๒๑ ก.ย. ๖๒, ๐๑:๕๙:๑๕ *

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหาขั้นสูง
  หน้าแรก   กระดานสนทนา   ช่วยเหลือ กฎ กติกา มารยาท เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: []   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระบบอัพรูปใช้ได้เเล้วนะครับ....  (อ่าน ๑๘๓๗ ครั้ง)
เว็บมาสเตอร์...
ผู้ดูแลระบบ
ลำดับสมาชิก: ๑

เวลาที่อยู่ในระบบ:
๔๔ วัน, ๒๓ ชั่วโมง ๕๓ นาที

ระบบการขอบคุณ
  ขอบคุณแล้ว: ๗๑๘
  รับขอบคุณ: ๕๑๗๖

จังหวัด: นครปฐม
ประเทศ: ไทย

ระดับความสามารถ: ๑๖
ประสบการณ์: ๖๘%
พลังชีวิต: ๐.๑%

NSwnch NSwnch
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« เมื่อ: ๐๑ พ.ค. ๕๔, ๐๐:๕๙:๑๐ »

ตอนนี้ได้ปรับแก้ระบบอัพรูปให้ใช้งานได้แล้ว และเป็นการอัพขึ้นโฮสของเว็บเราเอง

ฉะนั้นจึงสบายใจได้เลยว่า รูปที่สมาชิกโพสต์ไปไม่หายครับ

วิธีการอัพรูปเพื่อโพสต์ลงบอร์ดครับ
http://www.bp.or.th/webboard/index.php?topic=2148
๒๔ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: saken6009, คนรักษ์พระ, umpawan, เผ่าพงษ์พระกฤษณะ, เจดต์, ~เสน่ห์ack01~, watsin, NONGEAR44, หลวงพี่เก่ง, bangphralism, Ronaldo 2007, นันท์นภัส, โบตั๋นสีขาว, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), ปีระกา, Kingkhet, Nagasia, banmung, touch_navara, Chotipat, tuxky, boomee, yout, TECHTHEP

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

เฟสบุ๊ค วัดบางพระ จ.นครปฐม (หลวงพ่อเปิ่น)
www.facebook.com/bp.or.th
saken6009
นวมะ
ลำดับสมาชิก: ๗๗๘๙

๕๑ วัน, ๖ ชั่วโมง ๓๐ นาที

อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง

ขอบคุณแล้ว: ๖๔๑๔๙
  รับขอบคุณ: ๘๒๘๖

ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว

จังหวัด: นครปฐม

ระดับความสามารถ: ๒๔
ประสบการณ์: ๒๖%
พลังชีวิต: ๐%

« ตอบ #1 เมื่อ: ๐๑ พ.ค. ๕๔, ๐๑:๐๘:๓๙ »

กราบขอบคุณมากครับ ที่แจ้งข่าว

กราบนมัสการ หลวงพี่เว็บ มา ณ. ที่นี้ด้วยครับผม รักษาดูแลสุขภาพด้วยนะครับ

(ขออนุญาตเข้ามาอ่าน ขอบคุณครับผม)
๑๐ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: คนรักษ์พระ, umpawan, เผ่าพงษ์พระกฤษณะ, NONGEAR44, โบตั๋นสีขาว, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), Kingkhet, banmung, yout, TECHTHEP

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ
คนรักษ์พระ
คณะกรรมการ
ลำดับสมาชิก: ๑๘๑๗

๓๐ วัน, ๑๙ ชั่วโมง ๓๖ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๗๘๒๕
  รับขอบคุณ: ๑๕๘๖๖

ระดับความสามารถ: ๒๙
ประสบการณ์: ๐%

« ตอบ #2 เมื่อ: ๐๑ พ.ค. ๕๔, ๐๑:๑๔:๓๗ »

กราบนมัสการหลวงพี่เวปครับ ขอบพระคุณมากครับ 
๑๐ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: saken6009, umpawan, เผ่าพงษ์พระกฤษณะ, NONGEAR44, โบตั๋นสีขาว, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), Kingkhet, banmung, yout, TECHTHEP

ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน
ทรงกลด
ผู้อาวุโส
ลำดับสมาชิก: ๑๑๑๐๖

๑๙ วัน, ๑๐ ชั่วโมง ๔๒ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๔๔๙๗
  รับขอบคุณ: ๑๓๑๘๗

ศิษย์หลวงโด่ง.....

จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
ประเทศ: Kazakhstan

ระดับความสามารถ: ๓๘
ประสบการณ์: ๑๔%

« ตอบ #3 เมื่อ: ๐๑ พ.ค. ๕๔, ๒๓:๒๘:๐๒ »

ขอบคุณครับ

ทดสอบ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), saken6009, Kingkhet, banmung, โบตั๋นสีขาว, yout, TECHTHEP

เว ทา สา กุ กุ สา ทา เว....ทา ยะ สา ตะ ตะ สา ยะ ทา...สา สา ทิ กุ กุ ทิ สา สา...กุ ตะ กุ ภู ภู กุ ตะ กุ
artcokes
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๕๒๘๘

๑ วัน, ๑๐ ชั่วโมง ๔๙ นาที

ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ: ๗๖

สัมมาอะระหัง ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน

จังหวัด: เชียงราย

ระดับความสามารถ: ๕
ประสบการณ์: ๖๕%

« ตอบ #4 เมื่อ: ๑๓ มิ.ย. ๕๔, ๒๑:๓๑:๓๐ »

ไปเที่ยวดอยสุเทพที่เชียงใหม่มาเจ้า
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: yout

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ๑๓ มิ.ย. ๕๔, ๒๑:๓๒:๒๗ โดย artcokes » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
artcokes
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๕๒๘๘

๑ วัน, ๑๐ ชั่วโมง ๔๙ นาที

ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ: ๗๖

สัมมาอะระหัง ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน

จังหวัด: เชียงราย

ระดับความสามารถ: ๕
ประสบการณ์: ๖๕%

« ตอบ #5 เมื่อ: ๑๓ มิ.ย. ๕๔, ๒๑:๓๕:๐๒ »

สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: yout

หน้า: []   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์