ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญหล่อหลังธรรมจักร ปี2535 (ฝากพี่เจมส์ชมครับ)  (อ่าน 2508 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
เหรียญหล่อธรรมจักร หลวงปู่เปิ่น ปี2535 เนื้อเงิน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 พ.ย. 2553, 05:56:08 โดย ~เสน่ห์ack01~ »

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ บางแก้วฟ้า

• สัตตมะ
  • **
ผมบางแก้วฟ้าครับ
ไม่ใช่พี่เจมส์ แต่ขอชมด้วยคนครับพี่

สวยจริงๆครับ ดูแปลกตาไม่เคยเห็นเลย
น่าจะมีน้อย หายาก มีเฉพาะในกลุ่มลูกศิษย์
สุดยอดครับพี่เอ็กซ์

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

สวยมากครับ แต่เหมือนคราบแป้งยังอยู่ตามซอกนะครับ ไม่เงาเหมือนปิดตายันต์ยุ่งเลยครับ อิอิ สงสัยจัง???? ทำไงดีครับ

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

สวยงามมากครับ สำหรับหลวงพ่อเนื้อเงินและขอบคุณมากครับสำหรับรูปอุปกรณ์เครื่องมือซีลพระราคาย่อมเยา

ขอบคุณอีกครั้งครับ

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
:074: :074: :074: สวยๆทั้งนั้นเลยครับ
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง

อนุญาตพี่ ~เสน่ห์ack01~ ด้วยครับ ร่วมด้วยช่วยกันโพส ...สวัสดี
ขออภัยที่ถ่ายเอียง :001: :002: :001:

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
 O0...โอ้โห..กองทัพพระเครื่องหลวงพ่อเปิ่นแบบเนื้อเงินมาเยือน...เว็บวัดบางพระ :073:
...Ronaldo 2007ผู้น้อยขอคาราวะ.. :054:
...ส่วนท่านnok2009 (ขออนุญาตใช้คำบ้านๆ)..ถ้ามันถ่ายภาพตรงๆ..มันจะอลังการงานสร้างขนาดไหนว่ะเนี่ย..  :004:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง

ธรรมจักรทองคำครับผมฝากให้พี่เจมส์และพี่~เสน่ห์ack01~ชมครับนำมาเป็นวิทยาทานศึกและสะสม

ขอยืมคุณแม่มาถ่ายครับ :001:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 พ.ย. 2553, 08:38:50 โดย nok2009 »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..

ขอบคุณภาพ จากพี่ เอ็กซ์  และ ท่าน นก ค่ะ
เยอะแยะ..สวยงาม จนตาลายยยย

ท่าน นก ที่ไม่พอเก็บ บอกนะคะ :095:

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
สุดยอดดดดมากครับ แต่ละท่าน   :015:

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
เนื้อเงินสวยยย

ดูไปเรื่อยๆ เจอทองตบท้ายอีก จ๊ากกกก

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ Kingkhet

• อตฺตา หเว ชิตํ เสยฺโย ชนะตนนั่นแหละประเสริฐกว่า
  • สัตตมะ
  • **
ขอบคุณที่แบ่งกันชมครับ สวยๆทั้งนั้นเลย คราวหน้าถ้ามีเวลาขอระยะประชั้นชิดนะครับ 20;

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
งดงาม อลังการ ค่ะ
ขอบคุณทุกท่าน ที่นำมาให้ชม
  :054:
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple