ผู้เขียน หัวข้อ: เข็มทอง  (อ่าน 1712 ครั้ง)

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
เข็มทอง
« เมื่อ: 08 ก.ย. 2553, 04:33:00 »

เข็มทอง ท่านอาจารย์ ประคอง  รุ่นเจริญ ชมวีดีโอกันเลยนะครับ

http://www.youtube.com/watch?v=hMsgcrnN5uQ&feature=player_embedded

ขอบคุณครับ

ขอขอบคุณเรื่องจริงผ่านจอครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ตอบ: เข็มทอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 ก.ย. 2553, 04:37:25 »
ขอบคุณพี่เจมส์ ท่านประธานคนรักเด็กมากครับ 
อยากดูอยู่พอดีเลย

ออฟไลน์ tong_lomsak

• คณะกรรมการ
  • อาจาริโย เม ภันเต อายัส์มา ฐิตคุโณ นาม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 ก.ย. 2553, 04:44:25 »
ขอบคุณมากครับผมอยากดูเหมือนกันครับ วันที่ออกรายการได้ดูแว๊บๆ
เข้าทางน้องเอ็มคนรักครอบครัวเลย คริคริ
จงอย่าเชื่อเพียงแค่ได้รู้ ได้ยิน ได้เห็น ได้อ่าน มา

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 ก.ย. 2553, 04:50:45 »
ขอบคุณพี่เจมส์ครับ ดูแล้วน่าจะเจ็บนะครับ :075:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 ก.ย. 2553, 05:06:23 »
ขอบคุณพี่เจมส์ครับ ดูแล้วน่าจะเจ็บนะครับ :075:

อย่างพี่เอ็กซ์ เจ็บอีกเหรอครับ ฝังเล่มที่ 100 ยังครับเนี่ย เพียบเลย  :075:

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 ก.ย. 2553, 05:11:50 »
ขอบคุณคะ พี่เจมส์  :054:

ยินดีกับทุกท่านที่ได้รับการฝังเข็มทองคะ

ไม่ว่าจะฝังเข็มทองกันมา มากหรือน้อย ขอให้ปฏิบัตตน
อยู่ในศีลธรรมตามคำสอนของครูบาอาจารย์ด้วยนะคะ

Good Luck คะ
:089:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ก.ย. 2553, 05:12:37 โดย PeAwPeed »
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08 ก.ย. 2553, 06:11:25 »
เค้าก็ดูเหมือนกัน ขอบคุณพี่เจมส์ครับ

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 09 ก.ย. 2553, 09:07:51 »
ขอบคุณครับพี่เจมส์ที่นำมาให้ได้รับชมกันครับ วันนั้นผมก็ได้ดูครับ ดูจนจบรายการเลย
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"