๑๓ พ.ย. ๖๒, ๐๗:๔๔:๓๖ *

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหาขั้นสูง
  หน้าแรก   กระดานสนทนา   ช่วยเหลือ กฎ กติกา มารยาท เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: []   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามค่ะ  (อ่าน ๑๒๕๘ ครั้ง)
nsp8428
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๘๐๕๑

เวลาที่อยู่ในระบบ:
๓ วัน, ๒๑ ชั่วโมง ๕๑ นาที

ก็หมวยนี่คะ

ระบบการขอบคุณ
  ขอบคุณแล้ว: ๓๓๒๑
  รับขอบคุณ: ๑๒๓๖

ชีวิตก้าวไปข้างหน้า วันเวลาไม่เดินถอยหลัง

ระดับความสามารถ: ๑๑
ประสบการณ์: ๒๖%
พลังชีวิต: ๐%

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: ๐๓ ต.ค. ๕๓, ๑๕:๔๔:๓๒ »

เข้ากระดานสนทนาแล้ว ไม่มีรูปที่มุมบนด้านซ้ายขึ้นเลยค่ะ เป็นมาหลายวันแล้ว
ไม่ทราบเป็นเพราะเหตุใดคะ รบกวนผู้ดูแลระบบช่วยแนะนำด้วยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: NONGEAR44, pepsi, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, umpawan, Kingkhet, อภิรัตน์, touch_navara, yout, ronin

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

เว็บมาสเตอร์...
ผู้ดูแลระบบ
ลำดับสมาชิก: ๑

๔๔ วัน, ๒๓ ชั่วโมง ๕๓ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๗๑๘
  รับขอบคุณ: ๕๑๗๖

จังหวัด: นครปฐม
ประเทศ: ไทย

ระดับความสามารถ: ๑๖
ประสบการณ์: ๖๘%
พลังชีวิต: ๐.๑%

NSwnch NSwnch
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #1 เมื่อ: ๐๓ ต.ค. ๕๓, ๑๖:๓๑:๒๙ »

ถ้าหมายถึงรูป avatars แสดงตัวตนมุมซ้ายนะ ขึ้นเป็นปกติดีครับ...

๑๒ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: pepsi, gottkung, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, umpawan, โยมเพชร, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, Kingkhet, nsp8428, อภิรัตน์, touch_navara, yout, ronin

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

เฟสบุ๊ค วัดบางพระ จ.นครปฐม (หลวงพ่อเปิ่น)
www.facebook.com/bp.or.th
nsp8428
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๘๐๕๑

๓ วัน, ๒๑ ชั่วโมง ๕๑ นาที

ก็หมวยนี่คะ

ขอบคุณแล้ว: ๓๓๒๑
  รับขอบคุณ: ๑๒๓๖

ชีวิตก้าวไปข้างหน้า วันเวลาไม่เดินถอยหลัง

ระดับความสามารถ: ๑๑
ประสบการณ์: ๒๖%

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: ๐๓ ต.ค. ๕๓, ๒๒:๓๒:๕๓ »

กราบนมัสการหลวงพี่เว็บค่ะ
ไม่ใช่ตำแหน่งนั้นค่ะ คือตำแหน่งที่หน้ากระดานมุมบนซ้ายมือ ข้างเครื่องหมาย ภปร. น่ะค่ะ

กราบขอบพระคุณมากค่ะ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: อภิรัตน์, touch_navara, yout, ronin

ตั้นคนเมืองโอ่ง
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๗๖๓๕

๒ วัน, ๑๙ ชั่วโมง ๔๓ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๖๖
  รับขอบคุณ: ๑๓๒๕

จังหวัด: ราชบุรี
ประเทศ: ไทย

ระดับความสามารถ: ๑๓
ประสบการณ์: ๒๐%

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: ๐๓ ต.ค. ๕๓, ๒๒:๔๐:๒๔ »

ผม ว่าจะเป็นที่ เว็บฝากรูป นะึครับ บางทีอาจจะขัดข้อง นิดหน่อยครับ

บางครั้งผมเข้ามาก็เป็นครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: อภิรัตน์, touch_navara, yout, nsp8428, ronin

Pasqulino
ปฐมะ
ลำดับสมาชิก: ๒๑๓๔๗

๑๕ นาที

Pasqulino

*

ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ:

ระดับความสามารถ: ๑
ประสบการณ์: ๔๐%
พลังชีวิต: ๐.๔%

« ตอบ #4 เมื่อ: ๒๑ ก.พ. ๖๒, ๑๕:๒๕:๐๙ »

รูปไม่ตรงกับขนาดที่กำหนดหรือเปล่าครับ

หน้า: []   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์