ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเห็นยันต์ตะกร้อครับ  (อ่าน 3308 ครั้ง)

ออฟไลน์ ๛*[•OattO•]*๛

• ปัญจมะ
  • นะมะพะทะ นะโมพุทธายะ .....
    • MSN Messenger - Pm@Pm.com
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
อยากเห็นยันต์ตะกร้อครับ
« เมื่อ: 22 เม.ย. 2550, 06:29:37 »
ตามหัวข้อเลยครับ คืออยากเห็นรูปลายยันต์ตะกร้ออะครับ ถ้าเป็นแบบใช้ปากกา ใช้ดินสอวาด ยิ่งดีใหญ่เลยครับ ขอความกรุณาด้วยนะครับ :001:
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ณัฐ

• ปัญจมะ
ตอบ: อยากเห็นยันต์ตะกร้อครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 เม.ย. 2550, 07:11:29 »
รูปถ่ายหลังโต๊ะหมู่ ปี 04 ของหลวงพ่อสุด วัดกาหลงครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
ศิษย์บ่มีครู อยู่มิจีรัง
ครูบาอาจารย์อยู่เหนือหัว

ออฟไลน์ ณัฐ

• ปัญจมะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 เม.ย. 2550, 07:12:41 »
ยันต์ตะกร้อครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ ๛*[•OattO•]*๛

• ปัญจมะ
  • นะมะพะทะ นะโมพุทธายะ .....
    • MSN Messenger - Pm@Pm.com
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 เม.ย. 2550, 07:54:38 »
ขอบพระคุณมากครับ :o :o :o

ออฟไลน์ GodsteP

• จตุตถะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 เม.ย. 2550, 12:04:13 »
โห ของท่าน ลพ.สุด เลย พึ่งเคย เห็น
อยากเห็นมานานละครับ ขอบคุณ ครับที่นำมาแบ่ง ปันกันชม

ออฟไลน์ NaMaPaTa

• ปัญจมะ
  • { ลูกหลวงพ่อบ้านแหลม }.....(((ศิษฐ์หลวงพ่อเปิ่น)))
    • MSN Messenger - SIT1802@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 เม.ย. 2550, 12:04:45 »
ยันต์สวยจริงๆ........ ? :005:
อิติปิโสวิเสเสอิ�� � � อิเสเสพุทธะนาเมอิ
อิเมนาพุทธะตังโสอิ� � � อิโสตังพุทธะปิติอิ

ออฟไลน์ HEA_WOY!

• จตุตถะ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 เม.ย. 2550, 03:15:05 »
สวยดีคราบ