ผู้เขียน หัวข้อ: ไดรับเมตตาจากพระอาจารย์ญาและพระอาจารย์นัน^^  (อ่าน 3973 ครั้ง)

ออฟไลน์ panny

• ฉัฏฐะ
  • *
พระอาจารย์ญา (เสือ) วันนี้เลย :054: :054:

พระอาจารย์นัน (กวางเหลียวหลัง)

เสือ

พระลักษณ์ วันนี้เลย :054: :054:

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
งดงามมากน้องทอม มาแต่ละคนหลังเขียวมาเลย

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
พระอาจารย์ญา (เสือ) วันนี้เลย :054: :054:

สุดยอดมากๆครับ เข้มขลัง สวยงามมากๆครับผม 25; 25;

กราบนมัสการ พระอาจารย์ญา มา ณ. ที่นี้ด้วยครับ ดูแลรักษาสุขภาพด้วยนะครับผม :054: :054:

ขอขอบคุณท่าน panny ที่นำภาพมาให้พี่น้องศิษย์วัดบางพระได้ชมครับ :053: :053: 

(ขออนุญาตเข้ามาชมภาพ ขอบคุณครับผม) :054: :054:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวนมากครับ

ออฟไลน์ nharmpunz

• ทุติยะ
  • **
งดงามมากน้องทอม มาแต่ละคนหลังเขียวมาเลย

นี่คัยเอ้ยถึงรู้ว่าหลังเขียวทุกคน   :004: 555555

ออฟไลน์ jhajaja

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
สวยงาม จ้าๆ :015:

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
ได้มาเยอะเลยครับ
สวยงามดีครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
วันนี้ลูกศิษย์เยอะมากครับ วันนี้ผมก็ไปมาได้มา1ยันต์กับอาจารย์หนวดครับ ผมกะว่าจะสักกับหลวงพ่อญาอีกสัก1พานหน่อยพอดีผมรอคิวสักก็ห้าโมงครึ่งพอดี ผมก็เลยเดินไปกุฎิหลวงพ่อญา ลากราบหลวงพ่อกลับบ้านบังเอิญน้าที่อยู่ริมน้ำที่เปิดแผงพระอยู่บอกเดี๋ยวกับด้วยกันบ้านน้าอยู่หมู่บ้านเพชรเกษมเดี๋ยวต่อรถเมล์84เอา ผมก็ขอบคุณมากครับ
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น

นี่คัยเอ้ยถึงรู้ว่าหลังเขียวทุกคน   :004: 555555

ก็คนที่ดึงหนังให้นั่นแหละ นั่งทางซ้ายของน้องมนุษย์-อิง บ้านเด็จ
ไม่ใช่น้าเผือก เชิญยิ้ม นะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 พ.ค. 2554, 09:13:35 โดย bangphralism »

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
สวยงามครับผม
ขอบคุณมากสำหรับภาพที่นำมาให้ชมครับผม
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ Nick_Charansarom

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - charansarom_tect@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - charansarom.tect@yahoo.com
สวยงามครับ ขอบคุณมากที่ได้นำของดีมาให้ชม
นะโมตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสัมพุทธัสสะ (3 จบ)
อิติสุคคะโต อะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ
ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ
สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม.

ออฟไลน์ Tiger Number NINE

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
  • ผองธุลีดิน จักพลิกชะตา
    • อีเมล

นี่คัยเอ้ยถึงรู้ว่าหลังเขียวทุกคน   :004: 555555

ก็คนที่ดึงหนังให้นั่นแหละ นั่งทางซ้ายของน้องมนุษย์-อิง บ้านเด็จ
ไม่ใช่น้าเผือก เชิญยิ้ม นะ

ถ้าท่านโต้งดึงซ้ายให้ทั้งแก๊งค์ ผมก็คนขวาของน้องรูปหล่ออ่ะเด่ะ 55555
สุราไม่ได้สร้างวีรบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุราไม่ได้

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
สวยมากเลยครับ เข็มดำชัดดีจัง  :053:

ออฟไลน์ Indyoss

• จตุตถะ
    • อีเมล
 ชอบยันต์ พระลักษณ์ อะครับ อยากได้บ้างจัง

ออฟไลน์ city_hunter

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
พระลักษณ์งดงามมากครับ
ยอมตายให้ดินกลบหน้าดีกว่าอยู่อย่างเสียศักดิ์ศรี !

ออฟไลน์ kriengkri P.

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ตัวกูผู้ไม่แพ้
    • อีเมล
เข้มขลังสวยงามครับผม

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล

สวยงามมากครับ พี่ ชาย

ออฟไลน์ Indyoss

• จตุตถะ
    • อีเมล

สวยงามมากเลยครับ  :016: ใช่สักกับหลวงพี่พันใช่ไหมครับ ...