๑๘ ก.ย. ๖๒, ๑๔:๕๓:๔๒ *

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหาขั้นสูง
  หน้าแรก   กระดานสนทนา   ช่วยเหลือ กฎ กติกา มารยาท เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: []   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวสารความคืบหน้าเรื่องเสื้อเว็บบอร์ด รุ่น๓  (อ่าน ๓๔๖๕ ครั้ง)
โองการยันนะรังสี
ผู้ดูแลระบบ
ลำดับสมาชิก: ๓

เวลาที่อยู่ในระบบ:
๔๗ วัน, ๒ ชั่วโมง ๒๓ นาที

ระบบการขอบคุณ
  ขอบคุณแล้ว: ๓๘๙
  รับขอบคุณ: ๑๒๘๑๖

หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง

ระดับความสามารถ: ๒๕
ประสบการณ์: ๖%
พลังชีวิต: ๐.๑%

« เมื่อ: ๐๙ ก.พ. ๕๔, ๑๘:๓๗:๔๓ »

วันนี้ ๑๖/๒/๒๕๕๔ นำ ตัวอย่างเสื้อเว็บบอร์ด รุ่น ๓  มาให้ชมกัน แล้ว ครับ

ส่วนรายละเอียดในการสั่งจองและชำระค่าเสื้อ รอติดตามกระทู้จาก หลวงพี่เว็บ เลยครับ

สิ่งสำคัญ ต้องขอขอบคุณ  คุณปราณจิต (ที่ปรึกษากิตติมศักดิ์บอร์ด)  ของเราเป็นอย่างสูง

ในการออกแบบ เสื้อ สวยๆให้กับเว็บบอร์ดวัดบางพระของเราทั้ง ๓ รุ่นเลยครับ

ขอล๊อคกระทู้นี้เลยนะครับ

ส่วนราคาในการสั่งจอง ในเบื้องต้น จะอยู่ในราคา 350 - 380 บาท

ส่วนที่เพื่อนๆเป็นกังวล ว่าจะทำไม่ทัน นั้น ทางทีมงานได้จัดทำเสื้อมาแล้วสองครั้งก็ไม่มีอะไรผิดพลาดนะครับ

เพราะว่าโรงงานที่ไปสั่งตัดนั้นเป็นโรงงานตัดเย็บเสื้อผ้าขนาดใหญ่ ที่ผ่านมา 2ครั้งก็ใช้ระยะในการตัดเย็บประมาณ 15 วัน

แต่สาเหตุส่วนมากที่ล่าช้า เพราะว่าสมาชิกที่สั่งจองและโอนเงินไม่ล่าช้าไม่ตามวันเวลาที่ได้กำหนดให้

ดังนั้น จึงขอให้สมาชิกท่านที่สนใจ เตรียมพร้อมตั้งแต่เนิ่นๆ ติดตามกระทู้สั่งจองเสื้อจาก  หลวงพี่เว็บ เร็วๆนี้ ครับ

๔๒ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: Chotipat, Ronaldo 2007, nsp8428, ~เสน่ห์ack01~, !!!โบ เด็กป่า!!!, PYT, nok2009, SIC, princo, หอมเชียง, 48ce055, พัน ร. มทบ.๑๑, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, aekkamol, คนรักษ์พระ, นันท์นภัส, ICELAND, phetsung, bangphralism, berm, touch_navara, jvitoon, Tiger Number NINE, berth1999, nongff, Naraphat, Ome, derbyrock, Kingkhet, tor.20, เฟืองทอง, จิ๋ววัดตะกล่ำ, beer3515, aehjomthong, kaitak, ตามพรลิงค์, paksuda, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, ...ปราณจิต..., [= Jo_o* =], ทราย บางเลน, Faith in Buddhism

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ๑๖ ก.พ. ๕๔, ๑๖:๔๐:๑๖ โดย โองการยันนะรังสี » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

nutwat
จตุตถะ
ลำดับสมาชิก: ๖๖๐๓

๑๑ ชั่วโมง ๓ นาที

ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ: ๑๖

จังหวัด: สมุทรสาคร
ประเทศ: ไทย

ระดับความสามารถ: ๒
ประสบการณ์: ๗๕%
พลังชีวิต: ๐%

nutwat@windowslive.com
« ตอบ #1 เมื่อ: ๐๙ ก.พ. ๕๔, ๒๒:๐๙:๐๙ »

