ผู้เขียน หัวข้อ: บรรยากาศงานลอยกระทงวัดบางพระเล็กๆน้อยๆ  (อ่าน 2267 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
เวทีสำหรับน้องๆนักเรียนมาโชว์ความสามารถ

พี่ ~เสน่ห์ที~กับ ~เสน่ห์ ต้นน้ำ~

คุณ~เสน่ห์กวาง~กับพี่~เสน่ห์เอ~

วันวานยังหวานอยู่ของพี่ที

ขออภัยในบางลีลา พรุ่งนี้มีเรียนเช้า นอนแล้วครับฝันดี
:114: :114: :114:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
ขอบคุณต้นน้ำ จ้ะ ภาพมาไวมาก 555+

**พี่ทีคิดถึงใครหรอคะ  ถ่ายคู่กะ คิงคอง สื่อถึงใครรึเปล่าเอ่ย... :007:

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันที่นำภาพบรรยกาศวันลอยกระทงโดยรวมมาให้ชมนะครับ
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ โยมเพชร

• ^^ของจริงนิ่งเป็นใบ้ ของพูดได้ไม่ใช่ของจริง^^
  • สัตตมะ
  • **
  • ^^สิบโทรักจริง เสมียนยุทธการ^^
ขอบคุณครับ หล่อๆ สวยๆ ทุกคนเลยนะ สายเสน่ห์เนี่ย :002: :002: :002:

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด

ว้า . . . เสียดายจังปีนี้ . . .อดไป . . . ติดภาระกิจเร่งด่วน . . .  :063:

ขอบคุณครับสำหรับภาพ  นายแบบ และนางแบบ สวย หล่อ ทุกท่าน . . . ครับ  :015:

ป.ล

ท่าน เส่นห์ที   37; น่าจะกำลังคิดถึง อาเฮีย . . .  ? อยู่มั้ง . . . ครับ

31;

ออฟไลน์ job@love

• เด็กวัด
คนที่ถ่ายคู่กะคิงคองขนาดจะลอยกระทง ยังใส่วิญญาณหุ่นพยนต์เลย คริ คริ
พี่เอกะน้องกวางระวังตกน้ำนะ เด๋วน้ำจะแห้ง  :095:
      "สุญญตา"  "มีชีวิตโดยไม่มีตัวตน หรือ การมีตัวตนซึ่งมิใช่ตน"

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ขอบคุณครับ สำหรับภาพบรรยากาศ

เสียดายจังที่ไม่ได้ไป ...   ผมมันคนไม่มีคู่ปีนี้ก็เลยต้องลอยคนเดียวอีก   :095:

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
 O0...พึ่งมารู้วันลอยกระทงปีนี้นี่เอง..คุณทีคือพวกเสื้อแดง..ส่วนต้นน้ำ..พวกเสื้อส้ม.. :009:
...เห็นรูปตอนแรก..เฮ้ยคุณที..จะเอาหมวกกันน๊อค..ลอยด้วย..สุดยอด(อะ..ม่ายช่าย.. :009:)
...ส่วนต้นน้ำ..เอาเป้สะพายหลังไปด้วย..จากที่สังเกตุดูจากสายตา..ตอนลอยก็ห่างไกลผู้คน.. :073:
…555..พี่ฟอรด์..สบชัย..รู้นะ..ว่าต้นน้ำคิดอะไรอยู่... :035:
...(ช่วงนี้ให้ทำเสียงแบบอาฉี..จะได้อารมณ์มากส์)..โอ้..ใช่แล้ว..ต้นน้ำเล่นปลาสวายวัดเข้าแล้ว :005:
…(เค้าแอบเห็น..ใช้โพลาลิสทำทุ่นด้วยแหละ :095:)
...ส่วน..น้องกวาง..กับพี่เอ..ยังน่ารักเหมือนเดิม.. :026:จากที่เห็น..ตลิ่งแข็งแรงดี..คงไม่เป็นอะไร :095:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ทอม~

• จตุตถะ
    • อีเมล
 15;   อิจฉามาก...ถึงมากที่สุด.........  15;

:016:   แหม !  ไปกันครบคู่เลยทีเดียวเชียวนะน้อง....     :006:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ขอบคุณแก๊งค์เสน่ห์ทั้ง4คนสำหรับภาพบรรยากาศงานลอยกระทง ที่วัดบางพระครับ

เดินทางไปงานทอดกฐินที่ขอนแก่นครับ เลยไม่ได้ไปร่วมงานด้วยเลย

คิดถึงทุกคนจังเลยครับ :001:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณครับสำหรับบรรยากาศวันลอยกระทง ผมไม่ได้ไปไหนเลยครับ :065:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
ขอบคุณ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~ สำหรับภาพบรรยากาศสวยๆอยากไปบ้างจังเลย  :005:  :005:  :005:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พ.ย. 2553, 09:28:12 โดย จิ๋ววัดตะกล่ำ »
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
ภาพบรรยากาศ น่ารักดีคะ  :025:

เซอร์ไพร์มากมาย  :073: กับการเปิดตัว >น้องคิงคอง< ของคุณที
ได้ยินมาข่าวมานาน เพิ่งเห็นตัวจริงวันนี้เอง  :095:

ขอบคุณต้นน้ำสำหรับภาพงานลอยกระทงด้วยคะ
:089: :097:
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple