ผู้เขียน หัวข้อ: วัดนางเหลียว จังหวัดลำปาง  (อ่าน 2903 ครั้ง)

ออฟไลน์ SOLSKJAER

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
วัดนางเหลียว จังหวัดลำปาง
« เมื่อ: 09 เม.ย. 2550, 11:25:04 »
ผมอยากทราบว่าวัดอยู่ที่ไหนอ่ะครับ จะไปได้ยังไง คือว่าวันที่10ผมจะไปลำปางอ่ะครับ ไปร้าน PODD แล้วจะไปกรายหลังพี่ญาด้วยอะครับ ใครรู้ช่วยบอกทีนะครับ

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ตอบ: วัดนางเหลียว จังหวัดลำปาง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 เม.ย. 2550, 11:26:20 »
แล้ววันที่10จะมีการสักยันต์กันไหมครับ ผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ เด็กลำปาง

• สดุดีความจน
  • สัตตมะ
  • **
  • แอนนิเมชัน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
    • MSN Messenger - zmclan@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: วัดนางเหลียว จังหวัดลำปาง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 เม.ย. 2550, 01:06:47 »
วัดนางเหลียว อยู่เส้นทางเดียวกับ ทางไปวัดพระแก้วดอนเต้า ครับ ลองถามคนลำปางดู ครับ ถ้าจะไปสักก็ไปประมาณ บ่ายๆ อ่าครับ ท่าน สงสัยเมลมาคุยกับผมก็ได้งับ zmclan@hotmail.com
"ภาษาไทยภาษาของชาติ !!"

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 เม.ย. 2550, 01:18:50 »
ขอบคุงมากครับ

แต่วัดอยู่อ.ไร ต.ไรอ่ะครับ ไกลจากศูนย์ข่นส่งมากไหม สามารถเดินทางไปได้ด้วยทางไหนบ้างครับ

ออฟไลน์ เด็กลำปาง

• สดุดีความจน
  • สัตตมะ
  • **
  • แอนนิเมชัน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
    • MSN Messenger - zmclan@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 เม.ย. 2550, 04:21:59 »
เจอกันใน msn น่ะครับ  ;D

ออฟไลน์ ANUCHART

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 ก.พ. 2551, 01:57:05 »
อยากรู้ว่าหลวงพี่เริ่มสักตั้งแต่กี่โมงครับแล้วเสร็จกี่โมงครับแล้วต้องไปวันไหนถึงจะได้สักเร็วๆครับ
ค่าครูเริ่มต้นเท่าไหร่ครับ ช่วยตอบผมด้วยครับขอบคุณล่วงหน้าครับ