ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงพี่ ที่เคารพ ใครมีคลิปการลอง ตะกรุดของวัดชายนาเพชรบุรี รบกวนพี่ ทีนะครับ  (อ่าน 2624 ครั้ง)

ออฟไลน์ tanapon

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
คือว่า ผมไอ อ่าน กระทู้ของ คุณตี๋ใหญ่ แล้ว มีคนมาโพส ว่ามี คลิป การ ลอง ตะกรุด ของหลวง พ่อตัด วัดชายนา เพชรบุรี  ผมอยากดู รบกวนพี่ส่งให้ทีนะครับ
sriyaruk_fiea@hotmail.com   และการดูตะกรุด ของวัดชายนา ด้วยนะครับ ว่า แท้ หรือป่าว คือว่า ผมไปเช่ามา 1ดอก ที่วัด  เป็น สีทอง มีโค๊ด วชน แต่เบามาก ผมอยากรู้ว่าเป็น ของแท้ ป่าว รบกวนพี่ ช่วย หาคลิป  และ ตอบ ปัญหาให้ทีนะครับ ขอขอบ พระคุณเป็นอย่างสูง

ออฟไลน์ ohseed

• ตติยะ
เป็นของหลวงพ่อจำลองไม่ใช้ของหลวงพ่อตัด สงสัยคนโพลสคงจะไม่รู้จักมั้ง

ออฟไลน์ ณัฐ

• ปัญจมะ
ตู้วัตถุมงคลของวัดชายนาปิดไปแล้วไม่ใช่หรอครับ
ศิษย์บ่มีครู อยู่มิจีรัง
ครูบาอาจารย์อยู่เหนือหัว

ออฟไลน์ tanapon

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ผมไปมาที่วัด  เขา ยังมีให้เปลี่ยนอยู่เลย ครับ