ผมขอสั่งเสื้อรุ่น3 เบอร์ M จำนวน 1 ตัวครับเปิดจองส่งข่าวด้วยครับ ขอบคุณครับ
นับถือ
ณัฏฐ์วัฒน์ (Nutwat)สมาชิกลำดับที่ 6603
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: Tiger Number NINE, derbyrock

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
SIC
สัตตมะ
ลำดับสมาชิก: ๒๔๖

๙ วัน, ๑๑ ชั่วโมง ๒๖ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๑๓๑๗
  รับขอบคุณ: ๓๒๗๙

จังหวัด: กรุงเทพมหานคร

ระดับความสามารถ: ๒๔
ประสบการณ์: ๙๕%

diasberm@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: ๐๙ ก.พ. ๕๔, ๒๒:๒๑:๔๕ »

ขอบคุณที่แจ้งข่าวให้ทราบครับผม
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: Tiger Number NINE, derbyrock

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
~เสน่ห์ต้นน้ำ~
ผู้คุมกฎ
ลำดับสมาชิก: ๘๗๘

๔๐ วัน, ๑๘ ชั่วโมง ๓๐ นาที

ลูกบางพระ

ขอบคุณแล้ว: ๓๗๓๖๕
  รับขอบคุณ: ๑๖๗๗๗

แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์

จังหวัด: นครปฐม

ระดับความสามารถ: ๔๖
ประสบการณ์: ๓๔%
พลังชีวิต: ๐.๒%

« ตอบ #3 เมื่อ: ๐๙ ก.พ. ๕๔, ๒๓:๓๙:๔๐ »

comming soon...........

สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: Tiger Number NINE, ~@เสน่ห์เอ็ม@~

นันท์นภัส
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๖๓๕๓

๔ วัน, ๓๑ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๑๑๗๘
  รับขอบคุณ: ๑๓๔๑

ระดับความสามารถ: ๑๓
ประสบการณ์: ๑๕%

« ตอบ #4 เมื่อ: ๑๐ ก.พ. ๕๔, ๐๑:๑๓:๐๙ »

เย้ๆ ตอนนี้สำรองทุนไว้แล้วค่า 
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: Tiger Number NINE, berm

ความทุกข์ไม่ได้มีไว้ให้กลุ้ม แต่มีไว้ให้แก้ ปัญหาไม่ได้มีไว้ให้แย่ แต่มีไว้ให้เกิดปัญญา
tuxky
สัตตมะ
ลำดับสมาชิก: ๖๓๔

๑๒ วัน, ๑๒ ชั่วโมง ๗ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๔๗๕๓
  รับขอบคุณ: ๗๗๕๐

ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน

ระดับความสามารถ: ๒๗
ประสบการณ์: ๓๔%

« ตอบ #5 เมื่อ: ๑๐ ก.พ. ๕๔, ๑๑:๔๑:๒๐ »

อยากเห็นแบบตัวอย่างครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: Tiger Number NINE, berm

โองการยันนะรังสี
ผู้ดูแลระบบ
ลำดับสมาชิก: ๓

๔๗ วัน, ๒ ชั่วโมง ๒๓ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๓๘๙
  รับขอบคุณ: ๑๒๘๑๖

หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง

ระดับความสามารถ: ๒๕
ประสบการณ์: ๖%

« ตอบ #6 เมื่อ: ๑๐ ก.พ. ๕๔, ๑๓:๐๑:๑๔ »

อยากเห็นแบบตัวอย่างครับ

เรื่องแบบเสื้อ รอติดตามชมความสวยงามได้ ที่กระทู้สั่งจองของ หลวงพี่เว็บ ได้เลยครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์ack01~, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, Tiger Number NINE, berm, ~@เสน่ห์เอ็ม@~

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ๑๐ ก.พ. ๕๔, ๑๓:๐๑:๓๘ โดย โองการยันนะรังสี » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
derbyrock
คณะกรรมการ
ลำดับสมาชิก: ๓๘๖๘

๓๑ วัน, ๑๙ ชั่วโมง ๑๑ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๑๒๘๘๘
  รับขอบคุณ: ๑๖๘๓๒

สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......

