ผู้เขียน หัวข้อ: ขอโชว์ชุดนี้หน่อยนะครับ....ก่อนที่จะเอามาเป็นรางวัล..ครับผม  (อ่าน 1155 ครั้ง)

ออฟไลน์ pepsi

• สัตตมะ
  • **
  • ทําดี คิดดี พูดดี
    • http://sbntown.com/forum/group.php?groupid=33

หลวงปู่เหรียญ ปี2539 ฉบับ 3 องค์ครับในกล่องเดียวกัน
ออกโดยคณะสงฆ์วังสวนจิตลดา...ซึ่งออกมา 2 แบบ คือแบบ 9 องค์ในกล่องเดียวกันกับ
3 องค์หรือ 3 เหรียญ ในกล่องเดียวกัน..กะไหล่เงิน  กะไหล่ทอง กะไหล่นาก
เอามาให้เพื่อนๆได้ชม..ไว้ผมหาคําถามยากๆได้ก่อน ฮ่าๆๆๆ แบบ 7 วัน 7 คืน หากันตาแฉะ ดี ป่าววครับ.
จะเอามาเป็นรางวัลผู้ชนะ..ครับ

***รอนิด นะครับ...แล้วผมจะเอามาร่วมสนุกด้วย****

กาลเวลาเป็นเครื่องชี้ตัวตนแห่งคน

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ขอบคุณมากครับสำหรับกิจกรรมดีๆ สำหรับพี่น้องชาวเวปวัดบางพระ อนุโมทนาด้วยนะครับ

เหรียญชุดนี้สวยงามมากครับ  :015:

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
สวยงามดีน่าสะสมครับ