  :002:

เหรียญหลวงปู่เปิ่น หนุมานแบก ปี 2527 ครับ :002:

เหรียญหลวงปู่เปิ่น เสือคู่ ปี2528

เหรียญอำเภอสร้าง และเหรียญนิตยสารสายสิณจ์ จัดสร้าง ปี2529 ครับ

เหรียญหลวงปู่เปิ่น หลังนางกวัก 5เสาร์ ปี 2534 เนื้อนวะ พี่ชาญ ใจดีให้มาครับ สวยงามมากครับ  :016:

ขออภัยภาพไม่ค่อยชัดนะครับ ภาพพร้อมซีลพลาสติก ไม่ได้แกะออกมาครับ  :001:

วัตถุมงคลวัดบางพระล้วนๆครับ :095:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ส.ค. 2553, 05:50:55 โดย ~เสน่ห์ack01~ »

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
เปิดตัวชุดใหญ่เลยนะครับพีเอ็กซ์  สุดยอดมาก  :015:  :053: สวยงามทุกเหรียญ

ผมวาสนาน้อย ค่อยๆ สะสมไป  05;

ออฟไลน์ บางแก้วฟ้า

• สัตตมะ
  • **
เหรียญพี่เอกซ์สวยๆคมๆทุกเหรียญเลยครับ
ระวังซองพลาสติกจะขาด เพราะเหรียญของพี่สวยและคมมาก
ล้อเล่นด้วยความเคารพนะครับพี่   

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

ขอบคุณครับที่นำมาให้ชมครับ สวยๆทั้งนั้นเลย เห็นแล้วอยากมีสะสมบ้างครับ ขอบคุณครับที่นำมาให้ชมเพื่อเพื่อนๆสมาชิกเวปจะได้ชมว่าของจริงสภาพเป็นเช่นไร

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
สวยครับ อยากใด้ทุกอกเลยครับ

ออฟไลน์ กวงเจา

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่นองค์เดียวกัน
พี่เอ็กซ์ กรุแตก!!
ส่วนตัวประทับใจเหรียญหลวงปู่รุ่น3ครับ
สภาพนี้กริบ เห็นแล้วอิจฉาเลยครับ
  15;

ออฟไลน์ ชาญ

• ผู้อาวุโส
  • นะ เมตตา โม กรุณา พุธ ปราณี ธา ยินดี ยะ เอ็นดู
เก็บใว้เยอะเลยน๊ะนั่น เอ็กซ์ :016:  รักษาสภาพใด้ดีมากๆ  :015:

เยี่ยม :053:

:050:

ออฟไลน์ leaflet

• ARS LONGA VITA BREVIS.
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เห็นได้จากการเก็บรัษา แสดงซึ่งความศรัทธาอย่างเต็มเปี่ยม เยี่ยมครับพี่ :015:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
งามทุกองค์เลยครับ สุดยอด ...  :016:

ออฟไลน์ first_android

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยๆทุกองค์เลยครับ

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
สุดยอดอีกแล้วครับ
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สุดยอดครับ :090:

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด
              โอ๊ยยย.... ต า ร้ อ น . . . จังเลย  :074:

เห็นเปิดตัวมาแต่ละอย่าง . . .  :015: ทั้งนั้นเลย . . . ครับ

สาธุ . . . สาธุ . . . สาธุ

------------- ข อ บ คุ ณ ค รั บ -------------

05;

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
สวยๆทั้งนั้นครับ :053:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
สวยงามคะ เก็บไว้เยอะเลยนะค่ะ :016:

ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะคะ

:054:
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple