ผู้เขียน หัวข้อ: ยันต์องค์พระ(น้ำมัน)ได้รับความเมตาจาก พ  (อ่าน 3225 ครั้ง)

ออฟไลน์ mac_novo

• สัตตมะ
  • **
ไม่รู้ว่าผมเรียกถูกหรือเปล่า ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยน่ะครับ ได้รับความเมตาจากพระอาจารย์พันมาวันนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ม.ค. 2554, 11:03:41 โดย mac_novo »

• สัตตมะ
  • **
ภาพไม่ขึ้น ขอโทษด้วยน่ะครับ

ออฟไลน์ spy915

• ขอเป็นพระเอก
  • ทุติยะ
  • **
ใช่แบบนี้หรือเปล่า ของผมแบบสักหมึกครับ  เห็นภาพไม่ขึ้นเลยช่วยลงให้ครับ
ใช้กล้องมือถือถ่าย ไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
งดงามเข้มขลังค์ดีครับ
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

• สัตตมะ
  • **
ถูกต้องครับคุณspy915  ขอบคุณมากที่ช่วยuploadภาพ ไม่ทราบว่าพุทธคุณด้านไหน เห็นพระอาจารย์บอกออกว่าวันนี้เอาของเย็นๆไปแล้วกัน

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
สวยดีครับ..ชื่อยันต์ก็ดี.. :016:

ออฟไลน์ จอมขมังเวทย์1

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ขอบคุณมากเลยนะครับ......ที่นำรูปสวยๆมาให้ชม......สวยงามมากครัม....... :093: :093: :093: :025: :025: :025: :058: :058: :058:

ออฟไลน์ sonar

• จตุตถะ
  • มีหมาเป็นเพื่อน ดีกว่ามีเพื่อนหมาๆ
ชัดนะครับ
รักคุด� เเถมตุ๊ดยังเมิน

ออฟไลน์ sounthen boy

• สัตตมะ
  • **
เข้มขลังมากครับ ท่านเป็นพระที่มีเมตตาสูงครับ ปัจจุบัน จำพรรษาอยู่ที่วัดโคปูน สิงห์บุรี ครับ ทางเข้าวัดไชโยครับ

***อิสระชนคนนครศรีฯ***

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
เมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมา...

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
ชอบภาพของคุณ big tod จริงๆ

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
ทำเข็มสักไปถวายท่าน เมื่อ 16 ม.ค. 54 ท่านก็เลยประเดิมเข็ม
กระทู้ เจ็ดแบก ฝากมาให้จ้ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ก.พ. 2554, 11:22:52 โดย tor.20 »

ออฟไลน์ จอมขมังเวทย์1

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
งดงามมากเลยนะครับ........ยันต์...กระทู้...เจ็ดแบก..........สวยงามมากเลยครับ...อยากจะได้บ้างจังเลย..... : :093: :093: :093: :025: :025: :025: :058: :058: :058: :015: