ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาต ตั้งกระทู้นะครับ  (อ่าน 1771 ครั้ง)

ออฟไลน์ pepsi

• สัตตมะ
  • **
  • ทําดี คิดดี พูดดี
    • http://sbntown.com/forum/group.php?groupid=33
ขออนุญาต ตั้งกระทู้นะครับ
« เมื่อ: 02 ต.ค. 2553, 08:28:44 »
เนื่องด้วยพี่.. chotipat แสดงความีน้ำใจ ยกรางวัลให้กับผู้ชนะท่านที่3
คือคุณ โบ เด็กป่า...
รางวัลจึงเปลี่ยนแปลงนะครับ..
ท่านแรก..น้องธรรมะ ได้รางวัลที่2 เหรียญล้อแม๊กหลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ ปี 2535

ท่านที่ 2 คุณ โบ เด็กป่า ที่ได้รางวัล ที่ 1(จากคุณ chotipat) เหรียญเจ้าสัวหลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ ปี 2535

และขอขอบคุณในความมีน้ำใจนะครับ..
การแข่งขันเที่ยวหน้า...กติกา ผมจะจัดแข่งให้รางวัลแก่ท่านที่ยังไม่เคยได้ หรือชนะรางวัลนะครับ
ท่านที่เคยได้แล้ว..จะไม่มีสิทธิ์ในการแข่งนะครับ..
จึงเรียนมาเพื่อทราบ ครับผม

กาลเวลาเป็นเครื่องชี้ตัวตนแห่งคน

ออฟไลน์ !!!โบ เด็กป่า!!!

• สัตตมะ
  • **
ตอบ: ขออนุญาต ตั้งกระทู้นะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 ต.ค. 2553, 08:56:21 »
ขอบคุณพี่ chotipat มาเลยครับ :001: :001: :001:
ในความมีน้ำใจนะครับ :054: :054: :054:

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
ตอบ: ขออนุญาต ตั้งกระทู้นะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 ต.ค. 2553, 09:09:13 »
 :053: น้ำใจครับน้ำใจ ทั้งคนตั้งปัญหาให้รางวัลและคนตอบถูกแต่เสียสละให้คนยังไม่เคยได้  :053:

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ Chotipat

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 ต.ค. 2553, 09:41:33 »
ได้มาหลายรางวัล ก็เพียงพอแล้วครับ.. เพียงแต่อยากร่วมสนุกเพื่อเป็นกำลังใจให้พี่ๆที่นำมาแจก
และอยากให้กระทู้นั้นเต็มไปด้วยความตื่นเต้นและสนุกสนานครับผม
***ขอบคุณท่าน pepsi ที่มีน้ำใจนำของดีๆมาแจกให้กับน้องๆครับ****
                      :054: :054: :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ต.ค. 2553, 09:47:12 โดย Chotipat »
[shake]เป็นมิตรกับคนทุกคน เป็นเพื่อนกับลูกเสืออื่นทั่วโลก[/shake]

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 ต.ค. 2553, 09:47:29 »
พี่ chotipat   25;  13;

น้ำใจสุดยอดครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ต.ค. 2553, 09:47:46 โดย ~@เสน่ห์เอ็ม@~ »

ออฟไลน์ นายธรรมะ

• ดีชั่วอยู่ที่ตัวทํา สูงต่ำอยู่ที่ทําตัว
  • สัตตมะ
  • **
  • เหนื่อย ได้แต่อย่า ท้อ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 ต.ค. 2553, 10:19:52 »
อืมครับยังไงครั้งนี้ผมก็เป็นครั้งสุดท้ายแล้ว เพราะเหรียญหน้าเสือที่ตอบราลวัลได้ครั้งที่แล้ว น้าผมบอกว่าขอเหรียญหน้าเสือผมเลยให้ไป แล้วตะกรุดที่พี่แป็ปเช่ามาให้ผมก็ให้พี่ที่ไปปัตตานีเพราะเก็บไว้เองก็ไม่ได้เอาไปใช้อะไรให้พี่ดีกว่าเพราะเขาไปรับใช้ชาติครับ ครั้งนี้จะขอเป็นครั้งสุดท้ายขอรับ ครั้งหน้าถ้าพี่แป็ปมีกิจกรรมอีกผมจะช่วยใบ้คำตอบสำหรับคนที่ยังไม่ได้ของรางวัลทีครับ   :016: :015:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ต.ค. 2553, 10:21:32 โดย นายธรรมะ »
[shake]ศรัทธา ไม่ใช่ ไสยศาสตร์ ศรัทธา เพื่อ ศักดิ์สิทธิ์ เมื่อมีความ ศักดิ์สิทธิ์ ย่อมเกิด ปาฏิหาริย์[/shake]

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 ต.ค. 2553, 10:23:39 »
อืมครับยังไงครั้งนี้ผมก็เป็นครั้งสุดท้ายแล้ว เพราะเหรียญหน้าเสือที่ตอบราลวัลได้ครั้งที่แล้ว น้าผมบอกว่าขอเหรียญหน้าเสือผมเลยให้ไป แล้วตะกรุดที่พี่แป็ปเช่ามาให้ผมก็ให้พี่ที่ไปปัตตานีเพราะเก็บไว้เองก็ไม่ได้เอาไปใช้อะไรให้พี่ดีกว่าเพราะเขาไปรับใช้ชาติครับ ครั้งนี้จะขอเป็นครั้งสุดท้ายขอรับ ครั้งหน้าถ้าพี่แป็ปมีกิจกรรมอีกผมจะช่วยใบ้คำตอบสำหรับคนที่ยังไม่ได้ของรางวัลทีครับ   :016: :015:

เอาเถอะคุณ ธรรมะ ยังงัยก็มาช่วยผมก็ได้แอบกระซิบคำตอบให้น้องๆบ้างสิครับ :095:

ออฟไลน์ นายธรรมะ

• ดีชั่วอยู่ที่ตัวทํา สูงต่ำอยู่ที่ทําตัว
  • สัตตมะ
  • **
  • เหนื่อย ได้แต่อย่า ท้อ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 ต.ค. 2553, 10:27:38 »
อืมครับยังไงครั้งนี้ผมก็เป็นครั้งสุดท้ายแล้ว เพราะเหรียญหน้าเสือที่ตอบราลวัลได้ครั้งที่แล้ว น้าผมบอกว่าขอเหรียญหน้าเสือผมเลยให้ไป แล้วตะกรุดที่พี่แป็ปเช่ามาให้ผมก็ให้พี่ที่ไปปัตตานีเพราะเก็บไว้เองก็ไม่ได้เอาไปใช้อะไรให้พี่ดีกว่าเพราะเขาไปรับใช้ชาติครับ ครั้งนี้จะขอเป็นครั้งสุดท้ายขอรับ ครั้งหน้าถ้าพี่แป็ปมีกิจกรรมอีกผมจะช่วยใบ้คำตอบสำหรับคนที่ยังไม่ได้ของรางวัลทีครับ   :016: :015:

เอาเถอะคุณ ธรรมะ ยังงัยก็มาช่วยผมก็ได้แอบกระซิบคำตอบให้น้องๆบ้างสิครับ :095:

ขอรับข้อไหนที่ผมรู้ผมจะใบ้ให้สักข้อในกิจกรรมครับขอรับ

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 02 ต.ค. 2553, 10:35:44 »
อื้ม รางวัลเพียบเลย แบ่งคนอื่นมั้งสิจ้ะ
ขอแสดงความนับถือ พี่ chotipat ด้วยครับ เยี่ยมเลย  :016: :015:
และก็ขอขอบคุณพี่เอ็มด้วยครับ ที่มาใบ้ให้ด้วย ขอขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ต.ค. 2553, 10:36:32 โดย คนนนท์ »

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03 ต.ค. 2553, 08:14:05 »
อยากได้จัง

ออฟไลน์ ~>uาJวัuทoJ<~

• AlwaYs Miss Ya !! ><* คนที่คุณก็รู้ว่าใคร **
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • Twitter@MinzLadyMaFiAz
    • Yahoo Instant Messenger - KawisaraMinz@yahoo.com
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 03 ต.ค. 2553, 09:56:19 »
น้ำใจงามทั้งพี่ที่สละสิทธิ์ทั้งคุณลุงเลยค่ะ อิอิ
[shake]เดี๋ยวร้อน เดี๋ยวหนาว ไม่ค่อยเข้าใจสภาพความเป็นไป...โลกร้อนมากไปคนก็กลายเป็นหมาบ้า --*[/shake]

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 03 ต.ค. 2553, 10:30:26 »
กิจกรมดีๆสำหรับมิตรภาพดีๆ ชอบครับ ขอบคุณเจ้าของกระทู้ครับ บอร์ดไม่เหงาเลย  :050:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ต.ค. 2553, 10:30:40 โดย อภิรัตน์ »