ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกวัดบางพระท่านใดมีใครรู้จักพระฤาษีพยัคฆราชมุนี(อาจารย์พล พยัคฆราช) บ้างครับ  (อ่าน 3295 ครั้ง)

ออฟไลน์ พัน ร. มทบ.๑๑

• สัตตมะ
  • **

สมาชิกวัดบางพระท่านใดมีใครรู้จักพระฤาษีพยัคฆราชมุนี(อาจารย์พล พยัคฆราช) บ้างครับ
มีคนพูดกันว่าท่านสามารถเป่าทองคำเปลวให้ทะลุกระดาษโดยไม่ต้องเปิดออกเข้าไปในกระโหลกได้ด้วยครับและท่านสามารถเรียกทองในตัวออกมาได้ด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ธ.ค. 2553, 10:00:57 โดย พัน ร. มทบ.๑๑ »

ออฟไลน์ The_Club

• จตุตถะ
ท่านนี้ผมไม่รู้จักครับ แต่ถ้าพูดถึงการเป่าทองเข้าไปในตัวโดยที่ไม่ต้องเปิดกระดาษเลย
มีอยู่ที่หนึ่งครับใน จ.พระนครศรีอยุธยา ซึ่งผมและเพื่อนได้ไปพิสูจน์ด้วยตนเองแล้วครับ ลองหาดูนะครับ

ออฟไลน์ !!!โบ เด็กป่า!!!

• สัตตมะ
  • **
ตอบ: สมาชิกวัดบางพระท่านใดมีใครรู้จักพ&
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 ธ.ค. 2553, 10:56:06 »
รอผู้รู้มาตอบครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ธ.ค. 2553, 10:59:43 โดย !!!โบ เด็กป่า!!! »

ออฟไลน์ praw007

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ท่านเก่งมากครับผมยอมรับจริงๆของต้องรองไปดูเอง
ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น[/font]