ผู้เขียน หัวข้อ: ว่างๆเลยลองถ่ายรูปมาลงเหรียญไหนดีไม่ดีบอกได้ครับเพื่อความรู้  (อ่าน 1951 ครั้ง)

ออฟไลน์ king_64

• ปัญจมะ

• ปัญจมะ
อีกนิดหน่อยครับ ดีไม่ดีบอกด้วยเพื่อความรู้

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
ส่วนตัวผมนะครับ ผมว่าสวยๆ ทุกเหรียญเลยนะครับ แต่ว่าจะแท้หรือปลอมนั้น รอผู้รู้อีกทีนะครับ ขอโทษด้วยนะครับ

ผิดถูกโปรดอภัยด้วยนะครับ เห็นว่าเหรียญสวยดีครับ เลยเข้ามาแสดงความเห็นครับ ขอบคุณครับ
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"

ออฟไลน์ Kingkhet

• อตฺตา หเว ชิตํ เสยฺโย ชนะตนนั่นแหละประเสริฐกว่า
  • สัตตมะ
  • **
ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ ส่วนผมชอบแบบล็อกเก็ตครับ หลวงปู่ท่านยิ้มดูมีเมตตามากๆ ครับ 15;

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ของดีทั้งนั้นเลย สวยมากครับ ...  :016:

ออฟไลน์ amazing2511

• ที่ปรึกษา
ของดีเยอะเลยนะครับ  :015: มีเฉพาะเหรียญรูปไข่ปี 30 ด้านหลังเป็นยันต์เก้ายอด เหรียญเดียวครับที่ไม่ผ่าน(ไม่มีโค๊ดที่สังฆาฏิ) นอกนั้นเยี่ยมครับ :053:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ก.ย. 2553, 07:40:12 โดย amazing2511 »

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
 O0...ประมาณนี้ใช่หรือปล่าวครับท่านพี่.. :026:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ขอบคุณครับที่นำมาให้ชมเพียบเลย  :016: :015:
ขอบคุณพี่อเมซิ่งด้วยครับ ที่มาแนะให้  :053:
ขอบคุณพี่โรนัลโด้ ที่นำมาให้ชมกันด้วยครับ
ขอบคุณครับ  :001: :001: :001:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
อยากได้เหรียญปืนไขว้ครับ  :001:

ยังไม่มีวาสนาเลย :075:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
ขอบคุณครับที่นำภาพมาให้ชมกัน อ่านแล้วพลอยได้ความรู้ไปด้วย

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณครับที่นำภาพมาให้ชมครับ

ออฟไลน์ พัน ร. มทบ.๑๑

• สัตตมะ
  • **
ขอบคุณครับที่นำภาพมาให้ชมครับสวยๆทั้งนั้นเลยครับ

• ปัญจมะ
ขอบคุณกับคำชมและความรู้ครับผม พลาดไปเหรียญเดียวแต่ไม่เสียใจพอดีเหรียญนั้นได้มาฟรี ว่างๆรื้อหิ้งจะถ่ายมาลงอีกครับ :001: