ผู้เขียน หัวข้อ: รูปสักหลังเริ่มคล้ายหน้าเสือวัดบางพระ  (อ่าน 4553 ครั้ง)

ออฟไลน์ salawit_sangsanit

• กายะวาจะจิตตัง อะหังวันทา พระยาภุชงค์ นาคราชเจ้า วิสุทธิเทวา ปูเชมิ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล

หลังผมใกล้เต็มแล้วครับ
ดูคล้ายหน้าเสือใหมครับช่วยติชมหน่อย.

ออฟไลน์ นายธรรมะ

• ดีชั่วอยู่ที่ตัวทํา สูงต่ำอยู่ที่ทําตัว
  • สัตตมะ
  • **
  • เหนื่อย ได้แต่อย่า ท้อ
รูปแบบเหมือนนะครับ เหมือนอยู่นะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.ย. 2553, 07:09:32 โดย นายธรรมะ »
[shake]ศรัทธา ไม่ใช่ ไสยศาสตร์ ศรัทธา เพื่อ ศักดิ์สิทธิ์ เมื่อมีความ ศักดิ์สิทธิ์ ย่อมเกิด ปาฏิหาริย์[/shake]

ออฟไลน์ acoustic.song

• ปัญจมะ
ไปเติมเรื่อยๆเดี๋ยวรู้เอง

ออฟไลน์ นันท์นภัส

• ฉัฏฐะ
  • *
ต่อด้วย 29 ยอดสิคะ  :015:
ความทุกข์ไม่ได้มีไว้ให้กลุ้ม แต่มีไว้ให้แก้ ปัญหาไม่ได้มีไว้ให้แย่ แต่มีไว้ให้เกิดปัญญา

ออฟไลน์ jern

• ตติยะ
ใกล้ละครับ

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
ไปบ่อยๆครับท่าน สวยครับ ใกล้เต็มแล้ว :015:

ออฟไลน์ wolfpack

• สัตตมะ
  • **
ไม่เจอกันซะนานเลยท่านวิท จะเต็มแล้วเหรอ

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยมากครับท่านใกล้แล้วๆ
ปล.ทางซ้ายของยันต์แม่ทับ ใช่ยันต์หอมเชียงหรือไม่ครับ....สุดยอดเลย  :015:

ออฟไลน์ tong_lomsak

• คณะกรรมการ
  • อาจาริโย เม ภันเต อายัส์มา ฐิตคุโณ นาม
งดงามแล้วครับ  มีหอมเชียงด้วย
จงอย่าเชื่อเพียงแค่ได้รู้ ได้ยิน ได้เห็น ได้อ่าน มา

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ทอม~

• จตุตถะ
    • อีเมล
 15;   สวยงาม...หาที่ติมิได้  15;

05;   อยากได้มั้งจัง     :095:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
15;   สวยงาม...หาที่ติมิได้  15;

05;   อยากได้มั้งจัง     :095:

ของครูนัทก็เกือบเต็มแล้วไม่ใช่หรอคะ :095:

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

• กายะวาจะจิตตัง อะหังวันทา พระยาภุชงค์ นาคราชเจ้า วิสุทธิเทวา ปูเชมิ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ปล.ทางซ้ายของยันต์แม่ทับ ใช่ยันต์หอมเชียงหรือไม่ครับ....สุดยอดเลย  :015:
หอมเชียงหลวงพี่ต้อยท่านเมตตาให้เมื่อต้นปีนี้ที่ผ่านมาครับ

ออฟไลน์ acoustic.song

• ปัญจมะ
อ้อนหลวงพี่ท่านกี่เดือนอ่ะกว่าจะได้

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
หอมเชียงหลวงพี่ต้อยท่านเมตตาให้เมื่อต้นปีนี้ที่ผ่านมาครับ
อ้อนหลวงพี่ท่านกี่เดือนอ่ะกว่าจะได้
อ้อนไม่นานหรอกครับ ประมาณเกือบปี ก็แวะมาหาท่านบ่อยๆ และพาเพื่อนมา
สักกับท่านบ่อยๆ และก็ถามท่านบ้างตามโอกาส
ครั้งแรกท่านบอกไม่ได้สัก
ครั้งที่สองท่านบอกว่าจะต้องดูฤกษ์ดุยาม
ครั้งที่สามท่านบอกว่าต้องหลังวันออกพรรษา
ครั้งที่สี่ท่านก็นัดสักวันที่ 4 มกราคม 2553 เมื่อต้นปีที่ผ่านมา ครับ

ออฟไลน์ to

• สัตตมะ
  • **
คงไม่นานครับ คงเป็นหน้าเสือแน่เลย :016:

ออฟไลน์ ~>uาJวัuทoJ<~

• AlwaYs Miss Ya !! ><* คนที่คุณก็รู้ว่าใคร **
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • Twitter@MinzLadyMaFiAz
    • Yahoo Instant Messenger - KawisaraMinz@yahoo.com
โอ้วว มีหอมเชียงด้วย !!
[shake]เดี๋ยวร้อน เดี๋ยวหนาว ไม่ค่อยเข้าใจสภาพความเป็นไป...โลกร้อนมากไปคนก็กลายเป็นหมาบ้า --*[/shake]

ออฟไลน์ vithya

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยครับอยากได้