ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยู่เชียงใหม่บ้างคร้าบบบ รบกวนหน่อยนะคับ  (อ่าน 1965 ครั้ง)

ออฟไลน์ เด็กเชียงใหม่

• ตติยะ
  • จอมขมังเวทย์แห่งนครพิงค์
    • MSN Messenger - minnakrub@hotmail.com
ใครรู้ที่สักยันต์ในเชียงใหม่บ้างคับ
นะโมพุทธายะ นะมะพะทะ จะภะกะสะ นะมะอะอุ
สุวิอะนะสะมะ อะสังวิสุโลปุสะพุภะ
สุวะอังอาภะ นิมุปัสสะ

ออฟไลน์ 7day

• จตุตถะ
  • KMITNB~~ [--cc37 ™--]
อยากรู้เหมือนกันครับ
ที่เป็นสายของ ลพ.เปิ่นอ่ะครับ
เพราะเคยไปสักที่วัดบางพระมาแล้ว ตอนนี้ย้ายมาเรียนที่เชียงใหม่
รบกวนพี่ๆ ผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยครับ
-----  อยู่ได้เพราะยอม  ยอมได้เพราะรัก -----

ออฟไลน์ ละอ่อนลำปาง

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ถ้าต้องการจริง ๆ ก็ที่ลำปางคับ ศิษย์หลวงปู่เช่นกันคับ นามท่านคือ พระอาจารย์สิงหนาท วัดนางเหลว ทางเข้าวัดพระแก้วดอนเต้าคับ ท่านสนิทกับหลวงพี่แป๋วที่วัดบางพระสนิดกันดีเลยทีเดียว

ออฟไลน์ เด็กลำปาง

• สดุดีความจน
  • สัตตมะ
  • **
  • แอนนิเมชัน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
    • MSN Messenger - zmclan@hotmail.com
    • อีเมล
แนะนำลำปางเช่นเดียวกันครับ คุณ7day เรียนที่ไหนครับ ผมก็เรียนที่เชียงใหม่เหมือนกัน? ?
"ภาษาไทยภาษาของชาติ !!"

ออฟไลน์ 7day

• จตุตถะ
  • KMITNB~~ [--cc37 ™--]
ผมเรียน เทคโนตีนดอยครับ
แล้วคุณ เด็กลำปาง ล่ะครับ...

ออฟไลน์ เด็กลำปาง

• สดุดีความจน
  • สัตตมะ
  • **
  • แอนนิเมชัน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
    • MSN Messenger - zmclan@hotmail.com
    • อีเมล
ผมก็มีเพื่อนอยู่เทคโนตีนดอยครับ เรียนช่างก่อสร้าง แต่ผมเรียนที่ มช อ่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ธ.ค. 2550, 05:50:39 โดย เด็กลำปาง »