ผู้เขียน หัวข้อ: <<โยมเพชร>>อาทิตย์ 19.09.53 สักน้ำมัน ได้รับเมตตาจากหลวงพี่มาร์คครับ (วิทยาทาน)  (อ่าน 2993 ครั้ง)

ออฟไลน์ โยมเพชร

• ^^ของจริงนิ่งเป็นใบ้ ของพูดได้ไม่ใช่ของจริง^^
  • สัตตมะ
  • **
  • ^^สิบโทรักจริง เสมียนยุทธการ^^
 กราบ นมัสการ หลวงพี่มาร์ค และ สวัสดีสมาชิกทุกท่าน ในเวปวัดบางพระ ด้วย ขอรับ
เนื่องจาก วันอาทิตย์ที่ 19.09.53 ได้มีโอกาส ไปวัดบางพระ 14.30 น. เดินตรงไปยังกุฎิที่ หลวงพี่มาร์คสักอยู่ครับ
ศิษย์ยานุศิษย์ ล้นหลาม ทั้งหลวงพี่ญา หลวงพี่นัน หลวงพี่มาร์ค   และ ได้เจอท่าน ~เสน่ห์ต้นน้ำ~ ~เสน่ห์ต้นเอ~ ก็เลย เข้าไปสนทนากัน
พอหอมปากหอมคอ  ยกพานที่หลวงพี่มาร์ค     ช่วย ตึงหนังให้ 4-5 ท่าน ก็ถึงคิว โยมเพชรพอดี ได้รับเมตตา ยันต์นี้มาขอรับ  อยู่ใต้ ข้อศอกพอดี เป็นการสักน้ำมัน (หอมมาก)     จี๊ดๆ ที่แขนอีกแล้วครับทุกท่าน  แขนล้าเลยขอรับ แต่ อดทนเพื่อ ของดี :002:   
กระทู้นี้แสดงเป็นวิทยาทาน ลายสักสายวัดบางพระนะครับ มิได้อวดอ้างแต่อย่างใด   สาธุ

ขออณุญาติ ท่าน ~เสน่ห์ack01~ ด้วยครับ ยืมรูปถ่าย แบบ สักหมึก มาลงเพิ่มเติม เพื่อให้เห็นลายต้นฉบับเป็นวิทยาทานแก่สมาชิกเวปครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
เยี่ยมเลยครับท่านโยมเพชร Emo :009:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ยินดีกับท่านโยมเพชรด้วยครับ ได้ของดีอีกแล้ว :016:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ~>uาJวัuทoJ<~

• AlwaYs Miss Ya !! ><* คนที่คุณก็รู้ว่าใคร **
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • Twitter@MinzLadyMaFiAz
    • Yahoo Instant Messenger - KawisaraMinz@yahoo.com
อ๊ากกก...ท่านโยมเพชรคงจะเจ็บน่าดู แต่ลายงดงามมากค่ะ
[shake]เดี๋ยวร้อน เดี๋ยวหนาว ไม่ค่อยเข้าใจสภาพความเป็นไป...โลกร้อนมากไปคนก็กลายเป็นหมาบ้า --*[/shake]

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
งามดีครับผม

หลวงพี่มาร์ค สักได้จี๊ดจ๊าดมากครับ
แต่ออกมาสวยจับใจ  :015:

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
ยินดีด้วยนะคะ คุณโยมเพชร งดงามค่ะ :016:

รูปถ่ายสักหมึกจากพี่เอ็ก
ภาพ~ ใหญ่ ~ ชัดเจน คมชัดมากเลยคะ  :009:

ขอบคุณที่แบ่งปันนำมาให้ชมคะ
:054:
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ขอบคุณที่ถ่ายมาให้ชมกันครับ สวยงามมาก
ของพี่เอ็กซ์ช่วงตอนตกสเก็ดแน่ๆเลยครับ
สวยงามมากครับ  :016: :015:

ออฟไลน์ to

• สัตตมะ
  • **

ออฟไลน์ princo

• ฉัฏฐะ
  • *
[shake]คนเมื่องในหมอก[/shake]

ออฟไลน์ ทีครับผม

• ฉัฏฐะ
  • *
  • จะเป็นลูกศิษย์ที่ดีตลอดไป
    • อีเมล
สวยงามมากครับคุณโยมเพรช 13;

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
สวยงดงามครับ ท่านโยมเพชร ยินดีด้วยนะครับ :001:

ออฟไลน์ มนต์ตรามหาเวทย์

• มารไม่มี บารมีไม่เกิด
  • ฉัฏฐะ
  • *
ของท่านโยมเพชรสวยมากครับ

ออฟไลน์ viriya

• ฉัฏฐะ
  • *
สวยงาม  อยากได้บ้างขอบคุณครับที่ให้ชม 31;

ออฟไลน์ Lizm Club

• “The one thing you cannot teach a person is COMMON SENSE.”
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ลายเส้นเข้มขลังดูงดงามยิ่งนัก .............thank you for photo..................... :016: :015:
"ก่อนทีท่านจะว่าผู้อื่น ลองหันมองดูตัวเองก่อนเถิดว่าตัวเองนั้นเป็นเช่นไร ถ้าเราไม่ได้ดีกว่าเขาก็อย่าว่าเขาเลย".......