ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยดูให้หน่อยครับว่ายันต์ที่ผมได้มายันต์อะไรครับ  (อ่าน 1950 ครั้ง)

ออฟไลน์ ake

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
พอดีผมไปสักมาอะครับ แล้วพอสักเสร็จก็ถามพี่ผู้ชายที่ดูแลที่กุฏิ พี่ที่กุฏิบอกว่ายันต์หอมเชียงอะครับ แต่ผมสงสัยว่าทำไมมันเล็กจังอะครับ ปกติผมดูในกระทู้เก่าๆเห็นแต่ใหญ่ๆทั้งนั้นเลยอะครับ ถ้าใช่หรือไม่ใช่อย่างไง พี่ๆช่วยดูให้หน่อยครับ

ออฟไลน์ mongjoto

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - mongjoto@hotmail.com
    • อีเมล
ผมขอเดาว่ายันต์เกราะเพชร แต่ไม่รู้จะใช่รึป่าวนะครับ เพราะลายสักเหมือนเป็นเส้นและเป็นสี่เหลี่ยม
ผิดถูกขออภัยนะครับ แค่อยากออกความคิดเห็น

ออฟไลน์ ลูกผู้ชายตัวจริง

• สัตตมะ
  • **
  • กูจะกลับมากู้แผ่นดิน ให้พ้นภัยศัตรู
    • MSN Messenger - namo159@HOTMAIL.COM
    • อีเมล
เหมือนกับการสัก เฉพาะอักขระ ธรรมดา ถ้าเป้นยันต์เกราะเพชร ก็จะมีเส้นโยงไปโยงมา
ผิดถูกขออภัยนะครับ

ออฟไลน์ เด็กลำปาง

• สดุดีความจน
  • สัตตมะ
  • **
  • แอนนิเมชัน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
    • MSN Messenger - zmclan@hotmail.com
    • อีเมล
สักวันนี้หรือปล่าวครับ ถ้าอยากให้เห็นลายชัดๆต้องรอพรุ่งนี้ครับ  ดูแล้วน่าจะเป็นอักขระเหมือนที่คุณ ลูกผู้ชาย (ตัวจริง)  กล่าวมาล่ะครับ
"ภาษาไทยภาษาของชาติ !!"

ออฟไลน์ ๛พุทธานุภาพ๛

• ปัญจมะ
  • " ชีวิตไม่มีคงกะพัน ความดีเท่านั้นจึงอยู่คงดี "
    • อีเมล
อักขระยันตัง สันตัง วิกรึง คะเร  เป็น อักขระ ครับ ฟันธง ..
"บุญอยู่กับคนทำ  กรรมอยู่กับคนก่อ"