ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามหน่อยครับ  (อ่าน 850 ครั้ง)

ออฟไลน์ fluk

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ขอถามหน่อยครับ
« เมื่อ: 28 มี.ค. 2554, 01:38:49 »
พอดีผมได้สัก กับ อ.หนวด ที่ซอย วัชรพล แถว ๆวัดศิริพง
ตำหนักพ่อปู่นาราย อ่าครับ ผมเป้นศิษ อ.หนวด ปีหน้าผมอยากจะไปไหว้ครูที่วัดบางพระบ้างผมจะไปได้รึปล่าวครับ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มี.ค. 2554, 01:39:20 โดย fluk »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
ตอบ: ขอถามหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 มี.ค. 2554, 03:18:29 »
อาจารย์หนวด ฤๅษีตาไฟ ใช่มั้ยคะ

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..