ระดับความสามารถ: ๔๐
ประสบการณ์: ๖๔%

derbyrock@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #7 เมื่อ: ๑๐ ก.พ. ๕๔, ๒๐:๓๐:๑๙ »

มีรุ่น1และรุ่น2แล้วรุ่น3ไม่พลาดแน่นอนครับ ตั้งใจเก็บเป็นคอลเลคชั่นเลยครับ ใส่ไหว้ครูครั้งเดียวเก็บใส่ตู้เลยครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, berth1999, Tiger Number NINE, berm, ~@เสน่ห์เอ็ม@~

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา
จิ๋ววัดตะกล่ำ
สัตตมะ
ลำดับสมาชิก: ๗๑๓๙

๑๔ วัน, ๒๓ ชั่วโมง ๕๕ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๒๔๘๕
  รับขอบคุณ: ๕๗๒๖

ระดับความสามารถ: ๒๘
ประสบการณ์: ๕๗%

bigjiew123@hotmail.com
« ตอบ #8 เมื่อ: ๑๕ ก.พ. ๕๔, ๑๘:๑๗:๑๒ »

อยากเห็นแบบเร็วๆจังเลย      

พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"
auttawut.w
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๘๒๘๓

๑ วัน, ๕๑ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๒๓๓
  รับขอบคุณ: ๓๘๗

ระดับความสามารถ: ๖
ประสบการณ์: ๕๐%
พลังชีวิต: ๐%

« ตอบ #9 เมื่อ: ๑๖ ก.พ. ๕๔, ๑๑:๓๖:๑๔ »

มีไซส์ใหญ่ๆ มั้ยครับ (XXL รอบอก 42)
แล้วถ้ามีราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: Tiger Number NINE

kla
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๗๖๗๖

๓ วัน, ๑๙ ชั่วโมง ๑๖ นาที

ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ: ๓๒๙

ระดับความสามารถ: ๖
ประสบการณ์: ๒๐%

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #10 เมื่อ: ๑๖ ก.พ. ๕๔, ๑๓:๐๙:๑๗ »

รออยู่ครับเอาแน่นอนทั้ง ช., ญ.เลยครับ(อยากได้ครับ)
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: berm

...ปราณจิต...
ที่ปรึกษา
ลำดับสมาชิก: ๒๙๔๓

๔ วัน, ๘ ชั่วโมง ๖ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๒๔๗
  รับขอบคุณ: ๒๙๕

ระดับความสามารถ: ๑๔
ประสบการณ์: ๗๐%

« ตอบ #11 เมื่อ: ๑๖ ก.พ. ๕๔, ๑๔:๔๑:๑๘ »

ขอแนะนำเรื่องขนาดเสื้อน่ะครับ
สั่งร้านเดิมปีที่แล้วครับเสื้อร้านนี้ ถ้าอยากใส่สบายสั่งตามขนาดเลยครับจะหลวมนิดนึง
S M L XL และขนาดพิเศษ แต่ถ้าอยากเท่ ใส่พอดีตัว (แต่ไม่รัดรูปน่ะ )
ให้สั่งลดมา 1 Size ครับ
ผมใส่ M ผู้ชาย แต่สั่ง S ผู้ชายครับ (Size แยก ชาย หญิง น่ะครับระบุตอนสั่งด้วย)

สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: paksuda, berm, auttawut.w, ~เสน่ห์ack01~, จิ๋ววัดตะกล่ำ, tor.20, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, HACKER_30, Chotipat

-๐ความเชื่อที่ดี มักก่อเกิดสิ่งที่ดีตามมา
       ปาฏิหารเกิดได้ถ้าใจยึดมั่น๐-

-๐พระดีไม่บูชาก็ไม่ต่างอะไรกับก้อนดิน
   สักแล้วไม่รักษาถึงเวลาใครเล่าจะช่วย
      หมั่นทำกรรมดีคุณพระคุ้มครอง๐-

-๐ปราณจิต๐-
หน้า: []   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์