ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำ อาจารย์ทางภาคใต้ให้หน่อยครับผม  (อ่าน 5360 ครั้ง)

ออฟไลน์ xuckmydicx

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ผมยังไม่มีรอยสักยันต์นะครับ แต่ว่า อยากสักยันต์ครับผม ไม่ทราบว่าใครพอจะแนะนำให้ได้ไหมครับ
ผมอยู่สงขลา ครับ

ออฟไลน์ kaitip

• สัตตมะ
  • **
  • ความดีไม่มีขาย...อยากได้ทำเอาเอง..
    • อีเมล
ตอบ: แนะนำ อาจารย์ทางภาคใต้ให้หน่อยครับผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 เม.ย. 2550, 12:53:28 »
 :-[ :-[อาจารย์ใหญ่....ที่ทุ่งสงนะ
 :D :D :D :D :D :D :D

อย่าเจ็บ อย่าจน อย่าต่ำกว่าคน อย่าจนกว่าใคร....

ออฟไลน์ jaratkul

• จตุตถะ
ตอบ: แนะนำ อาจารย์ทางภาคใต้ให้หน่อยครับผม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 เม.ย. 2550, 08:14:33 »
หลวงแดง วัดไร่ ปัตตานี ครับ

ออฟไลน์ ๛พุทธานุภาพ๛

• ปัญจมะ
  • " ชีวิตไม่มีคงกะพัน ความดีเท่านั้นจึงอยู่คงดี "
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 เม.ย. 2550, 03:10:06 »
สำนัก เขาอ้อ .......
"บุญอยู่กับคนทำ  กรรมอยู่กับคนก่อ"

ออฟไลน์ kaitip

• สัตตมะ
  • **
  • ความดีไม่มีขาย...อยากได้ทำเอาเอง..
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 เม.ย. 2550, 11:17:48 »
 :-* :-*เราก้อสักที่เขาอ้อ
 :-*

ออฟไลน์ xuckmydicx

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 เม.ย. 2550, 10:02:05 »
ขอบคุณมากนะคับ

เดี๋ยวจะลองแวะไปเขาอ้อดีกว่า ไม่ไกลมาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 เม.ย. 2550, 10:07:46 โดย xuckmydicx »

ออฟไลน์ ปูดำ

• for the goodtimes
  • ตติยะ
  • i pray
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 เม.ย. 2550, 01:33:37 »
หลวงพ่อเมสัน  วัดถ้ำเสือ กระบี่

อย่าร้องขอจงเป็นผู้ให้

ออฟไลน์ พาหุง

• สัตตมะ
  • **
  • ศรัทธา วัดบางพระ
    • MSN Messenger - athiphong90@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 09 เม.ย. 2550, 02:57:39 »
เขาอ้อดีกว่า คับ :) :
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ� สูงต่ำอยู่ทำตัว

ออฟไลน์ danutgood

• ปัญจมะ
อย่าเชื่อผมมากนะครับ

แต่เท่าที่คุยกับครูอาจารย์สายเขาอ้อ ท่านบอกว่าเดิมสายเขาอ้อไม่มีการสักครับ ลายยันต์ที่มีนั้นไว้เพื่อลงตะกรุดครับ

ออฟไลน์ au2499

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
อาจารย์แดง วัดไร่ ปัตตานี ครับ

ออฟไลน์ hanuman_southside

• ทุติยะ
  • **
  • ศิษย์เลว
    • อีเมล
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 06 ต.ค. 2550, 02:07:06 »
อาจารย์ ประสิตครับ อยู่ที่คลองแห่ ของวัดช้างให้ หลวงปู่ทวด ผมก็สักของที่นี่

ออฟไลน์ 8

• นับถือเพราะมีราคา
  • ประธาน
  • ฤา คุณค่านั้นมาจากใจ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 06 ต.ค. 2550, 05:19:46 »
หลวงพ่อเมสัน? วัดถ้ำเสือ กระบี่

องค์นี้ สุดยอด ครับ ยืนยัน
หลวงพ่อเมสัน (หลวงพ่อโด่ง)
someone like this..........