ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเหรียญหลวงพ่อเปิ่นครับ  (อ่าน 1426 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขุนกระบี่

• ฉัฏฐะ
  • *
พระอาจารย์ต้อยได้เมตตามอบพระเหรียญหลวงพ่อเปิ่นด้านหลังเป็นพระเจ้าตากมหาราชทรงม้าชูดาบ  แต่ไม่มีปีที่สร้าง  ไม่ทราบว่าใครพอรู้ปีที่สร้างและสร้างในวาระโอกาศใดครับขออภัยที่ไม่มีรูปภาพประกอบ  ขอบคุณครับและโชคดี  รวยๆๆตลอดปีครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ตอบ: สอบถามเหรียญหลวงพ่อเปิ่นครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 ม.ค. 2554, 01:05:39 »
สร้างปี 2553