ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีคาถาขุนโจรห้านัดเข้ามาหน่อย  (อ่าน 3388 ครั้ง)

ออฟไลน์ MARILYN MANSON

• ตติยะ
  • คงกระพันหรือจะสู้คุณงามความดี
    • MSN Messenger - gupet_bj93@hotmail.com
ใครมีคาถาขุนโจรห้านัดบอกผมทีได้ไหมครับ จะเป็นพระคุณอย่างมากเลย
คนเราจะดีจะชั่วไม่ได้อยู่ที่การสักยันต์หรือใส่พระแต่ขึ้นอยู่กับจิตสันดานของคนนั่นๆ ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว

ออฟไลน์ ณัฐ

• ปัญจมะ
ตอบ: ใครมีคาถาขุนโจรห้านัดเข้ามาหน่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 เม.ย. 2550, 10:29:58 »
คุณVAZABI93 เป็นศิษย์อาจารย์ต๋อย วัดทองใน ใช่ป่ะครับ
ศิษย์บ่มีครู อยู่มิจีรัง
ครูบาอาจารย์อยู่เหนือหัว

ออฟไลน์ MARILYN MANSON

• ตติยะ
  • คงกระพันหรือจะสู้คุณงามความดี
    • MSN Messenger - gupet_bj93@hotmail.com
ตอบ: ใครมีคาถาขุนโจรห้านัดเข้ามาหน่อย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 เม.ย. 2550, 10:46:58 »
ผมเป็นศิษย์อาจารย์ ต๋อย วัดทองในครับ

ออฟไลน์ fookza205

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 เม.ย. 2550, 05:25:22 »
คาถาขุนโจรห้านัดมีไว้เพื่ออะไรคับอยากทราบมากคับกรุณาบอกหน่อยนะคับ :-*