ผู้เขียน หัวข้อ: รูปหลวงปู่เปิ่นที่มีอยู่ที่บ้านครับ  (อ่าน 1488 ครั้ง)

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ hanuman

• ปัญจมะ
น่าจะแบ่งซักรูปนะพี่นะ จะเอามาไว้ที่ร้าน 555  :002: :002: แซวเล่นครับ

ขอบคุณครับที่เอามาให้ชม
[shake]เป็นแค่คนผ่านมา แต่ศรัทธาด้วยใจ[/shake]

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
ขอบคุณที่นำมาให้ชมกันครับ

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ Kingkhet

• อตฺตา หเว ชิตํ เสยฺโย ชนะตนนั่นแหละประเสริฐกว่า
  • สัตตมะ
  • **
ขอบคุณครับ สวยงามทุกๆรูป รูปที่ 4 มีแล้วให้หลวงพ่อสำอางค์ท่านจารให้
แต่อยากได้รูปที่ 5 จังเลยครับ พอจะหาได้ที่ไหนครับ 15;

ออฟไลน์ chinjung

• ปัญจมะ
สวยงามมากครับ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
รูปอยู่ในเวปครับไม่รู้หน้าไหนนานมากแล้ว
พวกพี่ๆในเวปเค้าทำไว้ให้สมาชิกโหลดครับ :045:
มีอีเมลหรือเปล่าวเดี๋ยวส่งไฟล์ไปให้ครับ
คุณKingkhet
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พ.ย. 2553, 03:44:28 โดย จิ๋ววัดตะกล่ำ »

• สัตตมะ
  • **
อีกรูปครับพี่ๆน้องๆ