ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีไฟล์ที่เป็นลายมือเขียนหรือไฟล์แบบไหนก็ได้เป็นธรรมทานบท  (อ่าน 1880 ครั้ง)

ออฟไลน์ OroseO

• ปฐมะ
  • *
รบกวนหน่อยค่ะใครมีไฟล์ PDF เป็นลายมือเขียนหรือไฟล์แบบไหนก็ได้ที่เป็นธรรมทานบทเรื่อง "ประสบการณ์วิญญาณและการอุทิศบุญของคน"ธรรมดา" บ้างค่ะ
รบกวนขอหน่อยค่ะ หากมีก็สามารถส่ง File มาที่ E-Mail. : xxxxxxxxxxxxxx ได้นะคะ

๑๐. เพื่อรักษาสิทธิส่วนบุคคลและเพื่อป้องกันเหตุไม่พึงประสงค์อันจะเกิดขึ้น ดังนั้นห้าม วางเบอร์โทรศัพท์ วางลิงค์ อีเมล์ ที่อยู่ โดยเด็ดขาด (เพิ่มเติม: ๓๑ ก.ค. ๕๒)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ม.ค. 2554, 02:29:29 โดย ~เสน่ห์ต้นน้ำ~ »

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

ลองหาในกูลเกิ้ลเลยนะครับ เสริทหาตามนี้ "ประสบการณ์วิญญาณ  การอุทิศบุญของคน .pdf " มีเยอะแยะมากมายครับ

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน