๒๑ ส.ค. ๖๒, ๑๐:๒๓:๐๓ *

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหาขั้นสูง
  หน้าแรก   กระดานสนทนา   ช่วยเหลือ กฎ กติกา มารยาท เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: []   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ รบกวนพี่ๆ ช่วยดูเหรียญลงยาหลวงพ่อเปิ่นให้ทีครับ  (อ่าน ๒๒๓๕ ครั้ง)
themazz555
ทุติยะ
ลำดับสมาชิก: ๑๑๗๖๓

เวลาที่อยู่ในระบบ:
๑ ชั่วโมง ๓ นาที

**

ระบบการขอบคุณ
  ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ:

ระดับความสามารถ: ๑
ประสบการณ์: ๔๐%
พลังชีวิต: ๐%

« เมื่อ: ๒๕ เม.ย. ๕๔, ๒๐:๓๖:๓๔ »

เหรียญกะไหล่เงินลงยาสีเหลือง หลวงพ่อเปิ่น รุ่นแรก
ไม่ทราบว่า ดี ไม่ดีอย่างไร รบกวนพี่ๆด้วยนะครับ
เป็นพระคุณอย่างสูงครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: saken6009

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
themazz555
ทุติยะ
ลำดับสมาชิก: ๑๑๗๖๓

๑ ชั่วโมง ๓ นาที

**

ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ:

« ตอบ #1 เมื่อ: ๒๕ เม.ย. ๕๔, ๒๐:๔๑:๑๗ »

รูปไม่ขึ้นน่ะครับยังไงรบกวน ตามดูที่ ลิ้งนี้นะครับ

http://www1.XXX.com/webboard
ขอบพระคุณทุุกท่านเลยครับครับ

๑๐. เพื่อรักษาสิทธิส่วนบุคคลและเพื่อป้องกันเหตุไม่พึงประสงค์อันจะเกิดขึ้น ดังนั้นห้าม วางเบอร์โทรศัพท์ วางลิงค์ อีเมล์ ที่อยู่ โดยเด็ดขาด

ผู้ดูแลกระดานสนทนาวัดบางพระ

สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: saken6009

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ๒๕ เม.ย. ๕๔, ๒๑:๑๖:๓๘ โดย ~เสน่ห์ack01~ » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
saken6009
นวมะ
ลำดับสมาชิก: ๗๗๘๙

๕๑ วัน, ๖ ชั่วโมง ๓๐ นาที

อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง

ขอบคุณแล้ว: ๖๔๑๔๙
  รับขอบคุณ: ๘๒๘๕

ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว

จังหวัด: นครปฐม
ประเทศ: ไทย

ระดับความสามารถ: ๒๔
ประสบการณ์: ๒๖%

« ตอบ #2 เมื่อ: ๒๕ เม.ย. ๕๔, ๒๐:๕๒:๑๘ »

รอผู้รู้ ผู้ชำนาญ เข้ามาตอบครับผม 17; 17;                                                                                                                                                        
(ขออนุญาตเข้ามาชมภาพ เพื่อเป็นความรู้ ขอบคุณครับ)
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: berm, โบตั๋นสีขาว

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ
McraeDye
ปฐมะ
ลำดับสมาชิก: ๒๑๓๑๗

๔ นาที

*

ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ:

พลังชีวิต: ๐.๕%

« ตอบ #3 เมื่อ: ๐๔ ม.ค. ๖๒, ๑๒:๐๐:๑๑ »

รูปหายมีเฟสหรือเปล่าครับ
หน้า: []   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์