ผู้เขียน หัวข้อ: แม่นางพิมพ์.ที่พระอาจารย์ปุ้ม วัดศาลาแดงสร้างถวายหลวงพ่ออั๊บ วัดท้องไทร  (อ่าน 2939 ครั้ง)

ออฟไลน์ golfy1

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล

ถือว่าเป็นรุ่นแรกที่หลวงพ่ออนุญาติให้คนนอกสร้างครับ..มวลสารเพียบ

ออฟไลน์ golfy1

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล

ล็อกเก็ตฤาษีหน้าเสือ..ของพระอาจารย์ปุ้ม วัดศาลาแดง

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
ออกให้บูชาที่วัดศาลาแดง หรือ วัดท้องไทร ครับ
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
ด้วยความเคารพครับ
   แม่นางพิม ที่วัดท้องไทร น่าจะยังมีอยู่ครับ
หรือถ้าที่วัดศาลาแดง   คงต้องถามผู้ดูแลวัตถุมงคล เพราะไม่เห็นว่าง
ในตู้กุฎิพระอาจารย์ปุ้มนานแล้วครับ

ส่วนล๊อตเก็ตที่วัดศาลาแดงเลยครับ
แน่นอน
   ขอบคุณครับ
 Gearmour