ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำชี้แนะด้วยนะครับ  (อ่าน 860 ครั้ง)

ออฟไลน์ banmung

• ความสุขถ้าแบ่งปันมีแต่จะเพิ่มขึ้นฉันใด ความทุกข์ถ้าแบ่งก็มีแต่จะลดลงฉันนั้น
  • สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น บ้านบารมีครู จ.อุดรธานี
ขอคำชี้แนะด้วยนะครับ
« เมื่อ: 23 ธ.ค. 2553, 11:32:29 »
คือว่าผมเป็นสมาชิกใหม่ทั้งในเวปแล้วก็วัดบางพระด้วยนะครับ  ปํญหามีอยู่ว่าผมอยากจะไปสักยันต์ ที่วัดผมจะไปค้างคืนที่วัดได้ไหมครับ
 คือว่าบ้านอย่สกลนคร  แล้วงบก็มีจำกัดด้วยนะครับ  คือว่ากะจะไปค้างสัก สองคืน ครับ ประมาณเดือนกลางๆเดือนกุมภาพันธ์จะได้ไหมครับ

ขอขอบพระคุณไว้ล่วงหน้านะครับ

ขอบคุณครับ

ต้นไม้ที่สูงเพียงฟ้าล้วนเคยเท่าหญ้าเพียงดิน พญาเหยี่ยวที่โผบิน ยังต้องหัดบินมาก่อน

ออฟไลน์ NONGEAR44

• นวมะ
    • MSN Messenger - en2005f@hotmail.com
ตอบ: ขอคำชี้แนะด้วยนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 ธ.ค. 2553, 09:05:41 »
ค้างได้ครับ ที่หอสวดมนต์ครับ

ผิดพลาดประการใดต้องขออภัยด้วยครับ