ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญครับ  (อ่าน 1659 ครั้ง)

ออฟไลน์ 8

• นับถือเพราะมีราคา
  • ประธาน
  • ฤา คุณค่านั้นมาจากใจ
ขอเชิญครับ
« เมื่อ: 04 พ.ค. 2550, 10:56:13 »
ขอเชิญร่วมทอดผ้าป่า เพื่อสมทบทุนซื้อเครื่องมือแพทย์ให้กับโรงพยาบาลหลวงพ่อเปิ่น
ในวันที่ ๑๕ พฤษภาคม ๒๕๕๐
ณ   กุฏิ พระอาจารย์ต้อย  วัดบางพระ นครปฐม
เวลา ๑๐.๐๐ น.  ถวายผ้าป่า
เวลา ๑๑.๐๐ น.  ถวายภัตตาหารเพล
เสร็จพิธีขอเชิญร่วมรับประทานอาหาร
และรับวัตถุมงคลเป็นที่ระลึก
+++++++++++++ในงานครั้งนี้ขอขอบพระคุณ++++++++++++
++พระอธิการเมตไตร   เจ้าอาวาสวัดศิลางู
++ดร.ไมตรี  บุญสูง ศิษย์และลูกบุญธรรม หลวงพ่อเปิ่น
ที่ได้มอบวัตถุมงคล องค์จตุคามรามเทพ รุ่นเพชรสมุย
เพื่อมอบให้กับผู้ร่วมทำบุญในครั้งนี้ :054: :054: :054:
someone like this..........

ออฟไลน์ เด็กเชียงใหม่

• ตติยะ
  • จอมขมังเวทย์แห่งนครพิงค์
    • MSN Messenger - minnakrub@hotmail.com
ตอบ: ขอเชิญครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 พ.ค. 2550, 02:44:33 »
ร่วมอนุโมทนา สาธุคับ
นะโมพุทธายะ นะมะพะทะ จะภะกะสะ นะมะอะอุ
สุวิอะนะสะมะ อะสังวิสุโลปุสะพุภะ
สุวะอังอาภะ นิมุปัสสะ

ออฟไลน์ ลูกผู้ชายตัวจริง

• สัตตมะ
  • **
  • กูจะกลับมากู้แผ่นดิน ให้พ้นภัยศัตรู
    • MSN Messenger - namo159@HOTMAIL.COM
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 พ.ค. 2550, 12:15:00 »
อนุโมทนา สาธุคับ

ออฟไลน์ DekSamui

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 พ.ค. 2550, 11:27:11 »
ไปแน่นอนครับ...คิดถึงหลวงน้าต้อยมากครับ..สาธุ :) :) :) :054: :054: :054:

ออฟไลน์ พาหุง

• สัตตมะ
  • **
  • ศรัทธา วัดบางพระ
    • MSN Messenger - athiphong90@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 พ.ค. 2550, 04:13:36 »
อนุโมทนา สาธุคับ
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ� สูงต่ำอยู่ทำตัว