ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญหลวงพ่อคง วัดเขากลิ้ง จ.เพชรบุรี  (อ่าน 5464 ครั้ง)

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สะสมมาได้ 2 เหรียญครับ

ออฟไลน์ Kingkhet

• อตฺตา หเว ชิตํ เสยฺโย ชนะตนนั่นแหละประเสริฐกว่า
  • สัตตมะ
  • **
ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม สวยงาม คมชัด ชอบครับ 15;

ออฟไลน์ SugarFree

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
หลวงพ่อคงท่านเก่งด้านใคร ขอผู้รู้แนะนำด้วยครับ

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
เหรียญสวยงามมากครับ

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ตอบ: เหรียญหลวงพ่อคง วัดเขากลิ้ง จ.เพชรบŬ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 ก.ย. 2553, 09:00:13 »
หลวงพ่อคงท่านเก่งด้านใคร ขอผู้รู้แนะนำด้วยครับ
เรื่องนี้คงต้องรับรู้ด้วยตัวเองครับพี่  :001: :001:
แต่ได้เสียงแว่วมาจากแก่งกระจานเขาบอกว่ามหาอุด แคล้วคลาด ปลอดภัยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ก.ย. 2553, 09:06:45 โดย ขุนแผน »

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณที่นำให้ชมครับ