หมวด มิตรไมตรี > รูปภาพและวีดีโอสายวัดบางพระ

ช่วยดูพระหลวงพ่อพรหมให้ทีครับ [เป็นรูประฆัง]

<< < (3/3)

umpawan:
เข้ามาเก็บความรู้ครับผม  :001: :001:

boyppon:
กำลังเอาไปเลี่ยมทองอยู่ครับ แต่เลี่ยมทองเนี่ยราคาแพงกว่าพระอีกนะครับ
ตั้ง 3000 กว่าบาทแหนะ เหอๆๆๆ

mol2516:
ให้แท้อีกเสียงครับ  :005: :005: :005: รุ่นแจกทาน พิมพ์สังฆาฏิยาว ถ้าไม่โดนตัดแบบนี้อยู่ที่ ๖ ถึง ๗ หมื่น (เหรียญเล็กจี๊ดเดียวแพงจัง) คนที่ตัดคงรู้เท่าไม่ถึงการณ์ หรือไม่ก็ตัดในสมัยหลวงปู่ยังมีชีวิต เพราะตอนนั้นได้มาฟรี ๆ เลยไม่รู้ว่า อีก ๓๐ กว่าปีต่อมาจะราคาเฉียดแสน

peachsama:
ยินดีด้วยครับ และนับถือคนที่นั่งตัดเลย ความพยายามสูงมากๆ

รันตี:
สุดยอดครับ อ่านมาเรื่อยๆ มีหักมุมยังกับหนังสืบสวน  :074: ยินดีด้วยครับได้ของดีอีกแล้ว  :005:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version