ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดมีภาพบรรยากาศวันไหว้ครูปี 2554 รบกวนช่วยมาลงหน่อยค่ะ  (อ่าน 2606 ครั้ง)

ออฟไลน์ phetsung

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - kokkai_jubjib@hotmail.com
ตามหัวข้อเลยค่ะ สมาชิกท่านใดที่ไปเข้าร่วมพิธีไหว้ครูมาแล้ว และได้เก็บภาพบรรยากาศในงานไหว้ครูไว้ รบกวนช่วยโพสต์แบ่งปันให้ชมบ้างนะค่ะ เพราะไม่ได้ไป แต่อยากรับรู้อยากเห็นวันงานพิธีค่ะจะได้มีความเสียดายลดน้อยลงหน่อย รบกวนพี่ ๆ ทุก ๆ ท่านด้วยนะค่ะ ส่วนตัวไม่ได้ไปร่วมงาน จิ๊บกับแฟนได้ทำการ กราบไหว้ หลวงปู่ที่หิ้งที่บ้าน ตามคำแนะนำของท่าน โองการยันรังสี และท่านอื่น ๆ  เรียบร้อยแล้วค่ะตอนนี้รอค่ะ อยากเห็นภาพบรรยากาศภายในงานค่ะ รบกวนด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่้ะ
เพราะใจเราศรัทธา

ออฟไลน์ jokid2010

• จตุตถะ
    • อีเมล
คนเยอะมากคับ(ปลืมสุดสุด)

ออฟไลน์ chawalit

• ตติยะ
  • เป็นหัวหมาดีกว่า เป็นหางราชสีห์
คนก็เยอะ สื่อก็เยอะ มาก ฯ คิดดูครับคนล้นลานหน้าปลัมพิธีเลยครับ แต่เสียดายไม่ได้เก็บภาพมาใหดู 13;

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
บรรยากาศวันไหว้ครูปี54ครับปีนี้ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่นหนาแน่นครับ :016: :016:

นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ เคจัง_เสน่ห์ล้านนา

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - nookun@hotmail.com
    • อีเมล
ภาพเดี๋ยวจะทะยอยลงให้ครับ เก็บรูปมาได้ไม่ค่อยเยอะ
เพราะไม่ค่อยถนัดถ่ายคนเยอะมากครับ

:002: :002: :002:

ออฟไลน์ tom2007

• สัตตมะ
  • **
  • ออแอ อออา เมตตา พุทโธ
    • MSN Messenger - autotom2007@hotmail.com
    • อีเมล
คนเยอะมากเลยครับ
แต่ผมไม่ได้ติดกล้องไปเลยไม่มีรูปมาฝากนะครับ
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ  สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
ปีนี้ศิษย์วัดบางพระไปร่วมงาน เย๊อะมาก จนเกือบล้นออกนอกซุ๊มประตูวัดน่ะครับ
ส่วนภาพแห่งความทรงจำ รอสักครู่ครับท่าน

ออฟไลน์ l0v3l0v3

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
คนเยอะมากเลยค๊ะ เกือบจะไม่มีที่ยืนเลย.....

ออฟไลน์ zx2000

• จตุตถะ
    • อีเมล
คนเยอะมากปลื้มครับ
ทมิฬสังหาร

ออฟไลน์ jummum

• ทุติยะ
  • **
ไปไม่ได้เหมือนกันเลยค่ะ....ติดงาน

มารอชมภาพเหมือนกัน

^_^

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
คนเยอะจริงๆ สาวๆใส่เสื้อเว็บบอร์ดก็เยอะ (แต่ไม่ได้ทัก อิอิ)

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
ปีนี้ต้องเรียกคนมหาศาลเลยครับ
เยอะจริงๆ

ไม่น่ามาสายเลยเรา หาที่นั่งไม่ได้เลย  :075:

ส่วนรูปที่พอควรครับ เดี๋ยวเอาลงให้นะครับ

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ปีนี้ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่นพร้อมใจไปกันมากจริงๆครับ :054:

ออฟไลน์ phetsung

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - kokkai_jubjib@hotmail.com
ขอบคุณมากๆ ค่ะ ขนาดไม่ได้ไป แต่เห็นภาพบางส่วนแล้ว ยังอดปลื้มใจไม่ได้ เสียดายที่เราไม่ได้ไปร่วมงานด้วย ขอบคุณ สมาชิกทุกท่านค่ะ