ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ดูผ้ายันต์หลวงพ่อเปิ่นให้หน่อยครับ  (อ่าน 2123 ครั้ง)

ออฟไลน์ liverpoolfanclub

• จตุตถะ
พอดีเพิ่งได้มาเลยอยากรู้ว่่าจัดสร้างปีไหนและวัดบางพระสร้งหรือป่าว[/img]

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

วิิธีีลงภาพครัับ     http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,2148.0.html
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
รอดูผ้ายันต์สวยๆ ครับ  :058:

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
รอรับชมผ้ายันต์เช่นกันครับ :057:
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"

ออฟไลน์ Tiger Number NINE

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
  • ผองธุลีดิน จักพลิกชะตา
    • อีเมล
ไกลไปครับ มองไม่เห็น..... :070: :070: :070:
สุราไม่ได้สร้างวีรบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุราไม่ได้

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ

น่าจะแท้นะครับ เพราะมีตาปั้มของวัดบางพระด้วย  :015:
รอพี่ๆมาให้ความเห็นอีกทีนะครับ