ผู้เขียน หัวข้อ: ขอปรึกษาครับ  (อ่าน 3606 ครั้ง)

ออฟไลน์ ka

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ขอปรึกษาครับ
« เมื่อ: 29 ม.ค. 2554, 03:15:13 »
ถ้าเราลงสาริกาที่ลิ้น ลงทองที่ตัว สักยันต์ทั้งหมึก และนำมัน เราจะทำออลลัลเซ็กให้ผู้หญิงจะเสื่อมไหมครับ ไม่ได้ลามกครับ ขอปรึกษาจริงๆ ขอบพระคุณครับ

ออฟไลน์ ka

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ขอปรึกษาครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 ม.ค. 2554, 03:20:57 »
เราจะสักยันหลายอาจารได้ไหมครับ จะทับกันไหมครับ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ตอบ: ขอปรึกษาครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 ม.ค. 2554, 09:13:24 »
สักยันต์หลายครูบาอาจารย์ได้แต่อย่าให้เยอะเกินพอดีๆๆ ทางที่ดีอย่าสักหลายสายหลายสำนักเพราะเหมือนเป็นการไม่เชื่อมั่นในครูบาอาจารย์เรา
หรือบางสำนักอาจมีข้อห้าม ที่สักไปแล้วห้ามไปสักกับที่อื่น(โดยเด็ดขาด)เช่นสายวัดสาลีโข ควรศึกษากับสำนักที่ท่านจะสักให้ดีก่อนมีข้อห้ามอะไรบ้าง

ถ้าลงสาริกาที่ลิ้น โดยปกติการทำออลลัลเซ็กให้ผู้หญิง ของจะเสื่อมทันที
ส่วนเรื่องสักแล้วไปทำทำออลลัลเซ็กให้ผู้หญิง แล้วแต่สำนักนั้นๆจะห้ามหรือไม่ห้าม ควรศึกษาให้ดีก่อน ..

ทางที่ดีเอาซักที่เถอะครับ หลายที่ได้แต่อย่าหลายสายมาก  และเรื่องข้อห้ามควรถามแต่ครูบาอาจารย์สำนักนั้นให้ดีเพื่อเป็นการไม่หลบหลู่ครูบาอาจารย์ และอาจมีผลกระทบมากหรือน้อยก็ขึ้นอยู่กับสายวิชานั้นๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ม.ค. 2554, 09:15:14 โดย ~@เสน่ห์เอ็ม@~ »

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 ม.ค. 2554, 10:09:05 »
ผมขอรบกวนสอบถามเพิ่มเติมครับ...ถ้าสักที่สายวัดบางพระมีข้อห้ามเรื่องออรัลเซ็กกับภรรยาหรีอเปล่าครับ..(ขอโทษด้วยนะครับถ้าคำถามไม่เหมาะสมไม่มีเจตนาที่จะลบหลู่หรืออนาจาร..แค่อยากรู้ข้อมูลจริงๆที่แน่นอน  ขอบคุณมากๆครับ)
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 ม.ค. 2554, 10:27:27 »
ของวัดบางพระไม่มีครับ แต่พระอาจารย์บางรูปท่านได้เรียนเสริมจากครูบาอาจารย์ท่านอื่นสายวิชาอื่นมาก็มีครับ
ไม่ทำได้ก็ดีสุดครับ ...หรือไม่เรียนถามพระอาจารย์ที่สักให้..ตามตรงดีที่สุดครับแล้วจะสบายใจ 

แต่ที่แน่ๆ สาริกาลิ้นทองเสื่อมแน่นอนถ้าทำ

ออฟไลน์ chawalit

• ตติยะ
  • เป็นหัวหมาดีกว่า เป็นหางราชสีห์
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 ม.ค. 2554, 08:28:42 »
เสี่อมครับ ทำให้จิตเราตกเพราะใครก็รู้ ว่ามันไม่ดีต่อตัวเราและสุขภาพของเรา ไม่ควรครับ:069:

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 ม.ค. 2554, 12:16:38 »
ถ้าลงวิชา ของไสยดำ ไม่เสื่อม
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ SURVEY37

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 31 ม.ค. 2554, 12:51:07 »
ผมเคยสอบถามท่าน อาจารย์หนวดโดยตรง แม้แต่ผู้หญิงคร่อม ยังไ่ม่ได้เลยครับ