๒๑ เม.ย. ๕๗, ๑๔:๕๓:๔๐ *

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหาขั้นสูง
  หน้าแรก   กระดานสนทนา   ช่วยเหลือ กฎ กติกา มารยาท เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: []   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีแก้คนโดนของต่ำใครรู้บ้างช่วยหน่อย  (อ่าน ๑๗๗๓๗ ครั้ง)
va-whan
จตุตถะ
ลำดับสมาชิก: ๙๐๘๐

เวลาที่อยู่ในระบบ:
๑๘ ชั่วโมง ๒๑ นาที

แมงป่อง...ผยองเดช

ระบบการขอบคุณ
  ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ: ๖๖

จังหวัด: กำแพงเพชร
ประเทศ: ไทย

ระดับความสามารถ: ๓
ประสบการณ์: ๑๘%
พลังชีวิต: ๐.๑%

« เมื่อ: ๑๘ ก.ย. ๕๓, ๒๑:๓๕:๕๕ »

มีใครรู้วืธีแก้คนโดนของต่ำบ้าง...  ประเภทโดนเสน่ห์ ทำให้หลง  ทำให้เกลียดลูก เกลียดเมียช่วยหน่อยค่ะ
๑๒ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: umpawan, chaiwat, Kingkhet, touch_navara, อภิรัตน์, depp, yout, ZitLuangPor, ~เสน่ห์ทอม~, to, ronin, saken6009

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

nut@coffee
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๙๒๒๔

๒ วัน, ๒๓ ชั่วโมง ๓๗ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๑๓๓
  รับขอบคุณ: ๗๐๐

ระดับความสามารถ: ๙
ประสบการณ์: ๒๘%

« ตอบ #1 เมื่อ: ๑๘ ก.ย. ๕๓, ๒๓:๔๓:๐๕ »

วิธีแก้ครับ กินน้ำมนต์ แล้วก็อาบน้ำมนต์ครับ แต่ของให้อาบนอกชายคาบ้านนะครับ

ถ้ายังไม่ดีขึ้น ลองท่องคาถาคาถาชินบัญชร ครับ แล้วก็ท่อง คาถาสังวาลย์ 3 สาย

หรือ ท่องคาถาถอนคุณไสยครับ อาการจะหายเร็วหรือช้า ขึ้นอยู่กับผู้ที่ทำว่า แกร่งกล้าแค่ไหน

ถ้าเป็นคนธรรมดา โดนแค่น้ำมนต์ ก็หายแล้วครับ แต่ถ้าผู้ทำคือผู้ที่เล่นอาคมทางด้านนี่อย่างจริงจัง

ก็ต้องหาผู้มีอาคมแก้ครับ ผลเป็นอย่างไรบอกด้วยนะครับ
๑๒ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: umpawan, Kingkhet, touch_navara, อภิรัตน์, depp, yout, ~>uาJวัuทoJ<~, ZitLuangPor, ~เสน่ห์ทอม~, to, ตามพรลิงค์, saken6009

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ๑๘ ก.ย. ๕๓, ๒๓:๔๓:๕๖ โดย nut@coffee » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
~@เสน่ห์เอ็ม@~
เด็กวัด
ลำดับสมาชิก: ๑๙๙๐

๔๑ วัน, ๒๐ ชั่วโมง ๔๓ นาที

ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..

ขอบคุณแล้ว: ๒๖๒๘๕
  รับขอบคุณ: ๒๔๘๗๖

ศิษวัดบางพระ

จังหวัด: นครปฐม

ระดับความสามารถ: ๖๒
ประสบการณ์: ๕๓%
พลังชีวิต: ๑.๑%

« ตอบ #2 เมื่อ: ๑๙ ก.ย. ๕๓, ๐๘:๔๑:๐๑ »

น้ำมนต์ธรณีสาร  น้ำมันต์ถอนโบสถ์ถอนเสมา  น้ำมนต์มหาเถรตำแย

ทางที่ดีไปที่วัด ที่เชี่ยวชาญทางด้านถอนคุณไสย์จะดีกว่าครับ อย่าทำเอง

เช่นวัดท้องไทร

แต่หากคนนั้นไม่ใช่ตัวเรา ให้ไปถามวิธีแก้ และขอน้ำมนต์มา ผสมน้ำที่บ้าน ทั้งกิน ทั้งอาบ
เพราะของพวกนี้มีหลายแบบ ต้องดูด้วยอะครับว่าโดนอะไรมา
๑๓ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: umpawan, Kingkhet, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, touch_navara, อภิรัตน์, ธรรมะรักโข, depp, yout, ~>uาJวัuทoJ<~, ZitLuangPor, ~เสน่ห์ทอม~, to, saken6009

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ๑๙ ก.ย. ๕๓, ๐๘:๕๐:๒๙ โดย ~@เสน่ห์เอ็ม@~ » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

peachsama
ฉัฏฐะ
ลำดับสมาชิก: ๔๙๕

๘ วัน, ๑๕ ชั่วโมง ๒๓ นาที

คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ

**

ขอบคุณแล้ว: ๑๔๒๘
  รับขอบคุณ: ๒๖๐๑

อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ

จังหวัด: กรุงเทพมหานคร

ระดับความสามารถ: ๓๑
ประสบการณ์: ๕๑%
พลังชีวิต: ๐.๔%

peachsama@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: ๒๐ ก.ย. ๕๓, ๐๗:๕๓:๕๙ »

ไป วัด ท้อง ไทร โลดครับ แก้เอง ได้แต่ไม่มีกัน พอถอนหมดก็โดนอีก
ไปวัดท้องไทร ไปถอน แล้วมาบางพระ มายกขันบอกหลวงพ่อสำอางค์ว่า เพื่องถอนของมา ขอเมตตาเป่าครอบกันคุณไส
ให้หน่อยเจ้าค่ะ

ตามนี้ครับ
๑๑ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: SugarFree, touch_navara, อภิรัตน์, depp, yout, ~>uาJวัuทoJ<~, nut@coffee, ZitLuangPor, ~เสน่ห์ทอม~, to, saken6009

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็
ยอดรัก..บางแค
ฉัฏฐะ
ลำดับสมาชิก: ๕๑๑๓

๖ วัน, ๘ ชั่วโมง ๔๒ นาที

**

ขอบคุณแล้ว: ๑๘๐๘
  รับขอบคุณ: ๒๗๙๕

จังหวัด: กรุงเทพมหานคร

ระดับความสามารถ: ๑๙
ประสบการณ์: ๖๔%

yodrak-bo@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: ๒๐ ก.ย. ๕๓, ๐๘:๔๒:๕๘ »

สุดยอดจริงๆพี่น้องชาวบางพระ
ถามอะไรตอบได้หมดเยี่ยมจริงๆครับขอบคุณทุกท่าน
สำหรับคำแนะนำดีดี :114:
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: อภิรัตน์, depp, yout, ZitLuangPor, ~เสน่ห์ทอม~, to, ~>uาJวัuทoJ<~, saken6009

sun01234
ตติยะ
ลำดับสมาชิก: ๙๖๔๕

๕ ชั่วโมง ๒๔ นาที

ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ:

ระดับความสามารถ: ๑
ประสบการณ์: ๒๐%

« ตอบ #5 เมื่อ: ๒๒ ก.ย. ๕๓, ๑๐:๔๐:๐๙ »

เอาเท้าบิดามารดามาขยี้ที่หัวคับ ท่านขุนพันใช้แก้เวลาโดนขอต่ำคับพระท่านถือว่ามารดาท่านเป็นพระอรหันตร์ไม่รู้พิมถูกป่ะพืมผิดขออภัยมานะที่นี้ไงก็serchในgoogleหาประวัติท่านขุนพันธ์เอานะคับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ZitLuangPor, ~เสน่ห์ทอม~, to, นายธรรมะ, saken6009

ZitLuangPor
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๙๔๐๕

๒ วัน, ๑๒ ชั่วโมง ๕๘ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๒๗๓
  รับขอบคุณ: ๗๕๔

ศิษย์หลวงพ่อ

จังหวัด: ขอนแก่น

ระดับความสามารถ: ๙
ประสบการณ์: ๙๗%
พลังชีวิต: ๐.๔%

SAWUNLUMM@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: ๒๒ ก.ย. ๕๓, ๑๑:๑๔:๓๔ »

ผมว่าน่าจะพาไปที่วัดดีกว่าครับ น่าจะดีกว่าครับจะได้ให้หลวงพ่อที่ท่านชำนาญในการถอนคุณไสย์ทำพิธีให้ ถ้าหายแล้วแนะนำให้หาตะกรุดหรือเบี้ยแก้หรือเครื่องรางอื่นๆก็ได้มาพกติดตัวป้องกันไว้ครับ ผลออกมาเป็นยังไงก็แจ้งให้ทราบด้วยนะครับ ด้วยความเป็นห่วงครับ ขอให้หายไวไวนะครับ

สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์ทอม~, ~>uาJวัuทoJ<~, saken6009

วาจาสิทธิ์ หลวงพ่อเปิ่น "ห้ามนำสิ่งที่ให้ไปประกอบกรรมทำชั่วเด็ดขาด และห้ามลองวิชาอย่างพร่ำเพรื่อ จะใช้ได้ก็เมื่อถึงคราวจำเป็เท่านั้น"[/i
~เสน่ห์ทอม~
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๕๑๘๕

๑ วัน, ๒๒ ชั่วโมง ๑๗ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๔๑๔
  รับขอบคุณ: ๘๓๗

ระดับความสามารถ: ๑๑
ประสบการณ์: ๓๔%

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #7 เมื่อ: ๒๒ ก.ย. ๕๓, ๑๓:๐๔:๒๖ »

25;   แหม...พี่น้องชาวเว็ปเก่งๆกันทั้งนั้น...สุดยอด  33;

ขอให้หายไวๆนะค่ะ   
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~>uาJวัuทoJ<~, saken6009

Akekaluck
จตุตถะ
ลำดับสมาชิก: ๙๔๒๓

๑๖ ชั่วโมง ๑๙ นาที

ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ: ๑๘๗

ระดับความสามารถ: ๕
ประสบการณ์: ๔๗%
พลังชีวิต: ๐.๒%

เอก+เมืองราษ
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #8 เมื่อ: ๒๔ ก.ย. ๕๓, ๑๘:๓๙:๕๙ »

ขอให้หายขาดนะครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: saken6009

หน้า: []   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์